The new Landrove Defender

mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,682
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,682 2,000
Yaani the new Jimny, Wrangler na G-wagon zote ziko on point, ila hawa TATA naona wametengeneza the Mahindra
Hahah wana gari yao 1 hio tata safari vx naikutaga sehemu imepaki daah yani ni shapeless/colourless/mvutoless ikiwashwa inalia kama vile vibajaji vya Mo Dewji wkt ni mid-size SUV.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
1,006
Points
2,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
1,006 2,000
Hahah wana gari yao 1 hio tata safari vx naikutaga sehemu imepaki daah yani ni shapeless/colourless/mvutoless ikiwashwa inalia kama vile vibajaji vya Mo Dewji wkt ni mid-size SUV.
Hehehee. Yaani jana nimepishana na 110 ikabidi nicheke tu.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
1,006
Points
2,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
1,006 2,000
Aaarh wapi mkuu hata jeshi la mgambo haliwezi kutumia gari hili,ki ukweli wame-mess up big time.
Saana. Hawakujiuliza why gari halijabadilika significantly kwa zaidi ya miaka 60. Land Cruiser watapiga bao sana na 70 series yao. Hivi kweli waasi watanunua gari la hivyo kwenda nalo mstuni? :D:D:D
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
1,006
Points
2,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
1,006 2,000
Hili gari lilifaa liwe mwendelezo wa Discovery.
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,464
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,464 2,000
Sijakataa.

Ila inaweza jazwa umeme na teknolojia za kufa mtu.

Najaribu kuhisi kutakuwa na hybrid version ya LC.
Uwezekano huo ni mkubwa sana....sasa hivi umeme mwingi ili kubana mafuta lakini kuhakikisha nguvu ya kutosha ilihali mafuta yanayotumika ni kidogo...
Pia suala la mazingira
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
1,006
Points
2,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
1,006 2,000
Uwezekano huo ni mkubwa sana....sasa hivi umeme mwingi ili kubana mafuta lakini kuhakikisha nguvu ya kutosha ilihali mafuta yanayotumika ni kidogo...
Pia suala la mazingira
Changamoto ya umeme ni suala la reliability. Mfano this new LR 110 ina air suspension. Sasa hayo madude yakizingua huwa ni balaa. Na pia kwa jinsi bodi lake lilivyo, sipati picha ukigonga hata mbwa tu ukiwa polini. Au FFU wakilitumia kwenye ghasia likapigwa mawe.
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,464
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,464 2,000
Changamoto ya umeme ni suala la reliability. Mfano this new LR 110 ina air suspension. Sasa hayo madude yakizingua huwa ni balaa. Na pia kwa jinsi bodi lake lilivyo, sipati picha ukigonga hata mbwa tu ukiwa polini. Au FFU wakilitumia kwenye ghasia likapigwa mawe.
Sure...
Hii ni gari ya kazi Ulaya....si Africa...kwa mazingira ya Africa ikipata break down, itakuwa ningharama kibwa sana....
Hii gari inaonekana wazi wazi itakuwa ni pacha wa Range Rover....
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
1,006
Points
2,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
1,006 2,000
Sure...
Hii ni gari ya kazi Ulaya....si Africa...kwa mazingira ya Africa ikipata break down, itakuwa ningharama kibwa sana....
Hii gari inaonekana wazi wazi itakuwa ni pacha wa Range Rover....
Very true. Hapo ndio shida. Teyari wana luxury "offroader" ambayo owners wake wala hawaipeleki offroad. Unafikiri wangapi wanapeleka Range Rover ya kisasa offroad? Discovery mpya teyari wameshaiharibu pia. Haina sura ya kazi any more. Sasa na Defender imekwenda direction hiyo hiyo. Hapo Land Cruiser 70 series ndio limebaki gari la pori.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,843
Points
2,000
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,931
Points
2,000
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,931 2,000
Mnyama mkali sana huyu. Naikubali pia mnyama nwingine FORD RANGER ni hatari sana
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
7,409
Points
2,000
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
7,409 2,000
ni nzuri kidgo ifanane na discovery.

walisema hizi defender old kampuni haizitengenezi tena.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,265
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,265 2,000
Labda kama car enthusiast watakua wameisha duniani,wameijaribu steptronic lkn imeshindwa ku-replace manual.
Car enthuasts wanazeeka, wanakufa.

Driving schools za sasa kuna manual moja auto 5.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,265
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,265 2,000
Mangi bado nasema wazilete na spare zipatikane kirahisi. Wewe upo safarini gari inaleta hitilafu mpaka ubadili gari ?!. Gari haitakuharibikia nyumbani bali safarini .

Cruiser mahali popote huduma unapata . Siyo mpaka dealer
Kwahiyo tusinunue benz, bmw, bentley kisa spare parts?

Lack of exposure.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,682
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,682 2,000
Wanakufa na wanazaliwa wengine daily.

Na ndio maana UK kwa kujua umuhimu wa manual aliyejifunza gari huko driving school kwa kutumia manual car atapewa leseni ya kumruhusu kuendesha both manual&auto wkt aliyejifunza kwa kutumia auto atapewa leseni ya kuendesha only auto car.

Car enthuasts wanazeeka, wanakufa.

Driving schools za sasa kuna manual moja auto 5.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
1,006
Points
2,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
1,006 2,000
LC 200 wamesema wataacha kuzizalisha 2020 sijui.

Kuanzia 2021 wataleta Land Cruiser mpya kabisa.
At least LC kuna 70 series. Hata hiyo 200 wakiibadilisha ikawa modern sio issue saana maana imeshakuwa luxurious teyari mpaka hapo ilipo, as hizo wala sio za kwenda porini kivile. Sasa Land Rover teyari wana Range Rovers kibao, sasa na hii na Defender pia wameifanya kuwa ya kishua, inakuwa shida kidogo. Na so far nadhani hakuna manual option kwenye new defender.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,682
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,682 2,000
Very true. Hapo ndio shida. Teyari wana luxury "offroader" ambayo owners wake wala hawaipeleki offroad. Unafikiri wangapi wanapeleka Range Rover ya kisasa offroad? Discovery mpya teyari wameshaiharibu pia. Haina sura ya kazi any more. Sasa na Defender imekwenda direction hiyo hiyo. Hapo Land Cruiser 70 series ndio limebaki gari la pori.
Daah mkuu unasema ukweli mtupu,na hio discovery latest ni upuuzi mtupu ule u-masculine wote kwishnei sijui hawa wahindi wkt wa designing wanakuaga wanawaza nini.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,682
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,682 2,000
Saana. Hawakujiuliza why gari halijabadilika significantly kwa zaidi ya miaka 60. Land Cruiser watapiga bao sana na 70 series yao. Hivi kweli waasi watanunua gari la hivyo kwenda nalo mstuni? :D:D:D
Hahah mwanangu hata mgambo hawalitaki hilo gari,waasi wataendelea na 70 series zao na yale ma-hilux yao.
 

Forum statistics

Threads 1,336,573
Members 512,661
Posts 32,543,979
Top