Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Posts
7,396
Reaction score
9,264
Tuliokuwa tunapanga foleni maeneo ya vyuo vikuu kujiunga vifurushi vya wasomi vya bei rahisi sasa mambo si mambo tena tigo wameshashusha vifurushi vyao vya tigo university offer kutoka 1GB kwa 1500 kwa wiki sasa ni 500MB tu na sekunde 9000.

Uzuri wenu hiyo offer ilikuwa kimya kimya hamuipi promo.
 
Hahahaaa,kweli tigo ni wezi jamani.MB 500 kwa 1500?
Mimi napata MB 800 kwa elfu moja tu kwa wiki kutoka Airtel na wala hizo sekunde sina shida nazo.

hebu nifundishe namna ya kujiunga na hicho cha MB 800 kwa buku,...kuna mtu anatumia airtel lkn haelewi namna ya kuunga kifurushi anakikuta akinunua muda wa maongezi wa wiki ambao una mb chache
 
Kweli mara kadhaa nilishakuona maeneo ya Ruco ukijiunga !!
 
Wanafunzi awasomii wao Instagram tu wache waapunguzie mpaka mb 8 wasome
 
hebu nifundishe namna ya kujiunga na hicho cha MB 800 kwa buku,...kuna mtu anatumia airtel lkn haelewi namna ya kuunga kifurushi anakikuta akinunua muda wa maongezi wa wiki ambao una mb chache

Angalia nimeshamuelekeza Jeff hapa hapa.
 
Last edited by a moderator:
Mda muafaka wa kuachana na tigo...huduma zao zimejaa ubabaishaji
 
Vodacom kwa wateja wa bundle naona wanapungua kila siku maana wanachokifanya wanajua wenyewe.

Mwenyewe niliwakimbia mana ukiunga kifurushi mb hamsini hazikukaa hata dakika tatu nikahamia airtel nakula raha zangu kwa buku MB 800 hafu haziishi haraka na wao wakiona watu wengi si ajabu waanze wizi ka wa Tigo na Voda.
 
Hahahaaa,kweli tigo ni wezi jamani.MB 500 kwa 1500?
Mimi napata MB 800 kwa elfu moja tu kwa wiki kutoka Airtel na wala hizo sekunde sina shida nazo.

Hiko kifurushi cha airtel kinakua na sms pia ili tujiongeze huko mana kutumia line nying nako shida.
 
Back
Top Bottom