TANZIA: Kada wa CCM Peter Kalihose afariki dunia

TANZIA: Kada wa CCM Peter Kalihose afariki dunia

Kama ni kada wa hicho chama asepe tu sioni mchango wao zaidi ya kutuharibia nchi na wengine wanaoumwaumwa ambao ni makada na ikiwezekana watangulie tu, nyambaaf wamefuga hadi michatu inameza watu wanaopinga wateule malaika wafe wote watachie tz yetu nshachoka kwanza nashangaa kuona hiki chama kinamtaja Mungu mi naona atakuwa lucifer sio Mungu huyu wa herufi
 
Duuu! Mdomo uliponza kichwa.. Any way R.i.p mwenzetu mbele yake nyuma yetu
 
.......aliwahi kuandika makala kuhusu Lowasa na kusema ni maiti inayotembea.

RIP peter.
 
Mungu amhukumu accordingly. Kama alitusi.afya za watu na aungue moto kama bua la mtama.
 
Naona hataacha kuuota ule moto mkali kwa matamshi yake ya shombo
 
Wewe kwa akili yako ya kawaida unaona kuna uwezekano wa mtu kujiua kwa kujichoma choma na visu?

Yaani uchome mahali, uchomoe na uchome tena uchomoe na urudie tena hilo zoezi!

Just be reasonable mkuu.
Usifikiri kila usichokiona ww kuwa hakipo. Wala sio kila kitu akili yako ya kawaida inapokataa kukifikiri ni kuwa hakipo. Kwa taarifa yako kuna muda binadamu anakua na akili isiyo ya kawaida hiyo unayosemelea na hufanya tukio lisilo la kawaida kama hiyo kujichomachoma visu. Matukio hayo yameshatokea mara nyingi tu. Wala Usifikiri kuna kujiua kurahisi ni akili isiyo ya kawaida. Kwa hiyo ww ukitumia akili ya kawaida utabisha tu.
 
Cdm walizungumzia matendo yake lkn hawakugusa afya yake. Weka ushahidi hapa walipogusia afya ya Lowassa
Ndio maana chadema haifanikiwi...ilimtusi sana lowassa halafu inajinafikisha
 
Upumzike kwa amani.. Hongera wanasiasa wa upinzani kwa kuendelea kufanya siasa kwenye kifo cha mwenzetu, linapokuja swala la kifo siasa tuweke pembeni

Ukweli lazima usemwe,tusiwe wanafiki wakumsifia mtu muovu anapokufa,tabia hiyo inapaswa kukoma kabisa.kama alikuwa jambazi tuseme,kama alikuwa mkuda kama huyu tuseme.
 
Mkuu R Mbuna poleni,vp shughuli ya msiba mmefikia wapi.
 
Back
Top Bottom