Gibeath-Elohimu
JF-Expert Member
- Jan 5, 2014
- 489
- 700
Ina maana nyie linapotokea katizo/kukatika kwa umeme kwa muda mrefu na mtu ametaja eneo ni Kimara Bucha/Baruti mnakuwa hamna taarifa za katizo hilo.....yaani system zenu za emergency zikoje....maana hata muda huu pia mmekata tena toka mida ya saa sita mapaka sasa saa nane hamajarudisha umeme na mnaona poa tu....wala taarifa ya kukatia hamjatoa maana kwa huku Kimara Bucha/Baruti ndo imekuwa michezo yenu mnakata na kurudisha pale mnapo jisikia.Tafadhali onyesha
Jina
Eneo
Wilaya
Simu
Tatizo
Toka lini
Kwa hatua zaidi
Kama kuna mgao wa kisirisiri kwa maslahi yenu si mseme....maaana mnafelisha sana shughuli za kiuchumi😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠