Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Tuwe na utaratibu wa kuuliza bei kabla hujapata huduma, unaweza ona ni ushamba ila utakuokoa na mengi especially kutumia pesa nje ya budget yako.

sent from kuzimu
Ni Malimbukeni tu ndio wataona ni ushamba

Kabla ya kupata huduma au bidhaa yoyote NI SHARTI kuulizia bei yake.

Kutokuuliza bei kabla ya kupata huduma ni Uzuzu na ujinga.
 
Sasa RRONDO kinachowashinda kununua mashine ni nini acha waendelee kupigwa tu huko
Hata ukiwa na mashine chini ya muembe hamna umeme,kunyolewa na kitana na wembe niliacha darasa la kwanza,wale wahenga wananielewa.
Saloon huwa tunafuata kinyozi.
 
kuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
Ahaaaaaa haaaaaaaa....sijawahi kucheka hivi..

Yaani mkuu story tamu afuu ina uhalisia hata kama ni chai[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Teh teh teh...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mm kuna moja niliingia hapa maeneo ya shekilango jina kapuni nimenyoa vizur nikimaliza kinyoz akamwambia akanioshe ile namaliza nikaambiwa nilipe 20,000 nikauliza kwa nn wakati tumeelewana ni 12000 dada akaniambia wakati ananiosha alifanya na massage ya kichwa pamoja na dawa ya mba. . Ulikuwa mtiti. .wa nguo kuchanika nikawalipa 15..nikasepa washenzi sana hawa watu tena tabia hii inavuma sana maeneo ya sinza na makumbusho bila kusahau kinondoni kwa baadhi ya maeneo kwa sababu ya wadangaji[emoji53][emoji53][emoji53]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BINAFSI NILIWAHI KUKUTANA NA HILO JAMBO MWAKA 2008 KWENYE SALON MOJA HV PALE MBEZI TANGIBOVU, BAS WAMENINYOA, NILIFUATANA NA WADOGO ZANGU, KUMBE WAKAT NANYOLEWA WALE WADOGO ZANGU WA KIUME WAKAWA WANASAFISHWA KUCHA NA MIGUU BILA MI KUJUA.. BASI IMEKUJA BILI ATI NILIPE ELFU 30. NIKAWAKATALIA NIKAWAAMBIA SIJAWAPA RUHUSA YA KUWASAFISHA MIGUU.. NILIKOMAA MZEE KIPIND HKO NPO SEKONDARI.. NIKAWAAMBIA SILIPI.. MKITAKA HATA POLISI TWENDENI... SIKUWA NA AIBU (MAANA WENG WANAIBIWA KWA AIBU ZAO).. WALINIMAIND LAKN NILIWALIPA BUKU 5 YA KUNYOA NKASEPA..

NB:AIBU NDO INAWAPONZA WANAUME WA DSM KWA HOFU YA KUDHARAULIKA, SASA KUNYOA UNALIPAJE ELFU 80 LABDA? KAMA HUJUI BEI ULIZA.. NA UWE NA UAMUZ WA VITU UNAVYOVITAKA NDYO VFANYIKE.. HATA UNAPOKWENDA MGAHAWAN ULIZA BEI NDIYO UAGZE MSOSI.

Tchao
Ni kweli tatizo la wengi ni aibu! Analinda kutoaibika wakati anatiwa hasara!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pumbafu zao hao wanaharibu budget za watu shemeji yangu yy baada kupewa bei aliwambia ngoja nitoe hapo m-pesa kimoja, mwenyewe eti mie hela yenyewe ya bumu kisha nikamuliwe 30 nimekimbia[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe ni wewe leo nimekukama ta

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] pole sana mkuu

mùm3 w@ñgù
 
Back
Top Bottom