Madihani
JF-Expert Member
- Apr 30, 2015
- 6,325
- 7,533
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Wachache kwa sab hawakuwa na vigezo na vigezo vya chupi vimeondolewa
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Wachache kwa sab hawakuwa na vigezo na vigezo vya chupi vimeondolewa
Huwezi kufika chuo kikuu wewe,labda chuo cha kata.Unataka wote tuwe graduate kabla ya kuwa members humu?
Inawezekana ulitumia kigezo cha chupi[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Cha kata kiko wapi?Huwezi kufika chuo kikuu wewe,labda chuo cha kata.
Busara hii imekuanza lini?Upumzike kwa amani.. Hongera wanasiasa wa upinzani kwa kuendelea kufanya siasa kwenye kifo cha mwenzetu, linapokuja swala la kifo siasa tuweke pembeni
Niliapply nikiwa Makete ingewezekana vipi?Inawezekana ulitumia kigezo cha chupi
Kama hujui endelea kuwa mjinga.Cha kata kiko wapi?
Mjinga kutokujua chuo cha kata?Kama hujui endelea kuwa mjinga.
Wewe umesoma chuo cha chupi?Kama hujui endelea kuwa mjinga.
Umenichosha ngoja nifanye yangu.Mjinga kutokujua chuo cha kata?
nadhani hapa alikuwa ananoa kisu alichojitobolea
Mkuu huyu kwa maneno aliyotamka alistahili kifoKama utakavyokufa
Wengine pamoja na wewe hamstahili kifo?Mkuu huyu kwa maneno aliyotamka alistahili kifo
Kama unapenda chupi njoo PM tuyajenge dear wangu.Wewe umesoma chuo cha chupi?
Mbona unapoleta matope hatuombi yaondolewe?
Hataree sana hiiKama unapenda chupi njoo PM tuyajenge dear wangu.