Tanzia: Mtoto wa Mtoboasiri afariki dunia

Tanzia: Mtoto wa Mtoboasiri afariki dunia

Salamu za rambirambi kwa familia yako Mtoboasiri
 
Last edited by a moderator:
Pole sana kamanda Mtoboasiri. Mungu akupe ujasiri wa kuyabeba haya machungu.
 
Pole mtoboasiri, poleni Arusha wing pia
 
Pole sana Mtoboasiri ...... tushukuru hata kila dakika ambayo Mungu alitupa na Malaika huyo..... Bwana alitoa na Bwana ametwaa......
 
Last edited by a moderator:
Pole Sana Mtoboasiri.....

Mungu akupe uvumilivu ktk kipindi hiki kigumu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom