jangala
JF-Expert Member
- Feb 17, 2014
- 1,583
- 2,383
Kama hana basi Chukua noti ya elfu kumi kisha umdochoe nayo... Atalia kwa utamuuuuHivi hiyo kitu G -sport iko kwa baadhi ya wanawake ama kwa wote?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hana basi Chukua noti ya elfu kumi kisha umdochoe nayo... Atalia kwa utamuuuuHivi hiyo kitu G -sport iko kwa baadhi ya wanawake ama kwa wote?
hahahahah ita aply kwa mchaga tu labdaKama hana basi Chukua noti ya elfu kumi kisha umdochoe nayo... Atalia kwa utamuuuu
Sent using Jamii Forums mobile app