King Tembo
Senior Member
- Aug 29, 2017
- 127
- 73
Fanyieni Kazi kweli,hii habari yw umeme leo upo kesho haupo iishe kama leo Mkuyuni tumeshinda umeme hakuna,umeme umerudi saa 1 kesho umeme utakuwepo lakini keshokutwa hauta kuwepo,mtuambie shida ni niniMpendwa mteja ahsante kwa kuwasiliana nasi kupitia ukurasa huu, poleni sana kwa adha hio Tumepokea taarifa za changamoto ya umeme kwa baadhi ya maeneo ya mkoa wa mwanza , Tunawaomba radhi kwa adha yeyote mliyopitia wataalamu wetu wanaendelea na jitihada za kutatua tatizo
TANESCO Huduma Ndugu Mteja.kwa Wateja
0748550000^EB