enzo1988
JF-Expert Member
- May 26, 2018
- 2,590
- 9,895
Siyo kwa ubaya elezea kwa kifupi scenario nzima ilivyokuwa.Mimi nakusimulia tukio la mwaka jana mzee
Siyo kwa ubaya elezea kwa kifupi scenario nzima ilivyokuwa.Mimi nakusimulia tukio la mwaka jana mzee
Basi ndio maana jamaa kawaiWalikutana wote wa machame, wanajuana vizuri sana.
Hatarii tupuu.Basi ndio maana jamaa kawai
utasikia wakisema umekaa na mimi miaka yote hata hujanijengea?!Mali ni ya mwanaume Ila watoto ni wa mwanamke. Wewe tafuta Mali na mwanamke azae basi. Mwanaume ahakikishe kuwa watt wake wote akiwemo na mkewe wanakula kulala kuvaa kufurahia kutibiwa basi na mwanamke ahakikishe anazaa na kulea watt.
Inaonekana Hawa wa Kilimanjaro wana ka tabia ka kutawala mwanaume.
Iyo kwangu hakuna
Punguza mhemko,nikikwambia unieleze kuwa unadhulumiwaje huku una nyaraka halali huwezi kujibu.Hujawahi kusikia kesi mtu amedhulumiwa eneo/nyumba ilihali ana document zote halali?
Mungu anahimiza kwa sisi waislam tuoe wanawake kuanzia wanne, watatu, wawili tukishindwa kabisa kufanya uadilifu basi tuoe mmoja.Hili jambo kuna mtu aliniambia, ni mtu mzima nilitafakari sana. Na alisema mara nyingi kama umeshawasomesha watoto umemaliza.
Tatizo ninini? Kwanini wanawake hawataki kuishi na wanaume? Wanaume wanataka kuishi na wanawake?
Mambo yaliyotokea wiki hizi yananifanya nitafakari sana na niogope pia.
unaongea upupu....Mimi nishahudia mtu kadhulumiwa nyuma kariakoo na jamaa wa kichaga ili hali alikuwa na documents zote za hati na kila kitu. WEWE UNAIJUA PESA JINSI ILIVYO?Punguza mhemko,nikikwambia unieleze kuwa unadhulumiwaje huku una nyaraka halali huwezi kujibu.
Wewe kwa kutumia akili ya kuvukia barabara unahisi inawezekena?? Namaanisha kwamba nyaraka zote zimethibitishwa na mahakama.
Aliyekosa vyote ni watoto,kuua mtu kwa hasira ni hasara all aroundMtaka Yote kwa pupa hukosa yote
Punguza mhemko,nani amekuambia ukiwa na nyaraka zote ndiyo kila kitu??Mimi nishahudia mtu kadhulumiwa nyuma kariakoo na jamaa wa kichaga ili hali alikuwa na documents zote za hati na kila kitu.
Tangu maandiko yameamdika tuishi nao kwa akili ni leo au Jana? Mbona matatizo kibao yanendeleaHali ni mbaya sana wanaume wenzangu,shetani amewashika wanawake kwa mikono yote na ndiye anayewafanya wawe hivyo,tuishi na hawa watu kwa akili sana,wanawake wa sasa kwenye pesa huwaelezi kitu hawana huruma na wanaume kabisa kwenye hilo jambo,ndoa nyingi sana zinapumulia mashine kwa hii hali,upendo umekwisha inabakia tu mnaishi kama mtu na dada yake ndani ya nyumba...
Asee Yani unaambiwa mtoto si wangu dah, ukikumbuka mengi unaumia alafu unakuta toto lenyewe Lina kula sana dah🤣View attachment 3686783
Baadaye unaambiwa mtoto si wako...unamkweka mtu walahi
Likikua utasikia nani kama mama!Asee Yani unaambiwa mtoto si wangu dah, ukikumbuka mengi unaumia alafu unakuta toto lenyewe Lina kula sana dah🤣
Dah noma sanaLikikua utasikia nani kama mama!
Tatizo lako ni ku underestimate upumbavu wa nchi kuwa chini ya CCMHati huwa haibadilishwi kienyeji, kama hati ilibadilishwa na ilikuwa na jina la mmewe lazima mwanaume angeshirikishwa.
Wanaojua ukweli ni hao wawili tu.
weee mmachame ndio upunguze ushubwada kama dada yako jeni.Punguza mhemko,nani amekuambia ukiwa na nyaraka zote ndiyo kila kitu??
Hizo nyaraka zote zilikuwa halali? Au umebakia kwenye nyaraka zote?? Halafu hata mjinga huwa anashuhudia.
Na anavyosemwa ana kansa ya tumbo yumkini alikuwa anauawa taratibu taratibu?Kifupi mwamba angechelewa kidogo tu angetangulizwa yeye…