Kikosi bora cha Brazil cha muda wote hiki hapa

Kikosi bora cha Brazil cha muda wote hiki hapa

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Posts
14,205
Reaction score
19,140
Hiki ndicho kikosi ambacho watu wengi wanasema kuwa ndio kikosi bora kabisa cha Brazil cha muda wote.
kikosi hiki ndicho kilichobeba kombe la dunia mwaka 2002 huko korea dhidi ya timu ngumu ya Ujerumani kwa magnolia 2-0 yaliyofungwa na Ronaldo og.
Katika mashindani hayo Ronaldo akiwa katika kilele cha ubora wake alifunga magnoli 8 katika mechi 7. Kikosi ni hiki hapa:
  • Marcos (Goalkeeper)
  • Cafu (Defender / Captain)
  • Lúcio (Defender)
  • Roque Júnior (Defender)
  • Edmílson (Defender)
  • Roberto Carlos (Defender)
  • Gilberto Silva (Midfielder)
  • Kléberson (Midfielder)
  • Rivaldo (Forward)
  • Ronaldinho (Forward)
  • Ronaldo (Forward) [1, 2]
Karibuni kwa comments.
 
Hiki ndicho kikosi ambacho watu wengi wanasema kuwa ndio kikosi bora kabisa cha Brazil cha muda wote.
kikosi hiki ndicho kilichobeba kombe la dunia mwaka 2002 huko korea dhidi ya timu ngumu ya Ujerumani kwa magnolia 2-0 yaliyofungwa na Ronaldo og.
Katika mashindani hayo Ronaldo akiwa katika kilele cha ubora wake alifunga magnoli 8 katika mechi 7. Kikosi ni hiki hapa:
  • Marcos (Goalkeeper)
  • Cafu (Defender / Captain)
  • Lúcio (Defender)
  • Roque Júnior (Defender)
  • Edmílson (Defender)
  • Roberto Carlos (Defender)
  • Gilberto Silva (Midfielder)
  • Kléberson (Midfielder)
  • Rivaldo (Forward)
  • Ronaldinho (Forward)
  • Ronaldo (Forward) [1, 2]
Karibuni kwa comments.
Muda unakimbiaaa sanaa...pira biriani nguvu akili na uwezo ujuzi
 
2002 hio. Nimekumbuka mbali sana.

jgmrIH7Akwid1ifCzBDifbLLSqeX37o2G1E3F1Llq_fy4wBtOwAHTgv31Syefia-6jH0ZP_GlI8BQ4XBIYA2bxB-BvfF2FYSu3lcokm-rh_J3H_K4uS-Z0fqQgx8ykO2B7EtYqnXJzlrtYBUX-mdIID1SkzyhRevivuM7zq7Hl4wsMU9Ox_jS--zvIJolnBS
 
Hapa kuna 3R za moto: Ronaldo, Rivaldo na Ronaldonho!! Acha kabisa!
 
Mtoa mada utakuwa ni kijana wa 2000 bila shaka. Ungesema "Kikosi bora cha Brazil kwa mtazamo wangu" ningekuelewa. Na siyo "Kikosi bora cha Brazil cha muda wote" hapa watakao kubaliana na wewe ni wachache sana.

Yaani Brazil iliyoanza kucheza kombe la dunia 1930, na tumeambiwa haijawahi kukosa kushiriki hayo mashindano tangu wakati huo kiundwe na wachezaji waliocheza hayo mashindano miaka ya 2000 pekee! Impossible.
 
Hiki ndicho kikosi ambacho watu wengi wanasema kuwa ndio kikosi bora kabisa cha Brazil cha muda wote.
kikosi hiki ndicho kilichobeba kombe la dunia mwaka 2002 huko korea dhidi ya timu ngumu ya Ujerumani kwa magnolia 2-0 yaliyofungwa na Ronaldo og.
Katika mashindani hayo Ronaldo akiwa katika kilele cha ubora wake alifunga magnoli 8 katika mechi 7. Kikosi ni hiki hapa:
  • Marcos (Goalkeeper)
  • Cafu (Defender / Captain)
  • Lúcio (Defender)
  • Roque Júnior (Defender)
  • Edmílson (Defender)
  • Roberto Carlos (Defender)
  • Gilberto Silva (Midfielder)
  • Kléberson (Midfielder)
  • Rivaldo (Forward)
  • Ronaldinho (Forward)
  • Ronaldo (Forward) [1, 2]
Karibuni kwa comments.
Muda wote hapana. Brazil ya 1970 na ya 1982 ilikuwa bora zaidi ya hiyo.
 
Hiki ndicho kikosi ambacho watu wengi wanasema kuwa ndio kikosi bora kabisa cha Brazil cha muda wote.
kikosi hiki ndicho kilichobeba kombe la dunia mwaka 2002 huko korea dhidi ya timu ngumu ya Ujerumani kwa magnolia 2-0 yaliyofungwa na Ronaldo og.
Katika mashindani hayo Ronaldo akiwa katika kilele cha ubora wake alifunga magnoli 8 katika mechi 7. Kikosi ni hiki hapa:
  • Marcos (Goalkeeper)
  • Cafu (Defender / Captain)
  • Lúcio (Defender)
  • Roque Júnior (Defender)
  • Edmílson (Defender)
  • Roberto Carlos (Defender)
  • Gilberto Silva (Midfielder)
  • Kléberson (Midfielder)
  • Rivaldo (Forward)
  • Ronaldinho (Forward)
  • Ronaldo (Forward) [1, 2]
Karibuni kwa comments.
Neno muda wote liondoe unatukera
 
Hiki ndicho kikosi ambacho watu wengi wanasema kuwa ndio kikosi bora kabisa cha Brazil cha muda wote.
kikosi hiki ndicho kilichobeba kombe la dunia mwaka 2002 huko korea dhidi ya timu ngumu ya Ujerumani kwa magnolia 2-0 yaliyofungwa na Ronaldo og.
Katika mashindani hayo Ronaldo akiwa katika kilele cha ubora wake alifunga magnoli 8 katika mechi 7. Kikosi ni hiki hapa:
  • Marcos (Goalkeeper)
  • Cafu (Defender / Captain)
  • Lúcio (Defender)
  • Roque Júnior (Defender)
  • Edmílson (Defender)
  • Roberto Carlos (Defender)
  • Gilberto Silva (Midfielder)
  • Kléberson (Midfielder)
  • Rivaldo (Forward)
  • Ronaldinho (Forward)
  • Ronaldo (Forward) [1, 2]
Karibuni kwa comments.
Kama Bebeto na Romario hawapo hicho kikosi ni Taifa Star ya under 17 tu
 
Kwangu mimi timu bora na kuwahi kushuhudia ni

Spain 2010

Barcelona ya akina messi, xavi, iniesta na bosquet

Argentina 2022


huyo brazil angekutana na Argentina ya 2022 angechapika mengi.
 
Hiki ndicho kikosi ambacho watu wengi wanasema kuwa ndio kikosi bora kabisa cha Brazil cha muda wote.
kikosi hiki ndicho kilichobeba kombe la dunia mwaka 2002 huko korea dhidi ya timu ngumu ya Ujerumani kwa magnolia 2-0 yaliyofungwa na Ronaldo og.
Katika mashindani hayo Ronaldo akiwa katika kilele cha ubora wake alifunga magnoli 8 katika mechi 7. Kikosi ni hiki hapa:
  • Marcos (Goalkeeper)
  • Cafu (Defender / Captain)
  • Lúcio (Defender)
  • Roque Júnior (Defender)
  • Edmílson (Defender)
  • Roberto Carlos (Defender)
  • Gilberto Silva (Midfielder)
  • Kléberson (Midfielder)
  • Rivaldo (Forward)
  • Ronaldinho (Forward)
  • Ronaldo (Forward) [1, 2]
Karibuni kwa comments.
Bila kuwapo Pele, Garincha, na Tostao, hicho siyo kikosi bora cha muda wote
 
we jamaa ni takataka, 1970,1982 na 1994 ndio vikosi bora.
 
Back
Top Bottom