Tanzia: Mtoto wa Mtoboasiri afariki dunia

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,334
2,000
Pole saka Mtoboasiri! Mungu akupe nguvu kwenye kipindi hichi kigumu!

Roho ya Marehemu ipate rehema kwa Mungu, apumzike kwa amani. Amen!
 
Last edited by a moderator:

päiva

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
227
250
Pole sana Mtoboasiri. Mungu awape nguvu za kustahimili hasa katika kipindi hiki kigumu. Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe.
 

Dark City

JF-Expert Member
Oct 18, 2008
16,263
2,000
Ahsante sana Lizzy kwa taarifa.

Pole nyingi kwa ndugu yetu Mtoboasiri. Mungu ampe nguvu na ujasiri wa kuukabili msiba huu mkubwa kwake na familia. Pia Mungu ampe Samson pumziko jema na la milele.

Kwa wale mlioko Arusha, naomba mtupe mwongozo ili tuweze kumuunga mkono mwenzetu katika kipindi hiki kigumu!

Mkitumia PM itakuwa vizuri zaidi!

cc: PakaJimmy, Blaki Womani, Preta, Filipo, marejesho, Arushaone.......
 
Last edited by a moderator:

Eiyer

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
28,264
2,000
Pole sana mkuu Mtoboasiri ,Mungu akutie nguvu sana kwenye kipindi hiki kigumu!
 
Last edited by a moderator:

Emma.

JF-Expert Member
Jun 25, 2012
19,906
2,000
Poleni sana wafiwa wote mimi nipo arusha ningepata utaritibu wa mazishi ningehudhuria.
 

kelao

JF-Expert Member
Sep 24, 2012
7,827
2,000
Pole Sana kiongozi.. Tupo pamoja ktk kipindi hiki kigumu.. Mungu amweke mahali pema peponi.. Amina!
 

Bantu lady

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
2,967
2,000
Poleni sana kwa msiba mkuu Mtoboasiri pamoja na familia yako, Mwenyezi Mungu ailaze roho ya mtoto Sam mahali pema peponi Amina.
Mungu awape uvumilivu, faraja katika kipindi hiki kigumu.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom