Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Piga *148*88# mkuu wanakuletea menu wewe chagua kifurushi cha MB 800 kwa wiki kwa elfu moja tu!
Hicho hakuna cha university wala primary jiunge kokote hata shimoni..lol

Hebu jifanye unajiunga kwa kutumia hiyo code, ukimaliza njoo hapa tena utueleze vizuri. Naomba uchague hiyo ya week
 
Hebu jifanye unajiunga kwa kutumia hiyo code, ukimaliza njoo hapa tena utueleze vizuri. Naomba uchague hiyo ya week

Hiyo habari ilishaexpire.Hivi unadhani mimi nakaa dunia ya wapi nisijue kua airtel wamebadili gharama za vifurushi?
Muwe mnasoma uzi hadi mwisho sio kukurupuka tu.
Kwa taarifa yako hapa nimeshajiunga cha elfu 2 kabisaaaaa.Kikubwa ni speed ya Internet sio pesa.
 
Hiyo habari ilishaexpire.Hivi unadhani mimi nakaa dunia ya wapi nisijue kua airtel wamebadili gharama za vifurushi?
Muwe mnasoma uzi hadi mwisho sio kukurupuka tu.
Kwa taarifa yako hapa nimeshajiunga cha elfu 2 kabisaaaaa.Kikubwa ni speed ya Internet sio pesa.

Dada nifah..... Umekuwa mkali.....
 
Nimejaribu Zantel nkjikuta natafuta airtel yangu nlikoitupa...
Wapo sloo kama wagumba vile 😱

Duh! Ila hua nasikia hawana bei kubwa kwenye vifurushi vyao.

Bwana weee,mambo ni airtel tu huko kwingine panakera balaa.
 
Duh! Ila hua nasikia hawana bei kubwa kwenye vifurushi vyao.

Bwana weee,mambo ni airtel tu huko kwingine panakera balaa.

Duh unaload page unakunywa chai unamaliza bado inaload
 
Piga *148*88# mkuu wanakuletea menu wewe chagua kifurushi cha MB 800 kwa wiki kwa elfu moja tu!
Hicho hakuna cha university wala primary jiunge kokote hata shimoni..lol

Hapa ukweli ni kuwa unapata GB 1 kwa Shilingi 2000 na sio MB 800 kwa Shilingi 1000...

Kwa muda huo/wiki
 
Hapa ukweli ni kuwa unapata GB 1 kwa Shilingi 2000 na sio MB 800 kwa Shilingi 1000...

Kwa muda huo/wiki

Mkuu hiyo post ni ya zamani na kipindi hicho ndio bundle lilikua bei hiyo.
Ungejaribu kuangalia na tarehe kwanza.
 
jama mi naomba kujua naweza pata kifurushi gani chenye unafuu cha tigo usiku ambacho naweza downloadia muvi au videos????
 
Back
Top Bottom