Da'Vinci
JF-Expert Member
- Dec 1, 2016
- 36,443
- 110,228
Kush ndio nini?Kush vipi? Itakusaidia kinoma kwaajili ya usingizi aisee
Kush ndio nini?Kush vipi? Itakusaidia kinoma kwaajili ya usingizi aisee
Hata mademu utumii?Mdada mm situmii pombe, sigara wala madem .
Mkuu sio kua situmii hapana ila nilijipa likizo ya kutotumia hivi vitu na nina mirz sita sasa..Hata mademu utumii?
Tatizo lako "Kitahalamu" tunaliita "Nyegelaizeshen" ni ile hali ya mwili kuitaji sana kuchuja na madhara yake ndio hayo yanayokutokea hapo kama kushindwa Kulala mapema,Jazba na upweke.
Tiba yake tnamke uchuje.
Hahaa..! Sasa mademu waingia vipi hapo?Mdada mm situmii pombe, sigara wala madem .
Hahaaaaa sasa si ninasema yale nisiyotumia broh..Hahaa..! Sasa mademu waingia vipi hapo?
Unajua kujitete hata vingine hujaulizwa. [emoji3]
Hello Jf.. Husikeni na kichwa cha habari hapo juu...
Nimekua nikisumbuliwa na hili tatizo mwaka mmoja sasa ila sasa hv ndio limezidi kabisa.
Mwanzo nilikua naona kawaida tu nikawa nalala saa sita usiku baadae nikawa nalala saa saba usiku lakini sasa hali imekuwa tata usingizi sipati mpaka saa kumi au kumi na moja asubuhi.
Mara nyingi huwa nakua humu jf hadi muda huo ambao hata mlinzi na wafanyakazi wote wa Jf wanakua wamelala. Naombeni ushauri wenu wakuu hali inakuwa mbaya na nimemiss usingizi wa saa nne au saa sita..
Ahsanteni!!!
GanjaKush ndio nini?
We jamaa nina uhakika Hudindi hata kidogoMkuu sio kua situmii hapana ila nilijipa likizo ya kutotumia hivi vitu na nina mirz sita sasa..
Ila nilipo ni ugenini naogopa maana sheria zao kali..
....... eti wala mademu![emoji115][emoji23] [emoji23] [emoji23]Mdada mm situmii pombe, sigara wala madem .
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Najitahid lakini nikichola silali nawasha pc naendelea kucheki muvi..
Wahi hapa solution ni ww tu kua mwili mmoja na mimi..
Usimshauri hivyo usingizi ni wa muhimu sana kiafya!Wewe unaona hilo ni tatizo wengine tunatamani tusilale zaidi ya masaa manne tu kwa kila masaa 24.
Tumia muda wako uliokosa usingizi kufanya mambo productive.
Kulala sana kunasaidia nini?
Ndio hata madem sina kwan kuna shidaaah!!!....... eti wala mademu![emoji115][emoji23] [emoji23] [emoji23]