Tuition ya bureeeeee..!!!!Picha huongea X1000 zaidi ya Maneno

Tuition ya bureeeeee..!!!!Picha huongea X1000 zaidi ya Maneno

Haya kwa wale wauliza maswali ya mara kwa mara kwa Mtambuzi na Mzizi Mkavu

Hii sasa hatari na inaleta mwelekeo tofauti kwa baadhi ya wanaume wa Tanzania, maana sie binadamu tulivyo na akili finyu. Utakuta mtu anakuambia vidole vyangu vidogo hivyo atatafuta kisingizio cha kwenda kuchongesha gongo/gogo ili amshindilie demu wake.
 
Ah, mkuu hali kama hiyo ikijitokeza walio wengi husema 'achia hapo hapo uendelee kidogo kidogo', kumbe burudani huenda ikawa inazidi!

Kuna uwezekano huo mkuu, kwani wataalamu wa maumbile ya mwanadamu huwa wanasema...sehemu izungukayo tundu la mkund.u huzidisha hisia zaidi pale linapoguswa kwa mtindo wa kukunwa kunwa.
 
Umedumu kwenye mahusiano muda gani?
mimi siangalii nimedumu muda gani,bali najiridhisha namna gani,kama yeye akitaka kujiridhisha namruhusu akalipie hudma hii,coz kuna mamarioo kibao wanajiita mtaji mapenzi,yaani wao kaziyao ni kujitia mafundi wa miili ya dada zetu ili mradi tuu wapate mkate wao wa kilasiku!!!
 
Endelea kufanya observation...
Nadhani umeshindwa hata kuona hiyo "NB" niliyoweka..
Mara nyingi huwa napenda kuibua hoja na ndio maana huwa nauliza maswali madogo madogo...
Wengine kama wewe huwa wanadhani ni kukosoa au kukandia lakini huwa mnakosea...
Zinaitwa Hoja chokonozi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom