Mr Dumila
JF-Expert Member
- Jun 3, 2016
- 271
- 537
Pamoja na maelezo yote hayo yaliyojitosheleza Bado unacopy na kupest Hilo jarida lakoNdugu mpendwa Mteja wetu
Tunafurahia kukuhudumia kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii, tafadhali onesha taarifa kamili kwa huduma bora.
Jina
Eneo
Wilaya
Namba ya simu
Tatizo
Toka lini
Namba ya taarifa
Ahsante sana
TANESCO Huduma kwa Wateja
SIMU : 0748550000
Hivi nyie ni maroboti au
TANESCO rudisheni umeme Dumila mgao gani huu wa Kila siku Toka mwezi wa 11