Tanzia: Mtoto wa Mtoboasiri afariki dunia

mnyama k

JF-Expert Member
Nov 6, 2014
1,079
0
Pole familia ya marehemu,

Raha ya milele umpe eebwana na mwanga wa milele umuangazie apumzike kwa amani, amina.
 

Tuya

JF-Expert Member
Aug 30, 2008
313
195
R.I.P Mtoto mzuri Samson
Mkuu Mtoboasiri pole sana kwakuondokea na jembe letu Mungu akupe nguvu ktk kipindi hiki kigumu
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,954
2,000
pole sana kaka, its very painful. Mwanga wa milele umuangazie, apumzike kwa amani. MY CONDOLENCES
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,017
1,500
Pole sana Mtoboasiri, kwa kweli ni huzuni sana kuondokewa na wapendwa wetu. Nakuombea Mwneyezi Mungu akutie nguvu na akupe wepesi katika kipindi hiki.
 
Last edited by a moderator:

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
158,578
2,000
Kuondokewa na mtoto ni jambo kubwa na gumu pole ndugu katika kipindi hiki kigumu
 

Chujio

JF-Expert Member
Jun 17, 2013
804
225
Pole sana kwa kufiwa, Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu
 

Kisambo

JF-Expert Member
Dec 1, 2014
830
500
Kumbe Jiran yangu Huku wanakufaham kam MtoboaSiri...Pole san Mungu ni mwema na Alipumzishwa kwa Amani!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom