MR LINKO
JF-Expert Member
- Aug 20, 2016
- 3,034
- 3,588
hauitaji kuweka pesa njoo uchukue pesa bofya hii link kisha jaza maana sign up na utapokea dollar 25 hapo hapo BlackOption - binary options without investments!
TrueDawa yao unatupia kanzu saf unazama nayo hakuna kidada kitakacho shoboka heti scrub sijui ushizi gan .Jibu ni moja mm ni ustadh hivyo hakuna ruhusu ya mwanamke yyto kuugusa mwili wangu zaidi ya mke wangu .Nanyoa na kusepa ,shenziiii
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi kuna moja niliingia pale sinza...baada ya kunyoa nikaingizwa kwenye chumba fulani hivi kuoshwa...dada mmoja hivi white ana tako kubwa..bhac kidume nikavuliwa shati mtoto akaanza kunisugua kichwa...mzee ikasimama bhasi akaanza kuniambia pole ngoja nikusaidie mtoto akaenda kuufunga kabisa mlango...akaja akavua kila kitu na mimi akanivua tukabaki tunatazamana mtoto akaja akaikalia akaanza kukizungusha....kilichotokea cku ile siji kusahau hata 50 yangu haikuniuma
Sio kua hatutaki kunyoa kwa wembe, tunataka ila tatizo wengine tukitumia nyembe tunafanya mapele hadi huruma inabidi tu uende saluniHivi mkienda kwa vinyozi chini ya mwembe na kunyolewa mnapungukiwa na nini jaman acheni yawakute
ahahaaa virus vinatafutwa sana kumbeMzee wangu ulikumbuka hata kuomba akuvalishe soksi ya dushe? Au "uliliwa" kavu? Maana hapa siwezi kusema ulikula ila uliliwa! Duh! Mna moyo aisee. I wish hizi ziwe ni story tu na sio reality....kulingana na hali ya "sukari" ilivyoingia "pilipili" siku hizi.....hatareee sana
Unajiamini vipi na hizi STD'sMi kuna moja niliingia pale sinza...baada ya kunyoa nikaingizwa kwenye chumba fulani hivi kuoshwa...dada mmoja hivi white ana tako kubwa..bhac kidume nikavuliwa shati mtoto akaanza kunisugua kichwa...mzee ikasimama bhasi akaanza kuniambia pole ngoja nikusaidie mtoto akaenda kuufunga kabisa mlango...akaja akavua kila kitu na mimi akanivua tukabaki tunatazamana mtoto akaja akaikalia akaanza kukizungusha....kilichotokea cku ile siji kusahau hata 50 yangu haikuniuma
What went what?Lakini kwanini wanaume wa DAR mnatafuta kufanyiwa scrub au massaging?.
What went down (WWD)?!
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha,tupe maujanjaMimi huwa wananijua pale Kinondoni studio kuna saloon moja hivi walikuja kwa staili zao hizo hizo nikawatolea nje badala ya kunitapeli Mimi nikawatapeli Mimi ...walichoka
Duhkuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
Hao si watu wazurikuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
WatakufilisiMimi ndio wananipataga kabisaaa ,sijawai kukataa kitu saloon, yani mbele ya mdada mrembo kila anachouliza huwa naitikia tu...utafanya scrub (najibu ndio) , na wakati mwengine ata sauti sitoi naguna tu mhhhh
We ndo mwenye hiyo saloon nini?Samahani wadau kwa kunukuu habari hii ndefu, ila hiki kisa kimenichekesha sana, pole ndugu ila ulienjoy au vipi?
Na huwa wananuna hasa,ni kuna saloon wanasemaga,yule kaka bahiliHii kitu nikiwahi kulipa elfu 3 siku moja kunyoa, kuoshwa na kupakwa mafuta mwaka 2007, Baada ya hapo huwa nikiingia saloon nauliza kunyoa sh ngapi na ndevu, baada ya hapo nikiulizwa nenda ukaoshwe huwa nawaambia kichwa changu kinaoshwa na mke wangu tu, wakiniambia nina mba huwa nawaambia nina dawa ya mba nyumbani mke wangu atanipaka!
Huo mnuno huwa sio wa kawaida
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu ulikumbuka kinga?Mi kuna moja niliingia pale sinza...baada ya kunyoa nikaingizwa kwenye chumba fulani hivi kuoshwa...dada mmoja hivi white ana tako kubwa..bhac kidume nikavuliwa shati mtoto akaanza kunisugua kichwa...mzee ikasimama bhasi akaanza kuniambia pole ngoja nikusaidie mtoto akaenda kuufunga kabisa mlango...akaja akavua kila kitu na mimi akanivua tukabaki tunatazamana mtoto akaja akaikalia akaanza kukizungusha....kilichotokea cku ile siji kusahau hata 50 yangu haikuniuma