Step by step
JF-Expert Member
- Apr 28, 2014
- 1,190
- 1,324
MREJESHO/SHUKRANI
Kwa dhati ya moyo wangu niwashukuru jamiiforum kwa kuanzisha huu mtandao na TANESCO kwa kutatua kero zetu hapa kuhusu umeme.
Niliripoti hapa siku kadhaa nyuma kuwa surveyor amepima ila nina miezi miwili sijapata control no.
TANESCO hapa jukwaani waliomba namba yangu ya simu na mahali nilipo kwa ufuatiliaji.
Kesho yake tu nikapigiwa simu na branch yangu kuwa ndani ya siku mbili nitapatiwa control no na kweli leo hii nimepatiwa na kulipia 27, 000 tu.
Nawapongeza sana kwa namna mlivyofanyia kazi malalamiko yangu na nina amini kuwa ndani ya muda mfupi ujao nitapata huduma ya umeme.
Pamoja na kuwa sijajua muda maalumu wa kupatiwa huduma baada ya kulipia ila angalao kwa kupata control no nimepata amani
MUNGU AWABARIKI SANA SANA TANESCO MUENDELEE KUTUANGAZIA.
Kwa dhati ya moyo wangu niwashukuru jamiiforum kwa kuanzisha huu mtandao na TANESCO kwa kutatua kero zetu hapa kuhusu umeme.
Niliripoti hapa siku kadhaa nyuma kuwa surveyor amepima ila nina miezi miwili sijapata control no.
TANESCO hapa jukwaani waliomba namba yangu ya simu na mahali nilipo kwa ufuatiliaji.
Kesho yake tu nikapigiwa simu na branch yangu kuwa ndani ya siku mbili nitapatiwa control no na kweli leo hii nimepatiwa na kulipia 27, 000 tu.
Nawapongeza sana kwa namna mlivyofanyia kazi malalamiko yangu na nina amini kuwa ndani ya muda mfupi ujao nitapata huduma ya umeme.
Pamoja na kuwa sijajua muda maalumu wa kupatiwa huduma baada ya kulipia ila angalao kwa kupata control no nimepata amani
MUNGU AWABARIKI SANA SANA TANESCO MUENDELEE KUTUANGAZIA.