TANESCO
Official Account
- Jul 12, 2014
- 5,172
- 2,733
- Thread starter
- #11,981
Tafadhali tunaomba radhi ni 2021 na sio 2022,Tanesco ahsante ila kweli mpo serious kabisa?
Kuna kitu kimewavuruga sio bure!!
Mbona Tarehe 31/01/2022
Mimi sijanunua umeme?
nadhani hata haijafika pia hiyo Tarehe
Kweli sio Jumatatu ijayo hiyo?
coz ndiyo kwanza Leo Tar 27/01/2022
Kwa hapa nilipo Lakini
Japo sijui kwa wengine huko walipo ni Tarehe ngapi!!!
Binafsi naulizia umeme nilionunua Tarehe 31/08/2021
Kwa mita namba:
43000245977
Ahsante sana kwa kutukumbusha