TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

Ni kweli nawaona wengi wananawiri wanawake wanapendeza kweli. Tatizo maisha wame ya frame kwenye kula na kuvaa hata akilala chooni anaona sawa haya mambo yana mwisho huko mbele utakuja kudhalilika
Nani mwenye uhakika wa kufika huko mbele? Maisha ni leo mkuu.

Vunja mifupa angali bado meno yapo, kufa kwaja
 
Usekweni kaaribu na ubungo
We Jamaa una Uelewa Mdogo Sana kuhusu Maisha

Hapa DSM ndo Sehemu pekee Unaweza kutoboa Maisha endapo utawekeza akili na Muda vizuri


Umri kuwa mkubwa then hauna chochote haisabibishwi na kuishi mjini mfano Mimi nayachukulia Maisha katika uwanja wa kuishi katika Leo na sio kesho ambayo hujui Kama utaifikia ,



Akili yako usiifanye iwe Kama ya mtoto Mdogo ya kuamini Maisha ni lazima ujenge nyumba uwe na gari tu


Kuna watu pesa zao na Nguvu zao wamewekeza ktika kusaidia Yatima ,wajane ,wafungwa no

So ishi Maisha yako huko mikoani unapoona Maisha Ni mazuri nambie unamiliki kitu gani na umetoa Ajira kwa watu wangapi? Kama tu juzi Kati ulikuwa unalalamika Mama yako anakuomba pesa na huna , think twice sio unaandika Andika.
 
Bora kujichana na kula good times kabla bado damu inachemka. Siyo unajiwekeza kwa kudunduliza mpk unazeeka hata kuitumia hiyo hela unakuwa huwezi.

REMEMBER:
When young......no money but many friends and healthy

When old ......no health, no friends but money is there,
Na usipokufa huko mbele itakuwaje? Au ndio utakuwa mzee wa gahwa na maneno mengi
 
Huwezi kumpangia Mtu Sehemu ya kuishi labda Kama unauchizi kichwani waacheni watu waishi watakavyo
 
We Jamaa una Uelewa Mdogo Sana kuhusu Maisha

Hapa DSM ndo Sehemu pekee Unaweza kutoboa Maisha endapo utawekeza akili na Muda vizuri


Umri kuwa mkubwa then hauna chochote haisabibishwi na kuishi mjini mfano Mimi nayachukulia Maisha katika uwanja wa kuishi katika Leo na sio kesho ambayo hujui Kama utaifikia ,



Akili yako usiifanye iwe Kama ya mtoto Mdogo ya kuamini Maisha ni lazima ujenge nyumba uwe na gari tu


Kuna watu pesa zao na Nguvu zao wamewekeza ktika kusaidia Yatima ,wajane ,wafungwa no

So ishi Maisha yako huko mikoani unapoona Maisha Ni mazuri nambie unamiliki kitu gani na umetoa Ajira kwa watu wangapi? Kama tu juzi Kati ulikuwa unalalamika Mama yako anakuomba pesa na huna , think twice sio unaandika Andika.
Haya ni maoni yangu kulingana na jinsi nilivyowaona vijana wa daressalam unaweza kukubali au kupinga kwa hoja
 
Bora kujichana na kula good times kabla bado damu inachemka. Siyo unajiwekeza kwa kudunduliza mpk unazeeka hata kuitumia hiyo hela unakuwa huwezi.

REMEMBER:
When young......no money but many friends and healthy

When old ......no health, no friends but money is there,
Na usipokufa huko mbele itakuwaje? Au ndio utakuwa mzee wa gahwa na maneno mengi
 
Haya ni maoni yangu kulingana na jinsi nilivyowaona vijana wa daressalam unaweza kukubali au kupinga kwa hoja
Hoja ndo hiyo huwezi kulalamika kuwa watu wanapoteza Muda wakati hakuna ambaye amekuja kwako kukuomba Ugali

Mimi nipo dsm na naheshimu harakati za kila Mtu na itafika kesho yako utajilaumu kwa hizi pumba zako umeandika.
 
waende wapi?
Majuzi nilikuwa Kijijini nikakuta dogo mmoja ambaye alikuja kutafuta vibarua mashambani miaka 3 iliyopita mwaka jana akaamua kukodisha shamba ekari moja na kulipa mpunga. Baada ya kuvuna na kuuza dogo amepata milioni 6 cash!! Amenunua bodaboda/pikipiki mpyaaa na msimu huu kakodisha ekari mbili na zote ameshazipiga mpunga, amenunua mbolea na madawa yote. Kwa hii bei nzuri ya mazao kama itaendelea ina maana dogo anaweza kupiga zaidi ya milioni 10 na kuongeza bodaboda ya pili. Hivi huyu dogo umwambie aende Dar akazurure kwa kupata elfu 5 au 10 atakubali???
 
Hata Yesu mwenyewe kwenye biblia alikuwa akipiga mishe zake nyingi downtown... ukisoma biblia utaona alikuwa akikutana na watu mjini Yerusalem, Nazareth hadi Galilaya. Mara chache alikuwa akienda kijijini kwa kina Mariam Magdalene.

Hii ina maana tangu kuwepo kwa dunia mjini ndo kuna unafuu wa maisha. Kwa nchi ya TZ ni rahisi zaidi kufanikiwa ukiwa DSM wala haihitaji utafiti wowote. Bora ulipwe laki 3 mjini Dar kuliko kulipwa laki 5 wilayani Buhigwe.
Hahahah daaaah buhingwe utakuwa wa kusubiri tarehe ya mshahara tuuu maana hakuna cha kufanya palee,,,,, safi kabisa umeongea point mkuu
 
Sio dar tu mpaka ulaya. Kuna uzi nilieleza kuhusu mtoto wa ndugu yetu nilishambuliwa vikali.

Bahati nzuri nimefika nchi na kukaa ila kama unaona sio sehemu yako riziki toka kama kuna michongo fanya labda itafika.
Ulaya Wabongo wengi wanapoteza muda kwamba hawana shughuli za uhakika za kufanya zaidi ya show offs na title?[emoji38][emoji38][emoji38]
 
Mimi nilikuwa na mawazo kama ya kwako. Lakini nikuambie tu ukweli kuna umri ukifika watu watataka waone maendeleo yako hapo sasa ndio kuna kizungumkuti
Achana nao Mwizukulu wabishi hao. Mwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizukuru mgikuru[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Back
Top Bottom