Nifah
Platinum Member
- Feb 12, 2014
- 34,418
- 82,410
Saa unamind nin
Mshamba tu huyo.Utadhani wanamuomba vocha.
Saa unamind nin
Hiyo inaitwa waite wakija pinguza. Mkiwa wengi watapunguza tu.
wanauniversity wameharibiwa deal na wasio',,, inakuja sasa ya kuingiza reg.No. ya mwanachuo ndo ujiunge! utaponea wapi mpenda offer?
Hahahaaa,kweli tigo ni wezi jamani.MB 500 kwa 1500?
Mimi napata MB 800 kwa elfu moja tu kwa wiki kutoka Airtel na wala hizo sekunde sina shida nazo.
Hadi wanaume mnapenda offer
Umeona eeh? Internet iko fasta na wiki iliyopita naangalia salio MB zilikua nyingi hadi ikabidi nizichezee youtube ziishe.
Tuliokuwa tunapanga foleni maeneo ya vyuo vikuu kujiunga vifurushi vya wasomi vya bei rahisi sasa mambo si mambo tena tigo wameshashusha vifurushi vyao vya tigo university offer kutoka 1GB kwa 1500 kwa wiki sasa ni 500MB tu na sekunde 9000.
Uzuri wenu hiyo offer ilikuwa kimya kimya hamuipi promo.
Acha tu WAPOMA!Bila shaka nao wanatembelea sana humu naona sifa zimezidi ndio wakafanya yao wapumbavu sana hao airtel.
Mi nataman wajisahau wato 0.whatsapp kama wapivotoaga facebook ya bure 😀
Ha ha ha! Mimi nataka watoe JF bure ndio itakula kwao bwana.
Mimi bila JF siku haiendi vizuri!
Kwanza nifah mi mdau wako wa sku nyingi em sambaza Airtel mane hapa :thumbup:😛
Tuliokuwa tunapanga foleni maeneo ya vyuo vikuu kujiunga vifurushi vya wasomi vya bei rahisi sasa mambo si mambo tena tigo wameshashusha vifurushi vyao vya tigo university offer kutoka 1GB kwa 1500 kwa wiki sasa ni 500MB tu na sekunde 9000.
Uzuri wenu hiyo offer ilikuwa kimya kimya hamuipi promo.
Ha ha ha! Mimi nataka watoe JF bure ndio itakula kwao bwana.
Mimi bila JF siku haiendi vizuri!
Bora airtel ndo at least ina unafuu halafu mb haziniishi haraka kama tigo na Voda wamezidi wizi.
Kweli aisee siku hizi umekuwa popular kuliko hata miss chagga...big up kwako!😀