Tetesi za Polepole kupewa uongozi wa Juu Nchini

Tetesi za Polepole kupewa uongozi wa Juu Nchini

Nimesikia wale watoto pendwa wa mama Abdul ndani ya serikali wameanza kuhamisha pesa nje ya nchi kwa maandalizi ya makazi yao mapya.
Namshukuru Kassim Majaliwa kwa kujitenga na Wahuni.. Abdul Mtu mdogo.. Hela za Watanzania zote zinarudi.. Abdul aliwahada CHAUMA kuwapa hela na hiki kinaweza kuwa kifo cha chauma. Siwezi sema kifo balli itarudi ilipokuwa. Abdul hana access tena
 
Salaam Wakuu,

Kundi linalomuunga mkono Polepole sasa limeshika hatamu. Limeshika usukani na lina nguvu.

Kwa ufupi ni kwamba Polepole katangulizwa tu na nyuma yake wapo watu kutoka vyombo mbalimbali Serikalini.

Uchaguzi Mkuu 2025 si rahisi kwa CCM wala si rahisi kwa tume ya taifa.

Watu wanataka Wahuni watoke ndo uchaguzi ufanyike.

Wanasema hii wala sio awamu ya sita bali ni awamu ya tano kipindi cha pili na Uchaguzi wa 2025 kwenda 2030 ndo Awamu ya 6 ya Urais wa Tanzania.

Wanataka awamu ya sita izaliwe upya bila makandokando ya awamu ya tano.

Ni kawaida kwa Tanzania kila awamu kuja na watu wapya sababu sababu Tanzania ni yetu sote.
Sasa hapo Slopole katajwa wapi?
 
Kuna kesi mahakamani,unajisahaulisha? Kwamba Chadomo mnataka kurudi Kwa kina Mwendazake au muendelee na Samia?

Pili hayo mengine ya uongo yataje twende Kwa mifano na takwimu nikutoe knockout maana haya ndio mambo Huwa nataka tujadili.

SSH mtamshinda Kwa fitina na sio kwenye ground
Kaka Choice naona kipindi chako cha kunemeka kinaelekea ukingoni. Kama hunaridhika basi
 
Ugomvi wa Pole Pole na Kina sisi ni Watu wanataka Mambo yaanze upya kwa utaratbu na kanuni na desturi.

Awamu ya 5 imeisha, tuanze Awamu ya 6 upyaa kufata taratbu zinasemaje,kanuni na miongozo.

Walichomtibua Pole Pole ni kuruka miongozo na Kusema NDIOOOOO NDIOOOOO kama wabunge wakiwa Bungeni.

Wanataka Mgombea Awe mmoja na bora awe mmoja kwa wengine kushindwa ila ni mmoja kwasababu wengine hawakupewa hata nafasi yani FOMU ya ugombea imetoka 1 tu, hapo ndo walipomshika Pole Pole VUZI akawa ana wa zooom.

Ndani ya CCM kuna MAKUNDI kuna Team Mama/Wahuni halafu kuna Team Kanuni

Team Kanuni ndio hawataki kupelekwa pelekwa wanataka Utaratibu na Protokali zifatwe.

Hawa hawataki kuona Mtu anabaki kwenye nafasi bila kuwa na vigezo na wakati Team Wahuni/Mama wao wanataka kuendelea na baadhi ya nafasi kibabe wazishikilie kibabe waziendeleze wasipingwe.

Ngojea Tuone Team ipi itaibuka na ushindi.

Kwa CCM walivyo team zote zitaibuka ushindi na wote walio Against Team Mama watakula MASHAVU MASHAVU MASHAVU

YANI hapa ndo pesa itapoonekana ina maana maana naona watu watavyonyamazishwa kwa kupewa Mihela na mishavu hakuna njia ya kunyamazisha team kanuni zaidi ya PESA na Kumegewa keki ya TAIFA.
 
Nitakupa mfano unaoufahamu vizuri sana. Russia na Ukraine kila leo washirika (Allies) wanatangaza kuwa Ukraine tutampa Silaha hizi. Na yeye Russia anatangaza mimi nina nukes hatari na intercontinental balaa. Kwa hiyo hoja yako ya kuficha silaha haina mashiko kama unatumia scenario ya vita.

Kinachokufanya ushinde vita ni "tactical" siyo wingi wa silaha. Mfano mzuri ni Russia ana silaha kibao na wanajeshi wengi lakini kashinda vita???

Hoja ya pili nilitaka asemaje?. Nilitaka aseme kuwa nina wenzangu nyuma yangu hatutaruhusu wahuni blablablaaaa. Sasa yeye kasema yuko pekee yake na kasema yeye ni mtu wa mungu hataki uongo anataka kwenda mbinguni. Kwa hiyo sisi tunaamini aliyosema Polepole siyo ya kwako.
Unaleta hadithi katika mambo muhimu acha Ujinga ujuaji ukizidi sana unakuwa zuzu

Wewe ulitaka slow slow ataje Aliopo nao what if kati ya hao wahusika ni Kwa Upande mwingine ni washirika wa kuu nmwa head of state hauoni kuwa itawafanya maadui wa pole pole wapate kuwabaini maadui zao mapema !?
 
Wanadai Rais akifa na awamu.yake inaisha kwa hiyo awamu ya tano haipo tena
Hizo ni sheria za msituni mbona, yaani chama kikongwe kama CCM kilichonyumbulika kutoka TANU na sisi wengine tumeshuhudia kuzaliwa na makuzi yake, leo kinakuja kufundishwa Demokracji na CHADEMA? 😲
 
Back
Top Bottom