Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Ni muhimu kuuliza bei kwani kuuliza sio ujinga. Tatizo wengi wetu hatuulizi bei kwanza matokeo yake unatajiwa mbei wa ajabu unaanza kuleta ubishi. Pia wengine hizo bei wanaziandika kabisa na kubandika ukutani. La msingi inabidi ujue gharama ya huduma kabla ujapewa huduma hiyo.

Bei ya saloon zinatofautiana kwa sababu ya utofauti wa kodi kati ya maeneo hayo. Kuna maeneo mengine yana kodi kubwa hivo wamiliki huweka bei za juu. Hivyo ni muhimu kujua upo eneo gani na kujiandaa kisaikolojia. Bei ya kunyoa sinza/kinondoni/masaki/mikocheni sio sawa na kibangu/mabibo/tegeta/boko la muhimu uliza kwanza. Kutokuuliza hakujawahi kumwacha mtu salama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha tu mkuu huku akiwa amekiweka kichwa changu kwenye maziwa yake maana nilikalishwa kwenye kisitulinikawa yeye akasimama kwa nyuma alifanya makusudi 100% niligundua hayo baadae sana ila miaka mi4 sasa sijarudia hilo kosa Hayo ndio ya moyoni ndugu
Kama hivi [emoji116]
96afe61048e2607448f9264e7b49e966.jpg
 
Mkuu kwanza nikiona lisaloon lina mambwebwe meng siingii. Swala ni kupunguza wing wa nywele tu.

WEWE kama mimi mkuu,,me zaidi ya buku tatu au Tano sinyoi, ,,kwanza nanyoa dongo maisha yote, ,,na ndevu napunguza kishkaji tu,,
 
Kuna mtu naona kasema vizuri kuwa upuuzi wao usifanye hawa wana saloon kuwaona wateja maboya. Halafu wanavyofanya hivyo sijui wanategemea mtu kama hana hiyo hela wanayomlazimisha kutoa afanye nini?

Eti mtu kaenda kunyoa nywele tu, halafu wanamvua shati na kumkalia!!![emoji15]

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti kichwa kinawekwa kwenye nyonyo na nyonyo sijui linamassage na lenyewe? Tutaanza kufuatana hadi saloon sasa, akimaliza kunyoa ataoshwa nyumbani khaaa, mfyuuuu zao.

Teh hizo ni mbinu za kuhujumu uchumi, kila service unaitikia tu "sawaaa"
 
vile vidada vya kutulaza vichwa kwenye tumatiti twao...
vijinga kweli vinakomaa kishenzi kutudindisha utadhani pale tumefuata staster ya kudisa...
shennnnzzziiiii kabisa...
 
Epukeni yote hayo kwa kununua mashine za nywele mnyolewe home. Mimi ananinyoa Kipenzi Changu espy. Kama huna mtu tafuta hata mshkaji wa kuna mnanyoana.
 
mmi nliamua kununua kopo la scrub kabisa bei nadhani haikuvuka elfu 10,000/=

yaan mwaka uliisha sikumaliza,, hadi pale alipotokea mchizi wangu akaiazima nkamwachia jumla,

NB: nunua kopo lako ujipimie mwenyewe getto

mi salon naendaka kushevu tu na kuosha nywele kwa sabuni full stop,

washanijua,

tabu wakija wadada wapya wakiniuliza kaka scrub vp, wenyeji wanamjibu hafanyagi huyoooo

[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]

n0 r0se with0ut th0rn
 
Hao ni wanaume wa Dar tu, huku mikoani huwezi kukuta huo ujinga.
Watu wanakwenda saloon kunyoa nywele tu, hizo mbwembwe zingine kajifanyie nyumbani wewe mwenyewe.

Hakuna kucheka na kima.
 
Mi kuna moja niliingia pale sinza...baada ya kunyoa nikaingizwa kwenye chumba fulani hivi kuoshwa...dada mmoja hivi white ana tako kubwa..bhac kidume nikavuliwa shati mtoto akaanza kunisugua kichwa...mzee ikasimama bhasi akaanza kuniambia pole ngoja nikusaidie mtoto akaenda kuufunga kabisa mlango...akaja akavua kila kitu na mimi akanivua tukabaki tunatazamana mtoto akaja akaikalia akaanza kukizungusha....kilichotokea cku ile siji kusahau hata 50 yangu haikuniuma
Wacha Roho Mbaya mkuu toa Location basi
 
kuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
Shubhaamiti

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
 
Back
Top Bottom