Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Mangala boi
Member
Joined
Oct 18, 2025
Last seen
Today at 10:52 AM
Posts
87
Reaction score
298
Points
400
Find
Find content
Find all content by Mangala boi
Find all threads by Mangala boi
Live New Posts
Postings
About
Mangala boi
replied to the thread
Lissu yupo Sana tu mtaani ninyi andaa tu jinsi ya kumpokea, wanaharakati baadhi wanawadanganya
.
We jamaa taarifa zako uwa ni zaaaaaandaaaaani kabisa hakika yajayo yana furahisha
Oct 22, 2026
Mangala boi
replied to the thread
Kuelekea Oktoba 29: Je, Umeshasahau Ulipokuwa na Ulichokuwa Unawaza Muda Kama Huu Mwaka Jana? (Uzi Maalumu wa Kumbukumbu)
.
Hii siku kamwe haitosaulika kwa Watanzania Luccas mwashwamba atakuja atuelezee vizuri ilikuwaje uko kwao
Oct 20, 2026
Mangala boi
replied to the thread
UV naniriyu wagoma kuwa upande wa Shemeji wa mtangazaji wa Planet Bongo
.
Code ya leo nyepesi sana mkuu
Oct 19, 2026
Mangala boi
replied to the thread
Watanzania Tuna kila Sababu ya Kumshukuru Rais Samia, Wakati Sisi Tuna Kula na Kuvimbiwa Wenzetu Ulaya Wanashinda na kulala na njaa
.
😂😂😂ila ww jamaa
Oct 19, 2026
Mangala boi
replied to the thread
Niwaambie ukweli wa moyoni; ningekuwa raisi wa Tanzania katika mazingira yaliyopo, na mtazamo uliopo wa wananchi juu yangu na mwanangu, NINGEJIUZULU!
.
Bora na ww umegundua hilo 😅 ni mwenda wa sifa wa kuabudiwa
Oct 16, 2026
Mangala boi
replied to the thread
Niwaambie ukweli wa moyoni; ningekuwa raisi wa Tanzania katika mazingira yaliyopo, na mtazamo uliopo wa wananchi juu yangu na mwanangu, NINGEJIUZULU!
.
Mkuu yule mtu akimuangalia na ata anavyoongea utagundua hajali hisia za wananchi yeye anajiona yeye kma yeye ndio maana mpka leo anaami...
Oct 16, 2026
Mangala boi
replied to the thread
Niwaambie ukweli wa moyoni; ningekuwa raisi wa Tanzania katika mazingira yaliyopo, na mtazamo uliopo wa wananchi juu yangu na mwanangu, NINGEJIUZULU!
.
We unaona stress ila yeye anaona ni sifa usishangae 2030 akagombea tena
Oct 16, 2026
Mangala boi
replied to the thread
Yote anayosema Mange niliyasema kabla Hukoo nimetulia
.
Nyuzi zako ndizo uwa zinasomwa na watu wengi kuliko
Oct 14, 2026
Mangala boi
replied to the thread
Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana!
.
Kweli kabisa Mange uwa hakurupuki kama huyo Hilda ziirooo kabisa
Oct 13, 2026
Mangala boi
reacted to
cocastic's post
in the thread
(TETESI)-MACHAME FAILURE MISSION
with
Thanks
.
Hatarii tupuu.
Oct 8, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register