Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Aisee! Mimi hawawezi kunifanyia upuuzi kama huo hata kidogo. Ila na huyo dogo baada ya kuona kuna huduma za "ajabu ajabu" kama hizo nae ilibidi ajiongeze kwamba hapa pesa itakayo nitoka si ya kitoto.
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] umenichekesha sana
Acha tu mkuu huku akiwa amekiweka kichwa changu kwenye maziwa yake maana nilikalishwa kwenye kisitulinikawa yeye akasimama kwa nyuma alifanya makusudi 100% niligundua hayo baadae sana ila miaka mi4 sasa sijarudia hilo kosa Hayo ndio ya moyoni ndugu
 
Inashangaza sana...

Nishawahi ingia saloon moja, ndiyo ilikuwa kwa mara ya kwanza, niliyoizoea siku hiyo ilikuwa imefungwa...

Baada ya kunyolewa,nikaulizwa na ndevu nikasema nyoa... Baada ya hapo nikaambiwa kuoshwa kichwa, wakanipakaa pakaa vitu vyao baada ya hapo naambiwa bill 100,000/=

mahondaw wangu akaanza kubishana noa akaniambia no way Smart911 hakuna kulipa...

Sikutaka kubishana kabisa so i end up paying hiyo laki1, sikusikitika ila nilishangaa...


Cc: mahondaw
 
Mimi huwa naingia saloon simple tu. Nikiona salion ina mambo meeengi naipitia mbali. Na nikifika huwa nanyoa nywele na ndevu tu bei haizidi 5000/-.
Nikimaliza huwa wanajipendekeza njoo tukufanyie scrub nawaambia huwa sifanyi scrub, utasikia basi njoo tukuoshe nawaambia sioshi naenda nyumbani kuoga.
Sasa hivi washanizoe nanyoa na kusepa!
Yaani hicho ndo exactly huwa nnafanya.
Yale ni mapepo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
Ha ha ha ha ha nimecheka sana...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lakini kwanini wanaume wa DAR mnatafuta kufanyiwa scrub au massaging?.

What went down (WWD)?!

Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu Truths
Wanaume wa Dareslam hawana ujinga huu.
Sisi tunao toka mikoani ndio tunaingia kwenye Hiyo mitego.Tumeuza bidhaa zetu Dareslam pesa ndefu nfukoni hatuoni wala hatusikii.
 
Dawa yao ni kufika/kuingia na kumpa yule Kuwadi Mkuu (anae anza na zoezi la Kukunyoa) taarifa mapema, huku ukiwa na Pesa yako Mkononi.

Balaa yote huwa anaianzisha huyu Mtu, kwani baada ya Kukunyoa tu, ni yeye anae kuelekeza kwenda kwa hao Matapeli wa Scrubing....!!

Wanakera kweli, pamoja na kulazimisha Biashara yao...!!

Ni utapeli unaosambaa kwa kasi ya ajabu, hasa Mijini...!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ndo mana nliamua kununua mashine yangu na kujipiga para mwenyewe
wale mabinti wanawaza ngono tu mda wote
ukitaka wakomoa nenda na mwanamke akae pembeni uone kama watajaribu kufanya upumbavu huo
 
Mimi huwa naingia saloon simple tu. Nikiona salion ina mambo meeengi naipitia mbali. Na nikifika huwa nanyoa nywele na ndevu tu bei haizidi 5000/-.
Nikimaliza huwa wanajipendekeza njoo tukufanyie scrub nawaambia huwa sifanyi scrub, utasikia basi njoo tukuoshe nawaambia sioshi naenda nyumbani kuoga.
Sasa hivi washanizoe nanyoa na kusepa!
Mimi huwa ninafanya kama wewe kunyoa nywele na ndevu jumla 3,000/4,000, sifanyi scrub kabisa, sichongi kichwa kama boksi. Ninaosha kawaida na ananipaka mafuta ya nywele tu! Dada anayeniosha ninampa 1,000 anashukuru vibaya mno. Hivyo ninaspend kati ya 4,000 - 5,000 tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi mkienda kwa vinyozi chini ya mwembe na kunyolewa mnapungukiwa na nini jaman acheni yawakute
Chini ya muembe hamna umeme, wengine tunatumia mashine zetu wenyewe.
 
Back
Top Bottom