Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Hahahaaa,kweli tigo ni wezi jamani.MB 500 kwa 1500?
Mimi napata MB 800 kwa elfu moja tu kwa wiki kutoka Airtel na wala hizo sekunde sina shida nazo.

Kumbe tuko jungu moja...
Na nikihitaj kufownload mazagazaga naweka 6GB kwa 6000tuu yaani raha mustarehe maana yake kila GB ni shilingi 1000 tuu
 
Hiko kifurushi cha airtel kinakua na sms pia ili tujiongeze huko mana kutumia line nying nako shida.

Hakikupi sms wala dakika mkuu.Sms siku hizi na WhatsApp tu na kupiga tunapiga kwa WhatsApp pia.Raha iliyoje?
Kama hujajiunga airtel hadi leo pole sana freeboy.
 
Last edited by a moderator:
Tusio wanavyuo tumeshastukiwa lazima ukisajili namba yako kwenye serikali ya chuo eti ndio utumie vifurushi vyao.
uwwiiiiiiii
 
Tuliokuwa tunapanga foleni maeneo ya vyuo vikuu kujiunga vifurushi vya wasomi vya bei rahisi sasa mambo si mambo tena tigo wameshashusha vifurushi vyao vya tigo university offer kutoka 1GB kwa 1500 kwa wiki sasa ni 500MB tu na sekunde 9000.

Uzuri wenu hiyo offer ilikuwa kimya kimya hamuipi promo.

Tatizo tigo wanapatikana mjini tu, vijijini ni huduma ya meseji na kupiga cm tu, na kama kuna internate ni 2G tu ukitaka hata kusoma gazeti online itafikiria weeeee mwisho unaamua izima. tigo wakumbuke kuna distant learners wengi wao wapo vijijini.
 
Tatizo tigo wanapatikana mjini tu, vijijini ni huduma ya meseji na kupiga cm tu, na kama kuna internate ni 2G tu ukitaka hata kusoma gazeti online itafikiria weeeee mwisho unaamua izima. tigo wakumbuke kuna distant learners wengi wao wapo vijijini.

Katika mtandao ambao uko vizuri kwa maeneo ya vijijini ni Airtel pekee wako vizuri sana bila ubabaishaji.
 
Katika mtandao ambao uko vizuri kwa maeneo ya vijijini ni Airtel pekee wako vizuri sana bila ubabaishaji.
Na ndipo alipopatia wateja huko ndio maana maeneo mengi vijijini unakuta wengi Airtel, niliwahi kwenda Rorya kama sikosei panaitwa Kamwana vocha ya tigo nilizunguuka kuipata
 
Hahahaaa,kweli tigo ni wezi jamani.MB 500 kwa 1500?
Mimi napata MB 800 kwa elfu moja tu kwa wiki kutoka Airtel na wala hizo sekunde sina shida nazo.

unapotosha. Ni mb 500 pamoja na dk 150. Airtel ni mb za net tu
 
Na ndipo alipopatia wateja huko ndio maana maeneo mengi vijijini unakuta wengi Airtel, niliwahi kwenda Rorya kama sikosei panaitwa Kamwana vocha ya tigo nilizunguuka kuipata

Kweli mkuu vijiji vingi vocha za tigo ni nadra kupatikana watu haweki kwenye vioski vyao kwa sababu hayupo wa kununu. Kuna siku nilienda Dabaga vocha ya tigo niliuziwa shilingi 600 badala ya 500.
 
Tuliokuwa tunapanga foleni maeneo ya vyuo vikuu kujiunga vifurushi vya wasomi vya bei rahisi sasa mambo si mambo tena tigo wameshashusha vifurushi vyao vya tigo university offer kutoka 1GB kwa 1500 kwa wiki sasa ni 500MB tu na sekunde 9000.

Uzuri wenu hiyo offer ilikuwa kimya kimya hamuipi promo.

Sasa wamekuja na iyo
 

Attachments

  • IMG-20150422-WA0005.jpg
    IMG-20150422-WA0005.jpg
    137.4 KB · Views: 422
Back
Top Bottom