Tuition ya bureeeeee..!!!!Picha huongea X1000 zaidi ya Maneno

Tuition ya bureeeeee..!!!!Picha huongea X1000 zaidi ya Maneno

Hahah...mkuu jitahidi sana kuwa makini wakati wa hilo zoezi...
Kati ya vitu ambavyo vitakufanya uyafurahie mapenzi, basi jitahidi sana kuujua mwili wa mwanamke na mifumo yake...

Hahahahahaha dokta we noma! sikujua hiii digrii ya gynae uliisomea wapi mkuu!?? upo deep....nimejaribu tu kupata visual image ya ulichoongelea nkacheka sana!!!
 
Hahah...mkuu jitahidi sana kuwa makini wakati wa hilo zoezi...
Kati ya vitu ambavyo vitakufanya uyafurahie mapenzi, basi jitahidi sana kuujua mwili wa mwanamke na mifumo yake...

Ila wanawake hao hao wanatofautiana sana aisee...uzuri ni kujitoa kumfahamu mmoja na kujitoa kujifunza jambo jipya kwake kila siku.

Maana kuna ambaye hata uingize ngumi hasikii...ila sasa mnyonye chuchu au masikio heeeee...balaa! mwengine ndo mpaka uanze kulima anakuelewa hizo mbwembwe zote za mwanzo yeye haashikiki...yaani hawa viumbe!

Ndo maana mimi nimejitoa (exclude) kuwatumia kwa sasa we waste a hell lot of time thinking about them tunasahau kuishi!!!!
 
Watu na fani zao best loh...
Best wakati mwingine hii mambo ya kutafuta G-Spot ina hatari sana...
Wakati hiki kidole cha kati kikiwa kinapekua pekua huko ndani kutafuta hilo eneo...mwanaume asipokuwa makini kuna uwezekano kidole kidogo cha mwisho kwenda mlango mwingineee halafu ikazuka tafrani...

Btw wageni washakaribishwa wote best...

tafrani yaweza kuwa kubwa na isiishe...
 
Ila wanawake hao hao wanatofautiana sana aisee...

Hahah ni ukweli mkuu kuwa wanatofautiana sana na ndio maana nikaandika kuwa inabidi kuwasoma kwa makini mifumo yao...
 
Hapo ni picha inaongea au Kidole kinaongea??? Sijaelewa Mkuu
 
Somo zuri sana hili,ngoja nikajaribu kama wifi yenu anayo iyo G-SUPOTI
 
Ni kweli sitanii ninamfahamu mdada mmoja ambaye utotoni aling'olewa ilekitu gearleaver haenjoy chochote japo ni nzuri kweli na ana shepu ya kike hasa , na ghariba alitoa ile kitu aling'oa yote Yani pamebaki flatbar kabisa japo hips zake mwanangu na hilo bumunda lilivyovimba!! Wee acha kabisa ila ndo hivyo hana hisia kabisa na hali hii inamtesa mno
 
Huwezi kuweka picha tu pasipo maelezo yoyote unless mwekundu na barafu ziwe ni ID's za mtu mmoja.
Sasa hicho kidole kinaingizwa tu halafu chatulizwa au chachokora huko ndani...?
Kama chachokora, ni kwa mtindo gani?
Ni kidole kipi ni mahsusi kwa ajili ya kukisokomeza huko ndani, ni kidole gumba au kile kidogo cha mwisho?

NB:
Sio wanawake wote walio na G-Spot...kuna wengine hiyo sehemu haina ridges kabisa na hakuna sensation yoyote hata usugue vipi...

Kidole kidogo cha mwisho..??!! Acha utani weye kinatakiwa kidole kinene kama dushe la punda na sio kibamia.
 
aaah mi sijitii ufundi nikifika na weka stick tuu namaliza mambo yangu,nasepa,hao hataujitie ufundi vipi hawaridhiki!!
 
Nadhani ni sawa kwa kuwa ni illustration kaka...

Watu kwa nyuchi hawaaaa, mmmmh.

Watajustify vyovyote vile. Utafundishwa mpaka ustaarabu wa "Illustration" kama vile picha si illustration.

Unaweza hata kupewa "medicinal knowledge advancement" clause.

Kumbe kisa kupenda nyuchi tu!
 
Watu na fani zao best loh...
Best wakati mwingine hii mambo ya kutafuta G-Spot ina hatari sana...
Wakati hiki kidole cha kati kikiwa kinapekua pekua huko ndani kutafuta hilo eneo...mwanaume asipokuwa makini kuna uwezekano kidole kidogo cha mwisho kwenda mlango mwingineee halafu ikazuka tafrani...

Btw wageni washakaribishwa wote best...
Ah, mkuu hali kama hiyo ikijitokeza walio wengi husema 'achia hapo hapo uendelee kidogo kidogo', kumbe burudani huenda ikawa inazidi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom