Tuition ya bureeeeee..!!!!Picha huongea X1000 zaidi ya Maneno

Tuition ya bureeeeee..!!!!Picha huongea X1000 zaidi ya Maneno

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Posts
6,739
Reaction score
32,938
Haya kwa wale wauliza maswali ya mara kwa mara kwa Mtambuzi na Mzizi Mkavu
 

Attachments

  • picha.jpg
    picha.jpg
    35.7 KB · Views: 1,599
G-spot stimulation ,G spot is located about 2 inches from the vulva opening on the anterior vagina wall,sustainable stimulation may result to the female hand blow job....namely squartting orgasm(the most pleasure-sweetest orgasm)
Jaman kumfikisha mtu kileleni kazi...... Ha ha ha I thnk nmejitahidi according to my level best!! Next time nitajitolea how to trigger simulteneous orgasm(clitoral and G-spot at the same time)

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kwahiyo unaingiza kidole? Je kwa wale waliong'oa gearleaver je technique hii itawasisimua kweli?

Mkuu unahitaji tuition kali,tena ya nguvu-maana unaweza fika home ukaingiza tu kidole ukatoa ukasema kazi finished!!

Sent from G-spot
 
...wale wafuga KUCHA ndefu ni Hatari kufanya hii kitu
 
Huwezi kuweka picha tu pasipo maelezo yoyote unless mwekundu na barafu ziwe ni ID's za mtu mmoja.
Sasa hicho kidole kinaingizwa tu halafu chatulizwa au chachokora huko ndani...?
Kama chachokora, ni kwa mtindo gani?
Ni kidole kipi ni mahsusi kwa ajili ya kukisokomeza huko ndani, ni kidole gumba au kile kidogo cha mwisho?

NB:
Sio wanawake wote walio na G-Spot...kuna wengine hiyo sehemu haina ridges kabisa na hakuna sensation yoyote hata usugue vipi...
 
Uvivu nyumba ya njaa.
Twende tukakaribishe wageni sie.
NB:
Sio wanawake wote walio na G-Spot...kuna wengine hiyo sehemu haina ridges kabisa na hakuna sensation yoyote hata usugue vipi...
 
Huwezi kuweka picha tu pasipo maelezo yoyote unless mwekundu na barafu ziwe ni ID's za mtu mmoja.
Sasa hicho kidole kinaingizwa tu halafu chatulizwa au chachokora huko ndani...?
Kama chachokora, ni kwa mtindo gani?
Ni kidole kipi ni mahsusi kwa ajili ya kukisokomeza huko ndani, ni kidole gumba au kile kidogo cha mwisho?

NB:
Sio wanawake wote walio na G-Spot...kuna wengine hiyo sehemu haina ridges kabisa na hakuna sensation yoyote hata usugue vipi...

Punguza kukosoa watu, kama unajua unaonaje ukitoa darasa kuliko kuzodoa jitihada za watu. Samahani lakini, it is my observation.
 
Endelea kufanya observation...
Nadhani umeshindwa hata kuona hiyo "NB" niliyoweka..
Mara nyingi huwa napenda kuibua hoja na ndio maana huwa nauliza maswali madogo madogo...
Wengine kama wewe huwa wanadhani ni kukosoa au kukandia lakini huwa mnakosea...

Punguza kukosoa watu, kama unajua unaonaje ukitoa darasa kuliko kuzodoa jitihada za watu. Samahani lakini, it is my observation.
 
Watu na fani zao best loh...
Best wakati mwingine hii mambo ya kutafuta G-Spot ina hatari sana...
Wakati hiki kidole cha kati kikiwa kinapekua pekua huko ndani kutafuta hilo eneo...mwanaume asipokuwa makini kuna uwezekano kidole kidogo cha mwisho kwenda mlango mwingineee halafu ikazuka tafrani...

Btw wageni washakaribishwa wote best...

Uvivu nyumba ya njaa.
Twende tukakaribishe wageni sie.
 
Yup...ni kweli kaka mkubwa maumbile ya uke na uke hutofautiana...
All in all mwanamke mwenye G-Spot huwa ana-enjoy sana kujaamiana.

kuna wengine hii kitu haiweki
yaani kama gari bovu unaweza sukuma kutoka mwenge mpaka mbagala bila kuwaka!!!
 
Watu na fani zao best loh...
Best wakati mwingine hii mambo ya kutafuta G-Spot ina hatari sana...
Wakati hiki kidole cha kati kikiwa kinapekua pekua huko ndani kutafuta hilo eneo...mwanaume asipokuwa makini kuna uwezekano kidole kidogo cha mwisho kwenda mlango mwingineee halafu ikazuka tafrani...

Btw wageni washakaribishwa wote best...


Hahahahahaha dokta we noma! sikujua hiii digrii ya gynae uliisomea wapi mkuu!?? upo deep....nimejaribu tu kupata visual image ya ulichoongelea nkacheka sana!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom