BOSS MSTAAFU
New Member
- Apr 15, 2022
- 4
- 3
Bosi umeongea vitu vya maana sana..[emoji123]
Mkuu 40% ya umeme wanatumia vijana kweli zaidi ya kuchaji simu wanafanya nini na huo umeme...Sio mengi bali yote.
Kama Umeme tu natumizi ya Dsm ni Asilimia 40 ya Umeme wote
Quotes za wapuuzi waliojikatia tamaaBora kujichana na kula good times kabla bado damu inachemka. Siyo unajiwekeza kwa kudunduliza mpk unazeeka hata kuitumia hiyo hela unakuwa huwezi.
REMEMBER:
When young......no money but many friends and healthy
When old ......no health, no friends but money is there,
RightMkuu kwa nini unaumia na maisha ya watu wengine. Kimbizana na maisha yako subiri kifo chako.
Watu wanahusiana nini na wewe? Unaishi maisha yako kwa kuogopa watu?Mimi nilikuwa na mawazo kama ya kwako. Lakini nikuambie tu ukweli kuna umri ukifika watu watataka waone maendeleo yako hapo sasa ndio kuna kizungumkuti
[emoji38][emoji38][emoji38]Maisha popote wew KUBWA JINGA
Usichukulie kila kitu seriousManeno ya kimasikini haya hayafai kusikilizwa asree ukiyaweka moyoni hutatoboa
Siishi kwa kuogopa watu japo hatua zangu ziendane na mafanikio ya wengineWatu wanahusiana nini na wewe? Unaishi maisha yako kwa kuogopa watu?
Perfectly 👌👌Ni kweli hata kuamua kufa masikini ni kupanga pia.
Sawa naacha, nisameheSi useme kuchagua tu kwani hayo ma a-a-a mengine yana nini au umeongea kwa kipaza sauti?
Dsm kuna watu wanauza maji pale Kivukoni wanapata faida ya 2300 katoni
Akijitahidi auze 5 tu keshamzidi wa kijijini
Kule ni Half Burundi 😁😁Hahahah daaaah buhingwe utakuwa wa kusubiri tarehe ya mshahara tuuu maana hakuna cha kufanya palee,,,,, safi kabisa umeongea point mkuu
Kwanini usibebe maji na msos toka nyumbani kupunguza gharama?umenishema mimi nafanya kazi sokota kwenye kiwanda cha nondo kutwa sh 8000 kazi ngumu moto mkali sana
nauli kwenda na kuludi sh 1200
chai 1000
mchana 1500
maji 1000
salio 3700
bado familia inataka kula kodi ya nyumba kutibiwa kuvaa
nauli ya juludi kijiini kwetu sina umri wenyewe umesha nipa kwaheli miaka 40 sasa hehe hatari
Labda utaanza kuwekeza kwenye kahawa na mahole ndo upate hela ya ziadaKule ni Half Burundi [emoji16][emoji16]
Hajasema nani kamuomba ushauri.Sasa kwa mtoa mada anaombwaje atoe ushauri humu JF? Unajuaje je, kuna watu walimuomba awashauri huko mtaani?
Nia yake ni njema, kutokana na kushuhudia na kuumia ameamua kutoa ushauri, kama mtu anajijua mhusika anaweza kuuchukua au kuuacha. Ni mawazo huru na si lazima.
Mtoa mada ni moja ya aina ya vijana tunaowataka kama Taifa kwa sababu ni wasema kweli. Kaongea ukweli tupu.
Nakwambia hivi, unaweza kusema hivyo vitu anavijua kwa sababu wabongo mna tabia ya kujimwambafy kwamba mnajua mambo msiyoyajua, na wengi wenu mnafikiri sawa kama watoto wavivu wa kufikiri nyumba moja.Ni kama wewe Kiranga ndiyo hujaelewa mada na umekurupuka. Umeandika above kuwa Wabongo ni mabingwa kushauri pale wasipoombwa KWA VITU WASIVYOVIJUA. Sasa kakujibu kuwa hivyo vitu anavyoshauri anavijua na ndiyo maana kashauri.
Mzee una kichwa kigumu mno
"The road to hell is paved with good intentions"Hajasema nani kamuomba ushauri.
As for "Nia yake ni njema..."
Waingereza wana msemo, "The road to hell is paved with good intentions".