Wewe utakufa mwaka gani?Wewe unakufa mwaka huu,nimesoma post zako wewe mfia chama huna akili.
Wewe utakufa mwaka gani?Wewe unakufa mwaka huu,nimesoma post zako wewe mfia chama huna akili.
Mie mbona nimemtabiria sijafa?
Wewe ndio unajua.Wewe utakufa mwaka gani?
Wako haufiki?Wakati wako utafika au kwa mwanao(since it is a curse =laana).
Sijui labda lema atakuwa anajua.Wewe ndio unajua.
Watu wengine bora amekufa alikuwa na maneno ya shombo,sawa na Sizonje akifa lazima niweke sherehe.Wewe utakufa mwaka gani?
Wako haufiki?
Haibadilishi kitu.Watu wengine bora amekufa alikuwa na maneno ya shombo,sawa na Sizonje akifa lazima niweke sherehe.
Lema ameingiaje hapa,wewe chizi kweli.Sijui labda lema atakuwa anajua.
Hapa ni kuwafanya uchunguzi ID gani kati ya zile za Buku 7 kindakindaki anbayo itaonekana kupotea hewa tokea huyu bwana atwaliweMkuu humu JF sijui alikuwa anatumia jina gani kwa kweli.
Ukweli huwa mchungu ila ndio ameshaenda yoyote tutakayoyaongea hayatoathiri kifo chake tena.
Ndio mtabiri mkuu wa vifo vya watu nchiniLema ameingiaje hapa,wewe chizi kweli.
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] dume zima kichwani yamejaa maji.Haibadilishi kitu.
Ulitaka kujae nini?[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] dume zima kichwani yamejaa maji.
Huna akili wewe tunaoomba Sizonje afe au kumuua tupo wengi sio mtu mmoja.Ndio mtabiri mkuu wa vifo vya watu nchini
Mbona lema anasota peke yake au nyie wengine mnaogopa kutangaza?Huna akili wewe tunaoomba Sizonje afe au kumuua tupo wengi sio mtu mmoja.
Poyoyo wewe kafie mbele.Ulitaka kujae nini?
Wewe utafia nyuma?Poyoyo wewe kafie mbele.