Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Njoon halotel...

Wamepunguza toka 500 -10Mb

Kifurushi cha mini??
 
wakuu hawa tigo wiki jana nilipewa offer ya dk 450 kupiga tigo-tigo. na nimepigaa weeeee but leo nimeangalia salio nimekuta salio la dk zaid ya 810 kupiga tigo-tigo. hivi ni kwangu tu na nyie mmepata hii offer???
 
wakuu hawa tigo wiki jana nilipewa offer ya dk 450 kupiga tigo-tigo. na nimepigaa weeeee but leo nimeangalia salio nimekuta salio la dk zaid ya 810 kupiga tigo-tigo. hivi ni kwangu tu na nyie mmepata hii offer???
Endelea kupata ofa huko. Sisi tupo na halotel tunapiga mzigo. Nafurahi sana kujiunga na mtandao mkubwa wa halotel
 
wakuu hawa tigo wiki jana nilipewa offer ya dk 450 kupiga tigo-tigo. na nimepigaa weeeee but leo nimeangalia salio nimekuta salio la dk zaid ya 810 kupiga tigo-tigo. hivi ni kwangu tu na nyie mmepata hii offer???
Uko mkoa gani?kuwa makini nao wataanza kukuibia salio lako hadi ukome.
 
unazipataje nifah? naomba maelekezo. na yenyewe ni university offer?

Hahahaaa,kweli tigo ni wezi jamani.MB 500 kwa 1500?
Mimi napata MB 800 kwa elfu moja tu kwa wiki kutoka Airtel na wala hizo sekunde sina shida nazo.
 
Voda wamebadili jinsi ya kujiunga kifurushi cha chuo. Zamani ilikuwa *149*02# ila kwa sasa ni *149*42# unapata dk 150 voda-voda na 1GB kwa wiki.
 
Voda wamebadili jinsi ya kujiunga kifurushi cha chuo. Zamani ilikuwa *149*02# ila kwa sasa ni *149*42# unapata dk 150 voda-voda na 1GB kwa wiki.
Ila hiyo code mpya ya voda kujiunga,inaitaji uwe umesajiliwa chuo kwako kama ni mwanafunzi!!
 
Mbona mimi sijasajiliwa na nimejiunga?
Aisee!! basi inachagua watu,kuna watu kama 10 nimewapa hiyo code wajaribishe wakiwa mazingira ya chuo imekataa,wakiwa nje ya chuo imekataa.Ila kuna wengine wawili ambao walisajiliwa chuoni kwao wiki mbili zilizopita,inakubali kokote wanapojiunga na hiyo code!! Kwako nadhani utakuwa exception hongera kwa hilo!!
 
Aisee!! basi inachagua watu,kuna watu kama 10 nimewapa hiyo code wajaribishe wakiwa mazingira ya chuo imekataa,wakiwa nje ya chuo imekataa.Ila kuna wengine wawili ambao walisajiliwa chuoni kwao wiki mbili zilizopita,inakubali kokote wanapojiunga na hiyo code!! Kwako nadhani utakuwa exception hongera kwa hilo!!
Hata mimi sijajua imekuwaje manake kuna watu wengine inakataa. Hivi kusajiliwa lazima uwe mwanachuo?
 
Wajanja bado tunapata GB 1 dk 130 SMS 1500 piga *148*00# kisha chagua Offer Maalum Kisha Chagua University Offer utajionea mwenyewe tgo Express Urself bhana!!! Acheni kujiunga kwa *148*01*20# hii imepitwa na Wakati
 
Wajanja bado tunapata GB 1 dk 130 SMS 1500 piga *148*00# kisha chagua Offer Maalum Kisha Chagua University Offer utajionea mwenyewe tgo Express Urself bhana!!! Acheni kujiunga kwa *148*01*20# hii imepitwa na Wakati
Hiyo unayosema ni mpk uwe mwanachuo sie tumezoea kitonga
 
Anaeitaj laini yake ya Tigo iwe ya Chuo nipigie!0659202222 Nabadilisha Dk2 inakuwa Tayar
 
Back
Top Bottom