kerubi afunikaye
JF-Expert Member
- May 20, 2013
- 1,183
- 1,061
TANESCO kimara mmeanza tena mambo ya kukatakata umeme nyakati za mchana Kimara mwisho.
Hivi ni lini watu tutatulia na kufanya shughuli zetu bila manyanyaso haya ya Tanesco?
Kila miaka mambo ni haya haya.
Maisha magumu now hizi habari za kukatiana umeme ni kumalizana kimaisha na kusababisha wananchi tuichukie serikali.
Kuna maana gani ya kulipa kodi ikiwa mara kwa mara nyinyi mnahujumu biashara zetu kwa uzembe wenu na kutokujali?mngekuwa mnajali miaka yote hii habari hizi za kukatakata umeme zingeisha kabisa.hamjirekebishi.
Hivi ni lini watu tutatulia na kufanya shughuli zetu bila manyanyaso haya ya Tanesco?
Kila miaka mambo ni haya haya.
Maisha magumu now hizi habari za kukatiana umeme ni kumalizana kimaisha na kusababisha wananchi tuichukie serikali.
Kuna maana gani ya kulipa kodi ikiwa mara kwa mara nyinyi mnahujumu biashara zetu kwa uzembe wenu na kutokujali?mngekuwa mnajali miaka yote hii habari hizi za kukatakata umeme zingeisha kabisa.hamjirekebishi.