Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
1. Kwahiyo baba wa Imani Ibrahim nae Mungu alimuacha alipo lala na kijakazi?

2.Daudi alikuwa na changudoa lakini mpaka leo una muimba na kumsifia pamoja na ukoo wa Daudi
3. Unaona wivu Mohamad kumuonyesha upendo mjuu wake ?
4. Biblia ilipo waruhusu kunywa pombe unategemea zikafanye nini huko vichwani?
5.Unashangaa Mohamad kurogwa ambaye ni binadamu halafu Mungu wako Yesu kupigwa makofi una ona sawa, hizi si bangi hizi ahaaaaa
Kila Umma wamejaliwa sheria zao na kawaida yao ya Ibada! Dhahir eeh?
Hujui sasa ni Uma wa Yesu na Ameagiza!
Halafu unaongeza idadi ya waliokiuka Maagizo ya Mwenyezi Mungu
[emoji116][emoji116]
John 13:34-35
[34]Amri mpya nawapa, Mpendane. Kama vile nilivyowapenda ninyi, nanyi mpendane vivyo hivyo.
 
Bado unaendelea kuonyesha hujaelewa kitu, hayo ni makatazo kuonyesha ubaya wa jambo kuchamba bila maji
Acha kupotosha , Muhammad mwenyewe alikuwa anachamba kwa kutumia mawe

Abu Huraira: Nilimfuata Mtume wakati alikuwa anaenda kujisaidia. Alikuwa haangalii kushoto wala kulia. Kwa hivyo, nilipokaribia karibu naye aliniambia, "Nitafutie mawe ili nisafishie sehemu zangu za siri(au alisema kitu kinachofanana), na usilete mfupa au kipande cha dung." Basi nikaleta mawe katika kona ya vazi langu na kuziweka kando yake kisha nikamwacha. Alipomaliza (kutoka kusaidia) aliitumia mawe kujisafisha. (Sahih Bukhari 1: 4: 157)
 
Sasa haya maandiko yana uhusiano gani na kuweka vizuizi kwenye kaburi?
Kwa nini msisali kama Muhammad , na mnajua kabisa radi ni mapigo ya Allah kwa amatake na radi ni malaika yupo mawinguni?

“O Allah, slay us not with your lightening and destroy us not with your punishment. But, preserve us before that.”Al-Adab Al-Mufrad 721

Nataka sababu ya nyie kuzuia radi na mnaamini ni mapigo ya allah?
 
Acha kupotosha , Muhammad mwenyewe alikuwa anachamba kwa kutumia mawe

Abu Huraira: Nilimfuata Mtume wakati alikuwa anaenda kujisaidia. Alikuwa haangalii kushoto wala kulia. Kwa hivyo, nilipokaribia karibu naye aliniambia, "Nitafutie mawe ili nisafishie sehemu zangu za siri(au alisema kitu kinachofanana), na usilete mfupa au kipande cha dung." Basi nikaleta mawe katika kona ya vazi langu na kuziweka kando yake kisha nikamwacha. Alipomaliza (kutoka kusaidia) aliitumia mawe kujisafisha. (Sahih Bukhari 1: 4: 157)
Hawa jamaa maandiko yao ni hekaya tupu.
 
Acha kupotosha , Muhammad mwenyewe alikuwa anachamba kwa kutumia mawe

Abu Huraira: Nilimfuata Mtume wakati alikuwa anaenda kujisaidia. Alikuwa haangalii kushoto wala kulia. Kwa hivyo, nilipokaribia karibu naye aliniambia, "Nitafutie mawe ili nisafishie sehemu zangu za siri(au alisema kitu kinachofanana), na usilete mfupa au kipande cha dung." Basi nikaleta mawe katika kona ya vazi langu na kuziweka kando yake kisha nikamwacha. Alipomaliza (kutoka kusaidia) aliitumia mawe kujisafisha. (Sahih Bukhari 1: 4: 157)
Muislamu anatakiwa kujisaidia na maji, lakini ikitokea mazingira hakuna maji anaweza kujisaidia kwa jiwe, ni sawa na Nguruwe ni haramu lakini ukiwa kwenye mazingira ambayo hakuna jinsi ni ule au ufe, basi unakula tu na hakuna dhambi, Uislamu umeweka mazingira rahisi na nini cha kufanya na hata mazingira magumu nini cha kufanya, huyu mifupa umekatizwa hili kuonyesha ubaya wa kutojisaidia bila maji maana ndio jambo la kwanza kwa muislamu MAJI , kama hakuna ndio jiwe, nimekwambia unatakiwa kujifunza sana lugha za picha , sijui kama Kiswahili umesoma vizur mashairi kadha wa kadha mtunzi anaweza kutumia samaki kuwakilisha mtu mnyonge ,kaa chini jifunze Mungu hana mguu wala mkono, ukiona hizo kauli jua ni lugha za picha tafakari jifunze
 
Kwa nini msisali kama Muhammad , na mnajua kabisa radi ni mapigo ya Allah kwa amatake na radi ni malaika yupo mawinguni?

“O Allah, slay us not with your lightening and destroy us not with your punishment. But, preserve us before that.”Al-Adab Al-Mufrad 721

Nataka sababu ya nyie kuzuia radi na mnaamini ni mapigo ya allah?
Kwani watu wakiweka vizuizi ndio wanakuwa hawawezi kusali? mbona unachanganya mambo , vizuizi ni kitu kingine na kusali ni jambo jingine, watu wanasali muda wote ambao maandiko yamefundisha
 
Kila Umma wamejaliwa sheria zao na kawaida yao ya Ibada! Dhahir eeh?
Hujui sasa ni Uma wa Yesu na Ameagiza!
Halafu unaongeza idadi ya waliokiuka Maagizo ya Mwenyezi Mungu
[emoji116][emoji116]
John 13:34-35
[34]Amri mpya nawapa, Mpendane. Kama vile nilivyowapenda ninyi, nanyi mpendane vivyo hivyo.
Yesu yupi sasa wakati umma wa Mohamadi huu, halafu wewe Yesu si Mungu wako huyo mbona hueleweki?ahahahah una kazi sana Mungu wako anawambwa makofi na huna la kufanya
 
Yesu yupi sasa wakati umma wa Mohamadi huu, halafu wewe Yesu si Mungu wako huyo mbona hueleweki?ahahahah una kazi sana Mungu wako anawambwa makofi na huna la kufanya
Eti uma wa muham mad.[emoji15][emoji12]
kama una ubavu Tamka sasa kwamba Yesu Amekufa!
[emoji116][emoji116]
Matthew 28:18-20
[18]Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia, Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani.

[19]Basi, enendeni, mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;

[20]na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.

baba qasimu huo Utume wa kaumu hii Kampa nani??[emoji101][emoji101]
View attachment 2652226
 
Kwani watu wakiweka vizuizi ndio wanakuwa hawawezi kusali? mbona unachanganya mambo , vizuizi ni kitu kingine na kusali ni jambo jingine, watu wanasali muda wote ambao maandiko yamefundisha
Apo ni msikitini na Kuna kaburi la kipenzi Cha Allah ,
Allah amesema anapiga radi amtakae, nyie mmeweka vizuia radi vya Nini , kama si Imani haba na hamuamini alichosema Allah
 
Apo ni msikitini na Kuna kaburi la kipenzi Cha Allah ,
Allah amesema anapiga radi amtakae, nyie mmeweka vizuia radi vya Nini , kama si Imani haba na hamuamini alichosema Allah
Sasa kaburi la mtume lina husika nini na radi? wapi Allah kakataa watu wasichukue tahadhari juu ya radi? narudia acha kuchanganya mambo maana hueleweki unataka kitu gani
 
Eti uma wa muham mad.[emoji15][emoji12]
kama una ubavu Tamka sasa kwamba Yesu Amekufa!
[emoji116][emoji116]
Matthew 28:18-20
[18]Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia, Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani.

[19]Basi, enendeni, mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;

[20]na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.

baba qasimu huo Utume wa kaumu hii Kampa nani??[emoji101][emoji101]
View attachment 2652226
Sisi hatuwezi kubali huu upuuzi kuwa Mungu anaweza kupigwa makofi na alio waumba ili awaokoe hao hao, hizi ni harakati za pimbi , Mungu wetu amewapa watu uhuru sio kuja kupigwa makofi na Mohamad ni wa umma humu


Ndipo wakamtemea mate ya uso, wakampiga makonde; wengine wakampiga makofi,

Matayo 26:67
 
Back
Top Bottom