akyo
Member
- May 6, 2017
- 38
- 26
Ninaomba majibu yenu TANESCO
Katika mkoa wa Songwe,wilaya ya Mbozi,Mji wa Vwawa kata ya Hasanga kuna mitaa haijapata umeme mpaka leo.
Mitaa hii ni:Iyela, London,mtakuja na Hasanga.
Katika mtaa wa Mtakuja watu kadhaa waliandika barua na kujaza form kwaajili ya kuomba kuwekewa nguzo,kuanzia mwaka 2018, lakini mpaka leo hakuna majibu.Nataka kujua yafuatayo
1.Mitaa hii ipo ktk mfumo wa REA?
2.Kama haipo ktk mfumo wa REA ni kwanini?
3.Ni kwanin mpaka leo Umeme haujasambazwa ilhali maeneo haya yapo sehemu ya makao makuu ya mkoa?
NB:kuwapatia Umeme watu ni kuongezea idadi ya wateja kwenu.Naomba majibu please.
Katika mkoa wa Songwe,wilaya ya Mbozi,Mji wa Vwawa kata ya Hasanga kuna mitaa haijapata umeme mpaka leo.
Mitaa hii ni:Iyela, London,mtakuja na Hasanga.
Katika mtaa wa Mtakuja watu kadhaa waliandika barua na kujaza form kwaajili ya kuomba kuwekewa nguzo,kuanzia mwaka 2018, lakini mpaka leo hakuna majibu.Nataka kujua yafuatayo
1.Mitaa hii ipo ktk mfumo wa REA?
2.Kama haipo ktk mfumo wa REA ni kwanini?
3.Ni kwanin mpaka leo Umeme haujasambazwa ilhali maeneo haya yapo sehemu ya makao makuu ya mkoa?
NB:kuwapatia Umeme watu ni kuongezea idadi ya wateja kwenu.Naomba majibu please.