Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Utakuwa umehusika kwenye makinikia ndo maana unakosa usingizi etiiiih???
 
Hello Jf.. Husikeni na kichwa cha habari hapo juu...
Nimekua nikisumbuliwa na hili tatizo mwaka mmoja sasa ila sasa hv ndio limezidi kabisa.

Mwanzo nilikua naona kawaida tu nikawa nalala saa sita usiku baadae nikawa nalala saa saba usiku lakini sasa hali imekuwa tata usingizi sipati mpaka saa kumi au kumi na moja asubuhi.

Mara nyingi huwa nakua humu jf hadi muda huo ambao hata mlinzi na wafanyakazi wote wa Jf wanakua wamelala. Naombeni ushauri wenu wakuu hali inakuwa mbaya na nimemiss usingizi wa saa nne au saa sita..
Ahsanteni!!!
 
Hebu jaribu kuji"evaluate social economic factor" hizi shida zikitawala fikra zako hutapata uzingizi kamwe,then just come back we can discuss about s"sleeping disorders"
 
Pole mkuu, ni dhahiri unasumbuliwa na ugonjwa wa INSOMNIA.
What Causes Insomnia?
Soma zaidi kwenye hiyo link. Kama uko Dar nenda pale Fabek plaza Manzese kuna Pharmacy wakuandikei dawa inaitwa Amitriptyline. Uwe unameza kidonge kimoja kabla ya kulala. Angalau kwenye saa mbili usiku hivi.
Hello Jf.. Husikeni na kichwa cha habari hapo juu...
Nimekua nikisumbuliwa na hili tatizo mwaka mmoja sasa ila sasa hv ndio limezidi kabisa.!
 
Duuuh mkuu ilo tatzo kama langu aisee.Mi ucngizi napata saa kumi na mbili asubh.na mda huo nmeingia kitandani sa sita usku.ni kujizungusha tyuu kitandani yani.
 
Ukiingia kitandani pata zawadi ya mapenzi, kama hujaoa au kuolewa. Fanya hiyo kwanza ndo sababu. Ukisha oa kama we ni mkaka, halitakuwa tatizo tena. Mi nachelewa kulala tu mke wangu akiwa kwenye siku zake, vinginevya nslamba. Haichui hata dakika 5 nakuwa nimekwisha
 
Pole mkuu, ni dhahiri unasumbuliwa na ugonjwa wa INSOMNIA.
What Causes Insomnia?
Soma zaidi kwenye hiyo link. Kama uko Dar nenda pale Fabek plaza Manzese kuna Pharmacy wakuandikei dawa inaitwa Amitriptyline. Uwe unameza kidonge kimoja kabla ya kulala. Angalau kwenye saa mbili usiku hivi.
Dawa nyingine zinahitaji kumwona Daktari.....Amitriptyline mojawapo.
 
Hello Jf.. Husikeni na kichwa cha habari hapo juu...
Nimekua nikisumbuliwa na hili tatizo mwaka mmoja sasa ila sasa hv ndio limezidi kabisa.

Mwanzo nilikua naona kawaida tu nikawa nalala saa sita usiku baadae nikawa nalala saa saba usiku lakini sasa hali imekuwa tata usingizi sipati mpaka saa kumi au kumi na moja asubuhi.

Mara nyingi huwa nakua humu jf hadi muda huo ambao hata mlinzi na wafanyakazi wote wa Jf wanakua wamelala. Naombeni ushauri wenu wakuu hali inakuwa mbaya na nimemiss usingizi wa saa nne au saa sita..
Ahsanteni!!!
Piga punyeto ndo suluhisho la matatizo
 
Mondray dear! Anza kusoma vitabu!!! Kama sio msomaji mwanzoni vitakuchosha tu na utalala...
Najitahid lakini nikichola silali nawasha pc naendelea kucheki muvi..
Wahi hapa solution ni ww tu kua mwili mmoja na mimi..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom