Tiba mbadala ya chumvi: Sehemu ya kwanza

Tiba mbadala ya chumvi: Sehemu ya kwanza

Acheni kuanika nguo zenu za ndani nje hasa chupi au boksa kwa wale mnaoishi mitaa ya uswahilini....kuna watu wanazipaka nuksi mbaya sana...kama una hela kanunue nyingine mpya kabisa na hizo ulizonazo kachome moto....na kuanzia hapo andaa sehemu nzuri ndani kwako uwe unaanika ndani........
 
Safi sana ila kwenye nyumba fanya mara 2 au nne kwa mwezi inatosha kabisa
Habari mkuu Mshana Jr Mimi Kuna swali naomba kuuliza. Mimi ninasumbuliwa na natizo la vitu kunitembelea mwilini. Sasa baada ya kuona Uzi wako huu nikaona na Mimi ni bora nikanunuwe chumvi ya mawe nianze kutumia (kuoga na kunywa kwa maji ya moto) huenda ikanisaidia. Sasa Kuna jamaa yangu mmoja kaniambia kua hiyo ya hivyo haiwezi kunitatulia tatizo, mpaka nipate ile ya kununua makanisani maana ile imeombewa na kuwekewa upako. Je, ni kweli mpaka nipate ile iliyoombewa kwa upako au hata hii ya kununua sokoni itanisaidia?
Msaada mkuu.
 
Habari mkuu Mshana Jr Mimi Kuna swali naomba kuuliza. Mimi ninasumbuliwa na natizo la vitu kunitembelea mwilini. Sasa baada ya kuona Uzi wako huu nikaona na Mimi ni bora nikanunuwe chumvi ya mawe nianze kutumia (kuoga na kunywa kwa maji ya moto) huenda ikanisaidia. Sasa Kuna jamaa yangu mmoja kaniambia kua hiyo ya hivyo haiwezi kunitatulia tatizo, mpaka nipate ile ya kununua makanisani maana ile imeombewa na kuwekewa upako. Je, ni kweli mpaka nipate ile iliyoombewa kwa upako au hata hii ya kununua sokoni itanisaidia?
Msaada mkuu.
Sio lazima kuombewa kwakuwa kiasili yenyewe ina nguvu na hii ni tiba ya kiroho hivyo hupaswi kuinywa bali ogea na mwagia kwenye makazi yako
 
Habarini za usiku huu
Ningependa kushare nanyi hii tiba mbadala ya chumvi kwa wale waamini na wenye uhitaji, hii si uchawi ushirikina wala ulozi na wala huhitaji kwenda kwa 'mtaalam' kupoteza pesa na muda wako huku ukiwa kwenye hatari ya kutapeliwa nk

Chumvi yenye matokeo bora ni chumvi ya mabonge, au ile chumvi ya kuchimba kwa vifaa vya kawaida (epuka chumvi ya viwandani ni mfu) japo inaweza kusaidia kwa kasi chake

Chumvi ni kinga bora kwa nguvu hasi zote ushirikina na nguvu nyingine za giza! Hata wale wanaohisi kuibiwa ama kuchafuliwa nyota zao, stimulus bora ni chumvi... Hata zile hatari nyingine katika ulimwengu wa roho, zote zinazokunyelemea kinga kuu pamoja na sala na imani yako kwa Mungu ni chumvi

MATUMIZI
Chukua kiasi kidogo cha chumvi nyunyizia kuzunguka kitanda, chumba au hata nyumba yako, fanya hivyo huku ukinia ama kunuizia yale utakayo... Fanya ukiamini na kumaanisha.

Hapo hiyo ni kinga ya kujikinga na nguvu hasi lakini ukitaka kusafisha nyota yako(mtima/aura) kila uogapo weka chumvi kidogo kwenye maji kisha ogea..... Masharti ya kuoga ni siku 7 14 au 21 ama la mara 7 14 au 21
Nb: hii haipingani na imani yako kwakuwa hata kwenye maandiko tunaona chumvi ilivyotumika kutakasaView attachment 552038

Mubashara:
Pamoja na kwamba mada yetu ni ya chumvi lakini nakupa nyongeza ya hii ya kipande cha mkaa kwa wale wenzangu wa Uswazi kwenye chumaulete zongo na kulogana kusikoisha
View attachment 552039

Alamsiki.......!!!!!!


Sent using Jamii Forums mobile app
Wanaume Sasa tumepata Tiba ya Limbwata. Usiku Ali kutengewa maji ya kuoga na hakikisha kila week moja kati ya 4 za mwezi unatumia chumvi kwenye maji yako ya kuoga
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mkuu nisikilize Mimi wachawi hawakubari kushindwa na vitu vdogo kama hivyo ila akija kichwakichwa inamuumbua na kumuumiza kweli

Akijua unatumia chumvi ya mawe umekwisha, hebu fikiri mtu kakutega mtego unaojua namna ya kuufyatua hala ukubari kunasa kizembe

Mkuu wachawi wanapoenda kuwanga au kuroga wanajua Kuna mazindiko huko waendako hivyo hawaji kiboyaboya ila kuondoa mikosi na uchawi mwili inaweza mkuu kikubwa ni kufuata mashart
Ahhh nshatishika tayali [emoji15]
 
Nimefuatilia huu Uzi nilikuwa siujui, nimefuatilia shuhuda za watu, nimegundua mambo kadhaa;

1. Watu wanataka tu kuondolewa mikosi ya wachawi Ili hali wanataka waendelee kuzini, hapo hawajui mikosi mingine inatokana na uzinzi, kumbuka chumvi inatoa unajisi Kwa nje, ndio maana unasikia mtu anasema nilipoiamsha vita mambo yalizidi kuwa magumu.

2. Watu wataweka Imani kwenye chumvi kuliko Kwa Mungu anayeachilia nguvu ya kuondoka mapooza kwenye chumvi, kumbuka wote waliotumia chumvi kwenye bibilia walifanya hivyo Kwa nguvu ya neno la Mungu (2wafalme 2:19-22), hata hizo chumvi za agano zilitumika katika Ibada ambayo Mungu alihusika.

3. Ni kweli chumvi inatakasa ardhi/eneo kama alivyofanya Abimeleki kwenye kile kitabu cha waamuzi lakin lazima neno la Mungu lihusike, YESU anasema vita ni ya kwakee hivyo ukihusisha neno la Mungu wachawi watahama wakukimbie lakini ikiwa tofauti utahama wewe Kwa hivyo vimbwanga, tuendelee kuwemo kusikiliza shuhuda
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom