Tahadhari: Mazoezi ya Al-shaabab ndani ya Dar es Salaam

Tahadhari: Mazoezi ya Al-shaabab ndani ya Dar es Salaam

Halafu huyu tpaul ni mfuasi wa Mungu aliyepigwa misumali pale msalabani kwa madai ya kuukomboa ulimwengu bila shaka unalenga kwa taarifa hii kuchafua dini za watu wengne. Kama umekosa la kuandika ni vyema ukawa kimya kuliko kuleta mambo ya udini.

Hapo CHAMVIGA umetukosea sana WAKRISTU,mleta mada hakuusema UISLAMU ameusemea UGAIDI,na kamwe usichanganye UGAIDI na UISLAMU ni vitu viwili tofauti,wala usichanganye UARABU na UISLAMU ni vitu viwili tofauti.


Kakangu tunachotakiwa kufanya ni kuielimisha jamii pamoja na wewe kwamba tujitahidi kuweka vitu hivi viwili tofauti,DINI YA KIISLAMU na UGAIDI,anavyosemea UGAIDI anasemea watu wenye nia mbaya wanaojaribu kumwaga damu za watu wasio na hatia kwa kisingizio cha dini..................

Hatuhitaji akina Anthony Koni wa Uganda walivyoua tukasema ni UKRISTu hapana ,Antony Koni aliua kwa sababu zake za uuaji na ile awe regicognised na dunia.

Iheshimu dini yako kwanza upate kuheshimu dini za wenzako,Kaka Uisalmu siyo UGAIDI.............
 
ANGALIZO: -/ ziko shule mbalimbali huko ilala na temeke na pembezoni mwa mji zinazofundisha mashuleni KUNG FU KWELI NI MCHEZO LAKINI KWA SASA IMEKUWA TOO MUCH KWA NINI MICHEZO HII ISICHEZW3 KATIKA MABARAZA YA MICHEZO YANAYOTAMBULIKA ,KWANINI KUNG FU INASISITIZWA KTK MASHUL3 YA KIDINI TU HASA YA KIISLAMU / QUIET DANGEROUS/ MICHEZO HII IEUHUSIWW KTK SEHEMU ZINAZOTAMBULIKA RASMK

Extra curricular activities !! Michezo mbalimbali kama Mpira, Volleyball, basketball, Tennis, Karate, Judo, Kung-fu na mengineyo haijakatazwa na sheria yoyote kufundishwa katika mashule, madrasa au misikitini. Laiti kama Nchi yetu ingekuwa na utaratibu maalumu, vijana kama hao wangeweza kuliwakilisha Taifa katika Kungfu, Judo, Karate na kuliletea Medali tofauti.

Shule hizo kimsingi zinatekeleza Sera ya Taifa ya Michezo ambayo inatoa umuhimu wa michezo kama hiyo;

"Michezo ikiwa ni kiungo muhimu cha utamaduni katika jamii yetu, umuhimu wake nikama ifuatavyo:-
i) Kujenga na kuimarisha afya njema na maisha bora kwa wote;
ii) Kujenga tabia ya ushirikiano, upendo, udugu na uzalendo;
iii) Kujenga taifa lenye nidhamu;
iv) Kujenga uhusiano, uelewano na mshikamano wa Taifa;
v) Kujenga moyo wa kishujaa na kujihami kukuza ukakamavu ujasiri na kujiamini;
vi) Kuwapatia wananchi burudani;
vii) Kulitambulisha na kulitangaza taifa nje ya mipaka yake;
viii) Kumjenga mchezaji kuwa mtu kamili kimwili, kiakili na kiroho kuanzia utotoni hadi uzeeni "

KWA NINI MICHEZO HII ISICHEZW3 KATIKA MABARAZA YA MICHEZO YANAYOTAMBULIKA

Kwa kuwa tuna BMT, Tusaidie majina ya Vyama Rasmi vinavyohusika na Michezo ya Kareti ili vijana wajiunge au wafundishe namna gani wanaweza kuunda vyama vyao ili watambuliwe kisheria, licha ya hivyo, Shule ni sehemu inayotambulika Rasmi, mingi katika misikiti na madrasa zina usajili, hivyo zinatambulika, na kwa hali hiyo kwa kuwa wanatekeleza sera katika sera za michezo bila ya kuvunja sheria wala Amani hakuna haja ya kuwadhania tofauti.

KWANINI KUNG FU INASISITIZWA KTK MASHUL3 YA KIDINI TU HASA YA KIISLAMU

Shule nyinginezo hazijakatazwa, tena tuwashauri wajenge na wao Dojo za kutosha tu tuwaokoe vijana wetu katika shughuli zisizo na tija kama ya Ku BET na kuwajenga katika ukakamavu na ujasiri hata kabla hawajaenda JKT.

Pitia Sera ya Taifa ya Michezo HAPA
 
Kuna umuhimu wa kuratibu hivi vikundi vya mazoezi ya mapigano ili kubaini malengo ya vikundi hivi.
 
Ingekuwa busara,ungetaja sehemu husika,na bora zaidi wapgie wana usalama wachukuwe hatua.
 
Uvccm Hao Mbona Kule Ileje Wamemaliza Mafunzo Yao Juzi, Na Kuzinduliwa Na Mbunge Wao Kibona?
 
kuna wapumbavu wenzio watakuamini na taarifa yako ya kichochezi, chadema hamuishiwi vituko

ficha upumbavu wako walau kidogo. suala la usalama halina chama...ni jukumu la kila raia.

MREJESHO
tayari hili tukio limefika kwenye vyombo vya usalama. kuweni watulivu wakati suala hili linashughulikiwa. watu mnaotoa mapovu humu mkinitaka nitaje mahali hamjui chochote kuhusu usalama. ningetaja mahali walipo wahalifu wakati watu wa usalama hawajapata taarifa? subiri polisi wafanye kazi yao na nitaendelea kufuatilia kisha nitatoa majibu humuhumu. haraka ya kunitaka nitaje scene humu ya nini?

masuala ya usalama wa nchi ni jukumu la kila raia mwema kama mimi. nashangaa baadhi ya misukule humu kunisakama na kumtaka Moderator afute uzi. akifuta uzi ndio itasaidia nini? nina wasiwasi huenda kuna baadhi ya watu humu ndani hawana nia njema na utulivu uliopo hapa nchini. mnajua gharama wanayoilipa jirani zetu wakenya kwa kudharau mwiba? acheni kucheza na amani ya nchi ndugu zajngu.
 
Last edited by a moderator:
Wizara ya Elimu ipige marufuku mafunzo ya Karate mashuleni kwani ni ugaidi.Sinema zote zinazocheza karate zipigwe marufuku.Tume ya mawasiliano ifunge channel au tv station itakayonesha karate.Watoto wetu wajifunze gwaride na ukakamvu kwa kutumia bunduki za mbao kama vile chipukizi na kujifunza kuua adui theoratically and NOT practically.Watoto wanaosoma madrasa majumbani wapigwe marufuku na serikali ijengee madrasa haraka saana na kuwatunza watoto ambao hutunzwa na waalimu wa hizo madrasa.
 
Mkuu Simiyu Yetu hii ni taarifa ya kiintelejensia. nl

Nahofia kutamka mahali walipo moja kwa moja wasije wakatoroka kabla ya kushughulikiwa.

Hivi sasa naelekea kibaruani. Nikirudi jioni itabidi nitoe taarifa kwenye vyombo vya usalama wafanye uchunguzi. Huwezi kujua kama wahusika nao wanapita humu JF, nikitaja mahali walipo naweza kujikuta nimewakurupua kabla hawajachunguzwa.

Cha muhimu ni kila mmoja wetu kuwa makini mahali anapokaa pindi akiona vikundi vya ajabuajabu kama hivi.

This is very interesting....Yaani mpaka utoke kibaruani jioni ndipo ukatoe taarifa ambayo kwa njia moja au nyingine inaweza kuwa ni threat kwa taifa. Kutoa taarifa kama hiyo kwani ni lazima uende kituoni physically? Naamini unaweza ukapiga simu. Au unasubiri utoke kibaruani jioni ukanunue vocha? Is this credible info?
 
Leo asubuhi nimepita mahali fulani hapa Dar nikawashuhudia watu wamevaa kininja na vilemba vya kigaidi wakifanya mazoezi ya kungfu na kareti bila wasiwasi wowote.

Mwalimu wao mwenye asili ya kisomali alisikika akiwapa maelekezo kwa lugha ya kiarabu huku akiwa mkali kwa wale walioonekana kukosea maelekezo yake. Kikundi hiki ni cha watu wasiopungua 15.

Hatuwezi kujua vikundi hivi viko vingapi hapa jijini na kama mafunzo haya ya kigaidi wanayopata wataenda kuyatekeleza wapi. Hivyo ni jukumu la kila mmoja wetu kuwa makini na kuchukua tahadhari pindi atakapoona vikundi kama hivi.

Ulinzi na amani ya Taifa letu ni jukumu la kila raia. Juzi kati tumeshuhudia mtanzania mwenzetu akikamatwa kwa sababu za kigaidi. Huenda ugaidi huu amejifunzia hapahapa Tanzania. Chukua tahadhari kabla ya hatari!

Hii ndio Tanzania, nataka waanze na Ikulu kuilipua...!
 
Leo asubuhi nimepita mahali fulani hapa Dar nikawashuhudia watu wamevaa kininja na vilemba vya kigaidi wakifanya mazoezi ya kungfu na kareti bila wasiwasi wowote.

Mwalimu wao mwenye asili ya kisomali alisikika akiwapa maelekezo kwa lugha ya kiarabu huku akiwa mkali kwa wale walioonekana kukosea maelekezo yake. Kikundi hiki ni cha watu wasiopungua 15.

Hatuwezi kujua vikundi hivi viko vingapi hapa jijini na kama mafunzo haya ya kigaidi wanayopata wataenda kuyatekeleza wapi. Hivyo ni jukumu la kila mmoja wetu kuwa makini na kuchukua tahadhari pindi atakapoona vikundi kama hivi.

Ulinzi na amani ya Taifa letu ni jukumu la kila raia. Juzi kati tumeshuhudia mtanzania mwenzetu akikamatwa kwa sababu za kigaidi. Huenda ugaidi huu amejifunzia hapahapa Tanzania. Chukua tahadhari kabla ya hatari!

usitoe majibu ya reja reja wapi uko ulipowaona ili wafuatiliwe maana kama wanafanya kweupe bila woga bila shaka watarudia cku nyingine so watafuatiliwa pili kwa nn hukusogea kwa mbele kidog ukawachukua picha!!!

otherwise tunaiona hii habari yako kama haijakamilika kwa kweli
 
ficha upumbavu wako walau kidogo. suala la usalama halina chama...ni jukumu la kila raia.

MREJESHO
tayari hili tukio limefika kwenye vyombo vya usalama. kuweni watulivu wakati suala hili linashughulikiwa. watu mnaotoa mapovu humu mkinitaka nitaje mahali hamjui chochote kuhusu usalama. ningetaja mahali walipo wahalifu wakati watu wa usalama hawajapata taarifa? subiri polisi wafanye kazi yao na nitaendelea kufuatilia kisha nitatoa majibu humuhumu. haraka ya kunitaka nitaje scene humu ya nini?

masuala ya usalama wa nchi ni jukumu la kila raia mwema kama mimi. nashangaa baadhi ya misukule humu kunisakama na kumtaka Moderator afute uzi. akifuta uzi ndio itasaidia nini? nina wasiwasi huenda kuna baadhi ya watu humu ndani hawana nia njema na utulivu uliopo hapa nchini. mnajua gharama wanayoilipa jirani zetu wakenya kwa kudharau mwiba? acheni kucheza na amani ya nchi ndugu zajngu.

mkuu tpaul update uzi mkuu na huu mrejesho
 
Last edited by a moderator:
Mtu anayejuwa kungfu hata ukimtupia bomu la machozi hadhuriki,risasi haiwezi kumuuwa na anaweza wapiga makomando wa jeshi wenye uwezo wa kuvunja matofali kwa kichwa kama tulivyoona pale uwanja wa taifa.Hawa ni hatari saana...hata van dame hafui dafu
 
Wape taarifa polisi, penginevyo ukikaanayo basi we ni gaidi namba moja.
 
Mazoezi ni mazuri sana waacheni vijana wajiweke fiti, kwanini munahofia Alshabab si nyinyi nchi yenu haina dini sasa munaogopa nini na Watanzania ni watu wasafi hawana ubaguzi kidini.
 
Kweli alshabab ni hatari hamlali mtakufa kama wakenya gari ikipasuka taili mnajirusha kutoka juu ya gh'orofa
 
Mazoezi ya karate/kun fu na mavazi yana uhusiano gani na Ugaidi? Lugha ya Kiarabu ni ugaidi? walitakiwa kuwa na wasiwasi? Mimi nilikuwa nafanya mazoezi kama hayo nikiwa mdogo pale YMCA !!! Haikuwahi kuwa kosa! ... Najaribu kuuliza tu; hofu hii inasababishwa na nini? Tafadhali tambueni kuwa Ugaidi si lugha, Mavazi wala mazoezi!!! Magaidi wa Ukweli ni watu ambao wamefunzwa mambo mengi ya kiintelijensia, wengi wao ni linguistic, ni wabobezi wa medani ya kivita na kiusalama! hawa watu wazalishwa na CIA, MOSAD, KGB, NSA... Tuwe makini sana na hisia za kidini ..
 
Back
Top Bottom