ONLINE TUITION:
Je, unahitaji kuongeza ufaulu wako na kufanya vizuri zaidi katika masomo ya:
MATHEMATICS
PHYSICS
CHEMISTRY
BIOLOGY
Tunatoa huduma ya ONLINE TUITION kwa njia ya:
✅ Zoom Meeting – Masomo ya moja kwa moja na mwalimu.
✅ WhatsApp – Mafunzo, maelezo, maswali na majibu.
Ratiba inayokubaliana na muda wako wa kujisomea.
0782044028; 0625012562
Je, unahitaji kuongeza ufaulu wako na kufanya vizuri zaidi katika masomo ya:
MATHEMATICS
PHYSICS
CHEMISTRY
BIOLOGY
Tunatoa huduma ya ONLINE TUITION kwa njia ya:
✅ Zoom Meeting – Masomo ya moja kwa moja na mwalimu.
✅ WhatsApp – Mafunzo, maelezo, maswali na majibu.
Ratiba inayokubaliana na muda wako wa kujisomea.
0782044028; 0625012562