The new Landrove Defender

Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,253
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,253 2,000
Tofauti kabisa na magari ya Toyota, Nissan, Mitsubishi (Japan) ukiua spare unaenda dukani na kuhudumiwa. We Tz nzima tukiua spare mpaka kwa dealer ?!.
Ndio kazi moja wapo ya dealership.

Unatakaje labda?
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,253
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,253 2,000
Hapo land rover wameshachemka.....
gari za kazi tutabakiwa tu na land cruiser na Patrol...over
LC 200 wamesema wataacha kuzizalisha 2020 sijui.

Kuanzia 2021 wataleta Land Cruiser mpya kabisa.
 
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
1,397
Points
2,000
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
1,397 2,000
Yaani nilikuwa nakuja kuifungulia Uzi hii kitu, ila umeniwahi. hapa Land Rover wamenikonga nyoyo
Sema ndio hivyo tutaziendeshea ndotoni

 
Gucci gang

Gucci gang

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
657
Points
1,000
Gucci gang

Gucci gang

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
657 1,000
mbona gari ni ya kazi hiyo......actually imedevelop zaidi kuliko ya zamani....kupitia YouTube account ya drive tribe wanasema landrover took 10 yrs to develop the whip on different areas and landscapes kama winter,dessert na sehemu zenye maji maji....shida gari hili inakuja kwamba kwa sisi wabongo kutengeneza ndo tabu but bado the thing is very hardcore....
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,463
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,463 2,000
LC 200 wamesema wataacha kuzizalisha 2020 sijui.

Kuanzia 2021 wataleta Land Cruiser mpya kabisa.
Yeah. lakini naamini nado zitakuwa na uwezo wa kuhimili shida za kiafrika kuliko hii landrover ninayoiona hapa...
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,463
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,463 2,000
Hii sidhani kama itamfaa waziri wa naniliu kwenda nayo porini kuhesabu twiga zake ...
mbona gari ni ya kazi hiyo......actually imedevelop zaidi kuliko ya zamani....kupitia YouTube account ya drive tribe wanasema landrover took 10 yrs to develop the whip on different areas and landscapes kama winter,dessert na sehemu zenye maji maji....shida gari hili inakuja kwamba kwa sisi wabongo kutengeneza ndo tabu but bado the thing is very hardcore....
 
Gucci gang

Gucci gang

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
657
Points
1,000
Gucci gang

Gucci gang

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
657 1,000
Hii sidhani kama itamfaa waziri wa naniliu kwenda nayo porini kuhesabu twiga zake ...
dah.....maneno yangu sidhani yatatosha kukuaminisha kama unamuda ingia youtube look for dtivetribe....wameiongelea kwa undani zaidi tena aliyeipa sifa ni Richard Hammond yule jamaa wa grand tour...cjui unamfahamu?
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,463
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,463 2,000
dah.....maneno yangu sidhani yatatosha kukuaminisha kama unamuda ingia youtube look for dtivetribe....wameiongelea kwa undani zaidi tena aliyeipa sifa ni Richard Hammond yule jamaa wa grand tour...cjui unamfahamu?
Nimeangalia hiyo video....dahh....ngoja tuje tuione kwenye uhalisia kama itafanikiwa kufika huku mapema....
Pengine inaweza ikaja bongo miaka 15 ijayo
 
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
2,088
Points
2,000
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
2,088 2,000
kopo la juice ya ukwaju wa baresa
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
14,283
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
14,283 2,000
Tofauti kabisa na magari ya Toyota, Nissan, Mitsubishi (Japan) ukiua spare unaenda dukani na kuhudumiwa. We Tz nzima tukiua spare mpaka kwa dealer ?!.
Ukiwa na pesa hiyo sio ishu kubwa mkuu!!
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,477
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,477 2,000
Ukiwa na pesa hiyo sio ishu kubwa mkuu!!
Mimi ninayo Freelander ilinitesa . Ukiua spare mpaka kuagiza . Wafanye spare zao ziwe kama Toyota. Anytime, anywhere unapata huduma. Siyo mpaka dealer bhuaana
 

Forum statistics

Threads 1,336,421
Members 512,614
Posts 32,538,912
Top