TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

Tofautisheni haki na upendeleo.mmesoma wapi???embi taja shule na vyuo vya waislam??hivi siku wakristu wakiwakataa msome kwwnye shule zao.au.msitibiwe kwenye hospitali zao si itakuwa disastors??
waislam tumesoma UDSM.MZUMBE.SUA. lakini hatuajiriwi wanaajiriwa waimba waya tu
 
Exactly...

Na hizo shule hamkujenga wenyewe

Mlirithi kutoka kwa babu zenu wakoloni waliokaja kutufanya sisi watumwa...

Mbaya zaid mkataka ili waislam waweze kusoma huko sharti wawe wakristo na wale nguuruwe na vitu kama hivyo na hapo ndipo mlipoanza kujenga tabaka la elimu ndan ya nchi hii

Lakin that was long time agoo..

Two decades after waislam walipopata ahuen watoto wamepeleka shule na kuweza kupata qualifications..

Sasa tatizo lililopo ni kwamba nyinyi stil mmelewa na ule utaratibu wa zaman kwamba mmezoea kujiona nyinyi tuh huko serikalin kama alivyokawazoesha mkoloni

Mkimuoma muislam huko mnamuona kama Intruder kitu ambacho sicho

Dayosisi zifee huko maofisin hizi siyo zama za mabwana zenu wakolon wala siyo zama za kambarage

Mkae mkitambua zama zimebadilika


Mkuu big show wakoloni kwa maana wa wajerumani.na.waingereza hwakuendesha utumwa nchini hao ni waarabu wa oman namasultani wa.miji ya pwani sasa bora wenzenu.wamerithi shule.toka.kwa.wakoloni wa kizungu nyie mmerithi
Elmu akhera
Uvivu
Majungu
Umwinyi

Mnalalamikq badala ya kutia bidii wakati mlishachelewa?!
 
Wazungu wanekaa miaka isiofika80wakaacha shule na msingi mzuri wa elimu kwa wanaovutiwa waarabu wamekaa miaka800 wameishia kuwa lemaza wenyeji na walioiga culture yao hamna hata shule hta moja waarabu walijenga sasa mlitegemea muwa sawa wakati bqdo mnaelekea kushoto na wengine dunia nzima wanaenda kulia?
 
Si ajabu, ameandika mada hii akiwa kwenye mkeka chini ya mwembe kutwa nzima huku akisindikizwa na kahawa na kashata.
 
waislam tumesoma UDSM.MZUMBE.SUA. lakini hatuajiriwi wanaajiriwa waimba waya tu
Mkuu huko udsm hata mimi nimesoma uongea uhalisia?wachaga,wahaya na wanyakyusa ndio majority sasa kweli huoni aibu kwenye hiyo competitio n uone waxaramo.wakwere.wasambaa na warufiji wachomoze?
 
Mkuu huko udsm hata mimi nimesoma uongea uhalisia?wachaga,wahaya na wanyakyusa ndio majority sasa kweli huoni aibu kwenye hiyo competitio n uone waxaramo.wakwere.wasambaa na warufiji wachomoze?
Pamoja na kupewa kile chuo TANESCO Morogoro na kukibadili kuwa chuo kikuu bado haijasaidia kitu. Wamejaza maprofesa wa dini tu.
 
Nyie ndiyo mlikuwa manalalamika kuwa NSSF kuna udini bila ushahidi mmewekewa ushahidi wa Tanesco ilivyo kama kikango cha Kanisa hiyo orodha wana kwaya watupu unajifanya huoni unaleta drama za CCM na CUF.
Rudia tena kuisoma post niliyoku qoute boss kubwa..
 
Aisee kumbe miaka yote hii kanisa ndio limekuwa linatuweka gizani
 
kinacho shangaza watu wengi sio udini Dr dau Ila ni inakuaje hawa wenzetu na ilimu ahera wajazane kwenye taasisi moja .?wagalatia hata wakijazana hao mi binafsi sina nashaka na elimu zao at least. .note Mimi ni mpagani kwenye hizo dini zenu simo
 
Mmetaka ushaidi huu mmeletewa
hahaha ushahidi wa parokia ndani ya tanesco, na ndio maana kipindi kile dr rashidi akiwa dg alikuwa anqpigwa sana vita,kumbe ni kutokana na uislam wake. Lakini kiukweli Dr Rashid alikuwa ni super director, baade akaja mwenzao madudu aliyoyafanya...ni historia, sijui hizi seminary zao kazi yake kuu ni kuzalisha mafisadi tuu,yaani nashindwa kuelewa mkuu, hii elimu wanayojivunia ni elimu ya aina gani
 
Unaona sasa waimba kwaya mlivyo watupu kichwani?

Yaani wewe ndiye unajiita msomi...

Na unashupaa kabisa kuwa wajeruman na waingereza hawakuwafanya nyinyi kuwa watumwa...

Unadhan hiyo Berlin Conference ilifanyika uarabun?

Na una taarifa kuwa meli ya kwanza kubeba watumwa kutoka Ghana ilikua inaitwa Jesus?

Pia una taarifa kuwa ngome ya kuhufidhia watumwa inaitwa fort jesus?bimaana Ngome ya yesu?

Au shule hiyo mlisoma nin hasa?
Mkuu big show wakoloni kwa maana wa wajerumani.na.waingereza hwakuendesha utumwa nchini hao ni waarabu wa oman namasultani wa.miji ya pwani sasa bora wenzenu.wamerithi shule.toka.kwa.wakoloni wa kizungu nyie mmerithi
Elmu akhera
Uvivu
Majungu
Umwinyi

Mnalalamikq badala ya kutia bidii wakati mlishachelewa?!
 
Wazungu wanekaa miaka isiofika80wakaacha shule na msingi mzuri wa elimu kwa wanaovutiwa waarabu wamekaa miaka800 wameishia kuwa lemaza wenyeji na walioiga culture yao hamna hata shule hta moja waarabu walijenga sasa mlitegemea muwa sawa wakati bqdo mnaelekea kushoto na wengine dunia nzima wanaenda kulia?

Maskini

Yaani pamoja na umaskin aliokusababishia mzungu wewe hadi leo umekaa una mtukuza?

Wewe hujui kbs chanzo cha ufukara huo wa fikra na akili ni nin?

Ajabu akaja kukuachia hadi mungu ambae ni mzungu nawewe unakubali.
 
Tofautisheni haki na upendeleo.mmesoma wapi???embi taja shule na vyuo vya waislam??hivi siku wakristu wakiwakataa msome kwwnye shule zao.au.msitibiwe kwenye hospitali zao si itakuwa disastors??

Tusitibiwe kwenye hospital zao gan wewe muimba kwaya?

Hospital hizo mnazochukua mabillions ya pesa zetu za kodi kwa kutumia MOU kisha mnendesha huduma na hapo hapo tukija sisi tunachangia huduma?

Wewe unadhan hizo hospitals km kcmc bugando n.k bila cost sharing na serikali mngeweza ziendesha nyinyi?

Nyinyi hamna mnachojua zaid zaid ya wizi na ufisadi tuh.

Majipu.
 
Hata mpige kelele humu haitawasaidia dau keshatumbuliwa lililobaki ni kupelekwa segerea akanyee ndoo

Segerea ndiyo ubalozin siyo?

Ha ha ha waimba kwaya shida sana

Hebu Tupeni majibu kwann hii Tanesco mmeigeuza kuwa Dayosisi ya usharika wa ubungo?

Kumbe mnatulaza gizan kwa kuwa hakuna cha maana mnachofanya huko zaid ya wizi na kuchezana kipaimara tuh?

Tunataka majibu sasa...na tukitoka hapo Tanesco tutahamia kwingine...
 
Back
Top Bottom