Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Unafahamu sukari inayotumika kutengenezea hizo pombe kali ni kiasi gani, zilizotoboka high in calories kuepuka kitambi ni kunywa in moderation na kufanya mazoezi
Sawa dokta... ntazingatia ushauri wako uliotukuka.
 
Mdada mm situmii pombe, sigara wala madem .

mimi nilikuwa nasumbuliwa mpaka leo hii nalala saa 8 sema nilikuja nikajigundua tatizo ni mawazo na pia majukumu na pia matumizi ya pombe maana niliacha kunywa ndoo mapaka sasa naanza kupona. na hakikisha mchana unafanya kazi mchana kuweka mwili kuchoka
 
mimi kwa akili yangu ya haraka naona unakiwa kuwa mlinzi sasa wee andika cv kwenye makampuni ukalinde.
mimi nilikuwa nasumbuliwa mpaka leo hii nalala saa 8 sema nilikuja nikajigundua tatizo ni mawazo na pia majukumu na pia matumizi ya pombe maana niliacha kunywa ndoo mapaka sasa naanza kupona. na hakikisha mchana unafanya kazi mchana kuweka mwili kuchoka
Hahaaa ila kweli ulinzi unanifaa maana nimelala saa kumi na moja ila now nipo macho na sina usingizi..
 
Hello Jf..
Husikeni na kichwa cha habari hapo juu...
Nimekua nikisumbuliwa na hili tatizo mwaka mmoja sasa ila sasa hv ndio limezidi kabisa.

Mwanzo nilikua naona kawauda tu nikawa nalala saa sita usiku baadae nikawa nalala saa saba usiku lakini sasa hali imekua tata usingizi sipati mpaka saa kumi au kumi na moja asubuhi. Mara nyingi hua nakua humu jf hadi muda huo ambao hata mlinzi na wafanyakazi wote wa jf wanakua wamelala.
Naombeni ushauri wenu wakuu hali inakua mbaya na nimemiss usingizi wa saa nne au saa sita..
Ahsanteni!!!
[HASHTAG]#Mondray2017[/HASHTAG]...

===UPDATES====
Saa hizi ni saa 11.00 alfajili lakini bado sijapata usingizi wowote wakuu..
Nahisi tatizo ni kutokua na mtu wa kuniliwaza pembeni nikawahi kulala..


Fanya mazoezi ya nguvu au sex. Kama hauna mpenzi na huwezi fanya mazoezi jaribu kusoma vitabu (si kuja hapa JF), ukishindwa haya yote piga tu nyeto utapata usingizi.
 
Hahaaa ila kweli ulinzi unanifaa maana nimelala saa kumi na moja ila now nipo macho na sina usingizi..
mimi leo nimelala saa 9 nimeamka saa kumi na mbili na saizi niko jf na hapa macho yanna niuma sana. maana nakesha kwenye lap top tu
 
mimi leo nimelala saa 9 nimeamka saa kumi na mbili na saizi niko jf na hapa macho yanna niuma sana. maana nakesha kwenye lap top tu
DAAAAH YAAN HAPA KOMESHA NI KUPATA DEMU TU..
 
Uwe unafanya mazoezi jioni..au ikifika usiku tafuta kitabu chochote uanze kusoma,usingizi utakuja bila wewe kujua
 
Mondray dear! Anza kusoma vitabu!!! Kama sio msomaji mwanzoni vitakuchosha tu na utalala...
 
Unafahamu sukari inayotumika kutengenezea hizo pombe kali ni kiasi gani, ziko high in calories kuepuka kitambi ni kunywa in moderation na kufanya mazoezi
Mmh mbona huku mtaani tunaaminishwa eti Pombe kali inamaliza vitambi na haina sukari mkuu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom