Taifa kwanza: Rais na mawaziri 2015

Taifa kwanza: Rais na mawaziri 2015

hii point haiendani na umri wako


Kwani kuna uhusiano kati ya Umri na uelewa?

Nadhani kaitowa kama mwana CCM kwahiyo yupo sawa husitegemee mtu yeyote aliye kulia CCM na Kulelewa CCM anampenda Dr. Slaa! Nilisema CCM hofu ya ipo kwa Slaa peke yake, ndio maana yule Mchawi aliyetangulia kwenye moto alitaka alitaka kumuuwa lakini Mungu mkubwa kafa yeye
 
- MH. Makongoro Nyerere ni Waziri wa Mambo ya Ndani anao uwezo tena mkubwa sana wa kusimamia haki!

Willie @ NYC, USA.
 

Bila utawala wa sheria ndani ya CCM hakuna anayetufaa Tanzania,labda Dr. SLAA wananchi tuna imani.
 
kama uongozi wanchi ungepangwa kama timu ya mpira wamiguu, mimi ni hawa:
1. Salim Ahmed Salim (Dr) --- Rais
2. Wilbroad Slaa (Dr) - Vice President
3. John Magufuli - PM
4. Freeman Mbowe - Fedha
5. Asha Rose Migoro - Foreign
6. Tindu Lissu - Katiba
7. Halima Mdee - Home Affairs
8. Joseph Mbilinyi - Utamaduni na Michezo
9.Lembeli Jamees - Utalii
10. Mwakyembe - Nishati na Madini
11. Kabwe Zitto - Ulinzi na JKT
Ni mtazamo tu

Mbilinyi yupi yule Mzee aliyekuwa waziri wa Mkapa au huyu wa CDM?
 
kama uongozi wanchi ungepangwa kama timu ya mpira wamiguu, mimi ni hawa:
1. Salim Ahmed Salim (Dr) --- Rais
2. Wilbroad Slaa (Dr) - Vice President
3. John Magufuli - PM
4. Freeman Mbowe - Fedha
5. Asha Rose Migoro - Foreign
6. Tindu Lissu - Katiba
7. Halima Mdee - Home Affairs
8. Joseph Mbilinyi - Utamaduni na Michezo
9.Lembeli Jamees - Utalii
10. Mwakyembe - Nishati na Madini
11. Kabwe Zitto - Ulinzi na JKT
Ni mtazamo tu

hapo penye red, naamini hulitakii mema taifa letu
 
- Mwalimu the greatest alitusaidia kutufanya huru, lakini the rest ni debatable, naomba unishawishi zaidi kwamba Dr. Slaa anafaa kuwa Rais wa kulisaidia hili taifa zaidi ya wengine, kwa mfano unasema ndiye aliyetufunua kuhusu mafisadi ambao mpaka leo hakuna aliyefikishwa kwenye sheria, Dr. Slaa anao ushahidi wa kutosha kwa nini asiwapeleke kwenye sheria kwa jina la wananchi? I mean Mch. Mtikila siamini kwamba ana uwezo wa kuwa Rais, lakini kwenye hili la kwenda kwenye sheria na ushahidi anaonekana kuwa na ubavu zaidi,

- Sasa je tutaendelezwa na Rais asiyesimama kuona sheria inatendeka?


Willie @ NYC, USA.

Kwa mandate ipi kwa sasa? Vyombo kama PCCB,DPP na Polisi wametajiwa kila kitu na bado hawachukui hatua...kuhusu KAGODA yule mwanasheria alishasema aliitwa na Rostam KUFANYA KIAPO...Mbona PCCB hawamkamati Rostam?........unataka Slaa atumie mikono yake na wafuasi wake kumkamata Chenge? Si mtasema ni kuleta machafuko kama kawaida yenu CCM?....still with respect Bill
 
Kwa mandate ipi kwa sasa? Vyombo kama PCCB,DPP na Polisi wametajiwa kila kitu na bado hawachukui hatua...kuhusu KAGODA yule mwanasheria alishasema aliitwa na Rostam KUFANYA KIAPO...Mbona PCCB hawamkamati Rostam?........unataka Slaa atumie mikono yake na wafuasi wake kumkamata Chenge? Si mtasema ni kuleta machafuko kama kawaida yenu CCM?....still with respect Bill

- Mkuu wa JF, Dr. Slaa ndiye champion wa mafisadi ni mandate aliyojipa mwenyewe na kukubalika na taifa na Dunia nzima, tunaongelea ujasiri wa kupigana na ufisadi sasa ujasiri ni nini? Kuwafikisha mafisadi kwenye Sheria, lakini kama ameshindwa na bado anaweza kuwa Rais mzuri sawa inaeleweka!

Willie @ NYC, USA.
 
- Mkuu wa JF, Dr. Slaa ndiye champion wa mafisadi ni mandate aliyojipa mwenyewe na kukubalika na taifa na Dunia nzima, tunaongelea ujasiri wa kupigana na ufisadi sasa ujasiri ni nini? Kuwafikisha mafisadi kwenye Sheria, lakini kama ameshindwa na bado anaweza kuwa Rais mzuri sawa inaeleweka!

Willie @ NYC, USA.

mkuu kama hasa ungeelewa tunachomaanisha kuhusu mahakama zetu nina imani usingeendelea kushikilia hii point. nani wakuweza kumshtaki JK kwenye mahakama zetu na akategemea kushinda? majaji ndo hao wanateuliwa na rais! au unategemea mafisadi wa kagoda wakipelekwa ushahidi hautamhusisha JK na viongozi wote wa CCM wa wakati huo na sasa? acha hizo kabisa mkuu! kama wao mafisadi wanaona wamedhalilishwa waende wao mahakamani, ila sisi majaji wananchi tumeshahukumu tayari.
 
Hakuna haja ya kupoteza muda,kwa kifupi ni kwamba Taifa linahitaji chama mbadala kwa sasa.Miaka 50 ya utawala wa CCM kwa Taifa hili unatosha.Majina si hoja hapa.Nani alikuwa na sifa na jina zuri kama tuliye naye wakati anapendekezwa 2005? Kwa kifupi CCM ina mchoko wa mawazo na imechakaa,inahitaji chama mbadala.Tuache propaganda zisizo na maana kwa Taifa letu.Huyo Mwakyembe anaweza akawa kiongozi asiyefaa kuliko tulio nao sasa.Tatizo kubwa ni chama kilichochoka.
mkuu nakubaliana na wewe kwa 100%,majina hayawezi kuwa hoja ktk mfumo mmbovu.kama hoja ya baadhi ya wachangiaji ni mtu kutoka CCM,basi vema mfumo wa CCM ubadilishwe(kujivua gamba la kweli) otherwise mpaka sasa Rais wa kweli anayetufaa yuko upinzani na wala si CCM
 
Mkuu sana kaka William,salaam...
Umenirudisha mbali sana enzi nikiwa mvulana ambapo kwa kipaji changu chauchoraji nilitamani kucreate vitu vingi kimawazo kwa kuchora na kuamuru kiwe kweli!..zilikua tu ndoto za utotoni ila kwa wakati ule zilinivusha sana na perhaps zimekua baseline ya nilipo sasa so far im Architect na badala ya kucreate watu nabuni majengo!

Nikirudi kwenye maada ya msingi,na nikitumia phenomenon ya utotoni wafuatao nadhani wanafaa kuchukua hatam ya uongozi wa nchi hii bila kujali itikadi zao za kichama,ukabila na misimamo yao kidini...Nafasi ya Urais inamfaa mtu mwenye uthubutu wa kusimama na kusema,kwa tathmini niliyofanya nadhani post hii angeikalia Dr Wilbord Silaa ama Edward Ngoyai Lowasa mambo yangeenda! Makamu wa Rais Angesimama Dr Salim A. Salim.
Waziri mkuu angesimama Mh Christopher .O. Sendeka/J.P.Magufuli! Ila kwa kua kuna haja ya kureform wizara na kuunganisha zile zinazofanana kiutendaji mchakato wa ni nani anafaa wizara ipi utafata baada ya mabadiliko hayo na kwa kua wapo watu smart kujaza nafasi hapatakua na shaka!

Nina imani na bwana Samwel Sita, Prof Tibaijuka,Prof Mark Mwandosya,Freeman A. Mbowe,Tundu Lisu,Zito Z. Kabwe na wengine wa calliber hizo ambao utendaji wao sina shaka nao!
 
- Mwalimu the greatest alitusaidia kutufanya huru, lakini the rest ni debatable, naomba unishawishi zaidi kwamba Dr. Slaa anafaa kuwa Rais wa kulisaidia hili taifa zaidi ya wengine, kwa mfano unasema ndiye aliyetufunua kuhusu mafisadi ambao mpaka leo hakuna aliyefikishwa kwenye sheria, Dr. Slaa anao ushahidi wa kutosha kwa nini asiwapeleke kwenye sheria kwa jina la wananchi? I mean Mch. Mtikila siamini kwamba ana uwezo wa kuwa Rais, lakini kwenye hili la kwenda kwenye sheria na ushahidi anaonekana kuwa na ubavu zaidi,

- Sasa je tutaendelezwa na Rais asiyesimama kuona sheria inatendeka?


Willie @ NYC, USA.

ndugu yangu wilson analysis yako haijatulia kabisa kosa la ufisadi ni against Jamhuri so alichokifanaya na kutoa taarifa ambayo kama kuna polisi nchi hii walitakiwa kufuatilia taarifa. kuna namna ya kuripoti jambo polisi kama mlalamikaji na kuna kutoa taarifa ya uhalifu polisi so Dr. aliamua kuitoa taarifa hiyo kupitia umma. jambo ninaliofikiri ni muhimu kutokana na mada yako ungetoa vigezo ili tuangalie nani ataweza kuwa kienegzo katika ngazi husika.

kwangu mimi uraisi chadema anafaa Dr. Slaa na CCM kwa sas anafaa Sitta kwisha. kati ya wawili hawa nitaangalia ni nani ana sera nzuri then kura yangu atakuwa nayo.
 
- Salaam wananchi wenzangu,

kuelekea uchaguzi wa 2015 ni muhimu sana wananchi tukaanza sasa kujadili wanaotufaa kwenye nafasi za uongozi wa juu yaani Rais na Mawaziri, na sababu; wasiotufaa pia tuwaambie kwa lugha ya Black and White yaani the truth bila kuchanganya maneno! na tujali Taifa kwanza vyama baadaye!

- Tanzania sio taifa la mtu mmoja au kikundi flani tu na tuanze kuambiana ukweli kuanzia sasa mapema sana ili maviongozi magoi goi waanze kujifikiria mapema kama wapo kwenye the right field au wajiondoe wenyewe, maana ninakatishwa tamaa sana na baadhi ya majina ya wanaotajwa kujipanga kuchukua fomu hasa za Urais 2015!

- Nani wanafaa na nani hawafai na sababu?

- Mungu Aibariki Tanzania!


William @ NYC, USA.

William,
Nakupongeza kwa kuanza kusimama wengi tunapoona salama....Tanzania kwanza, halafu ubabaishaji wa chama chama baadae.Kama wengi tungeamua kuwa hivyo, nchi yetu itakuwa paradiso....hii nchi tunaona watu wamejitwalia tena katika kikundi kidogo, na kutufanya tulio wengi mateka. What a sad story!!!
 
- Dr. Harrison Mwakyembe; anafaa sana kuwa Rais, au Waziri Mkuu 2015, hana uoga wa kusema ukweli, ni msomi, mtendaji na muadilifu na pia mfuatiliaji na anaheshimu sana Sheria.

- Ninasema anafaa sana!


Willie @ NYC, USA.


Harison Mwakyembe ndiye mkiti wa kamati ya Bunge iliyomtia hatiani Lowasa na viongozi wengine wa serikali waliokuwa madarakani akiwemo Mrindoko. Majuzi kikwete kwa usanii wake akamteua Mrindoko huyo huyo kwenye serikali hiyo hiyo ambayo Mwakyembe ni Naibu waziri. Mwakyembe hawezi kusimamia anachoamini kwa kunogewa na uwaziri. Ameshindiwa kujiuzulu. Vipi afae kwa urais? Kyela wameshaanza kumzomea kwa unafiki wake.
kwa sasa Dr Slaa ndiyo, suluhisho lililobaki. Ninamwombea kila siku kwa Mungu ili Chama cha magamba wasimpe sumu ya Panya awepo mwaka 2015 awaoneshe watanzania mfano wa uongozi bora.
 
Huyu mnamshahau?....ana pilika sasa hivi utafikiri 2015 imefika

213519145.jpg
 
Mkuu mada hii naona huwa huiachi miaka yote unaipenda hahaha poa lakini wacha wachambuzi wakupe maneno yao juu ya Slaa naona wewe umsema huelewi maana ya kuwajali wananchi kwa Slaa .

That is true.
 
hapo penye red, naamini hulitakii mema taifa letu

Nani kakudanganya? Mbowe anapesa hana njaa unayodhani wewe? Mbona fedha za Chadema ziko salama? Hao walioleta EPA, RICHMONDA, RADA, STIMULUS PACKAGE nk, Mbowe aliwashauri kuiba? We have to objective as great thinkers.
 
Rejeeni pale mjengoni mwisho wa hoja.naona mnaelekea huko huko,mana utasikia hoja imeungwa mkono sasa ntwahoji,wanao sema Lisu waseme ndio na wanao sema sio
 
dr slaa hafai kwa sababu zifuatazo:
Nchi hii moja ya misingi yake ni kuwa haina dini ila watu wake wana dini.
Pili msingi mwingine ambao huwa ina uenzi ni kutokuchanganya dini na siasa.

Kutokana na misingi hiyo slaa hafai kuwa kiongozi wa kitaifa,kwani basically knowledge yake ni ya kiroho, watu wa itikadi tofauti na yake hata siku moja hawawezi kuwa na imani naye. Dr slaa wakati ni katibu mkuu wa baraza la maaskofu alihusika kutengeneza mkata feki ujulikanao kama mou kujiharalishia wao kama kanisa kujichotea pesa za watanzia wote pesa zinazokusanywa bila kuzingatia imani fulani wao wakawa wanazichot(nawanaendelea)kuliendeleza kanisa peke yake bila kuona kama upande wa pili nao wana haki katika hizo pesa. Achana na slaa kuchangia kuharibu ndoa ya mtu na kujisogezea mke wa mtu hana sifa za kuliunganisha taifa.
wewe lazima utakua nawazimu au umetumwa. Watu wanaongea mambo ya msingi wewe unaleta udini wako na masihara,nenda kwenye jukwaa la mipasho sio humu.nyie ndo wale watanzania wachache hasara kwa taifa letu.ukute maisha yako magumu tu lakini unashabikia upuuzi wa udini.
 
Back
Top Bottom