Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Wewe unaona hilo ni tatizo wengine tunatamani tusilale zaidi ya masaa manne tu kwa kila masaa 24.

Tumia muda wako uliokosa usingizi kufanya mambo productive.

Kulala sana kunasaidia nini?
 
Afu ukawa unanishauri mimi nikalale...

Huu usingizi mi namwachia Mungu aushughulikie...
Wacha tu sijui hata hizo kazi za watu nazifanyaje ngoja tu kesho/leo nikafanye ma viwonder..
 
Hilo mbona tayari?? Mi nikipata stress tu, breki ya kwanza bar...
Jaribu kunywa ukiwa na furaha tu ukiwa na stress tafuta activity nyingine kama jogging, swimming au kusikiliza mziki
 
Mawili... niache kabisa au niendelee kugida...

Hili la kunywa kwa kujipangia nimeshalishindwa bhana...
Anza beer na chakula yaani beer moja tu unashushia ugali maharage baadae ukiwa na furaha ni rahisi kunywa mbili tu na kuacha. Ukiwa na stress pombe inakucontrol unaweza kunywa beer 10
 
Anza beer na chakula yaani beer moja tu unashushia ugali maharage baadae ukiwa na furaha ni rahisi kunywa mbili tu na kuacha. Ukiwa na stress pombe inakucontrol unaweza kunywa beer 10
Beer nlishaachaga siku mingi. Nani anapenda vitambi?? Mi nagongaga haya mapombe makali haya... LOL
 
Beer nlishaachaga siku mingi. Nani anapenda vitambi?? Mi nagongaga haya mapombe makali haya... LOL
Unafahamu sukari inayotumika kutengenezea hizo pombe kali ni kiasi gani, ziko high in calories kuepuka kitambi ni kunywa in moderation na kufanya mazoezi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom