Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Buku tu,huwa nanyoa vzr kwa babu kwa kiwembe, na beba mwenyewe, na ananyoa kama machine

python mobile
 
Mi kuna moja niliingia pale sinza...baada ya kunyoa nikaingizwa kwenye chumba fulani hivi kuoshwa...dada mmoja hivi white ana tako kubwa..bhac kidume nikavuliwa shati mtoto akaanza kunisugua kichwa...mzee ikasimama bhasi akaanza kuniambia pole ngoja nikusaidie mtoto akaenda kuufunga kabisa mlango...akaja akavua kila kitu na mimi akanivua tukabaki tunatazamana mtoto akaja akaikalia akaanza kukizungusha....kilichotokea cku ile siji kusahau hata 50 yangu haikuniuma
 
Saloon za hivi inatakiwa nikutane nazo kwenye miji ambayo sifahamiki ili niwe jeuri bila kuona haya kua kuna watu wananifahamu.

Hawa wahudumu wakikuona mbishi wanakua wanaongea kwa sauti ili uone aibu ulipe haraka kuepusha kuvunjiwa heshima.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu ni ukweli mtupu tumechoka. Mtu unanyoa anakulazimisha utumi magic, uscrub, mara steeming ni kero kwa ujumla. Nakubaliana na mleta mada ni wizi kama sio utapeli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nlishaliwa 40,000...ukiingia kwny chumba cha kuoshwa na mdada umeisha,kanivua shati mara kanikalia kila huduma unakubali.



Dawa yao unaenda na mama watoto na hela ashike yeye huwaoni wale wadada kukusogelea
Hahaaa hahahaaa! Na mama watoto tena!
 
Sie wenye vipara nadhani hayatuhusu haya
 
hapo leo tu nimenyoa, wananielewa , kuna yule mrefu mwembamba analazimisha scrub,

alafu kuna yule mwenye sambwanda saiz ya kati naye anafos scrub

ila kale kembamba kafupi ambacho kana mimba hakana mambo mengi

HAWANIPATI KABSAA, NIKIFIKA NNA KINYOZI WANGI YULE MFUPI ,

SIJAWAI LIPA ZAIDI YA 2000,[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]

n0 r0se with0ut th0rn
Emirates nin?
 
kuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
[emoji3][emoji3][emoji16][emoji3][emoji16] usije mjini
 
Aisee nilivyozoea ubahili nadhani siku hiyo ningelala polisi, kwanza ningeanzisha mtiti wa kudai risit ya EFD, najua pasingetosha maana hata TIN hawana[emoji23] [emoji23]

sent from Sokoro nkorambokande
 
Shida yote ya nini? Nunua hair clipper (Wahl ni clippers nzuri) wife au GF anakunyoa nyumbani.
 
Mi kuna moja niliingia pale sinza...baada ya kunyoa nikaingizwa kwenye chumba fulani hivi kuoshwa...dada mmoja hivi white ana tako kubwa..bhac kidume nikavuliwa shati mtoto akaanza kunisugua kichwa...mzee ikasimama bhasi akaanza kuniambia pole ngoja nikusaidie mtoto akaenda kuufunga kabisa mlango...akaja akavua kila kitu na mimi akanivua tukabaki tunatazamana mtoto akaja akaikalia akaanza kukizungusha....kilichotokea cku ile siji kusahau hata 50 yangu haikuniuma
Alafu ulikula kavu..
 
80k? what the....???

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
 
HILI JAMBO NI KWELI KABISA, KUNA MOJA IPO MAENEO YA MLIMANI CITY WALIMFANYIA HIVYO MDOGO WANGU ALIKUWA AMETOKA KIJIJINI NIKAENDA PALE NIKATAKA KUMTOA MTU ROHO, SHUKURANI KWA KIONGOZI WAKE AMBAYE ALIRUDISHA HELA NA KUOMBA MSAMAHA LA SIVYO LEO NINGEKUWA GEREZANI KIFUNGO CHA MAISHA AU KUSUBIRI KUNYONGWA MAANA NINGEFANYA TUKIO AMBALO DUNIA NZIMA INGESHANGAA...SASA WEWE MWENYEWE JIULIZE NI TUKIO GANI. NYINGINE MBILI ZIPO PALE SINZA-MORI ZINA WANAWAKE SAMAHANI NAOMBA NITUMIE JINA LA MALAYA...WALITAKA KUNILETEA ZA KULETA NIKAWAAMBIA WAIONE HII SURA HIVIHIVI WASITAKE KUTENGENEZA VIFO VYA SIMULIZI...
Mkuu kinubi biti lako nimelielewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku yangu ya harusi bestman wangu aliingia mkenge pale sinza..yani nilikuwa nimelipia pesa ya kunyoa na scrub tu halafu wakaja wakatuuliza kama watusafishe na miguu mm nikastuka sikutaka ila bestman akajua ni bure akawaambia wamfanyie.alipotoka anaambiwa alipie elfu ishirini akawa anang'aa macho....ilimtoka elfu 15 kwa kuomba.
 
Back
Top Bottom