Tahadhari: Mazoezi ya Al-shaabab ndani ya Dar es Salaam

Tahadhari: Mazoezi ya Al-shaabab ndani ya Dar es Salaam

Halafu huyu tpaul ni mfuasi wa Mungu aliyepigwa misumali pale msalabani kwa madai ya kuukomboa ulimwengu bila shaka unalenga kwa taarifa hii kuchafua dini za watu wengne. Kama umekosa la kuandika ni vyema ukawa kimya kuliko kuleta mambo ya udini.
 
Last edited by a moderator:
Paw ondoeni huu uchochezi unaelenga kuchafua hali ya hewa na kuwatisha watu.

bado najiuliza na nitaendelea kujiuliza Moderator wanawezaje kuacha habari ya namna hii ambayo ni wazi inaweza hatarisha amani ya taifa...hii habari ina tofauti gani na ya watu wanaosambaza taarifa za uongo kuwatisha watu?
 
Last edited by a moderator:
Sasa ukienda mzigoni ukakuta tayar wameisha ua watu utakua umefanya nini...hujasaidia kitu.. muda huu uliotumia kuandika kwenye jukwaa ungewataarifu Police ili kuepusha maafa kwani hujui nisaa ngapi, siku gani watafanya shambulizi the early the better GET UR PHONE CALL THE POLICE NOW TO SAVE PEOPLE'S LIVES.
 
Paw ondoeni huu uchochezi unaelenga kuchafua hali ya hewa na kuwatisha watu.

bado najiuliza na nitaendelea kujiuliza Moderator wanawezaje kuacha habari ya namna hii ambayo ni wazi inaweza hatarisha amani ya taifa...hii habari ina tofauti gani na ya watu wanaosambaza taarifa za uongo kuwatisha watu?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Simiyu Yetu hii ni taarifa ya kiintelejensia. nl

Nahofia kutamka mahali walipo moja kwa moja wasije wakatoroka kabla ya kushughulikiwa.

Hivi sasa naelekea kibaruani. Nikirudi jioni itabidi nitoe taarifa kwenye vyombo vya usalama wafanye uchunguzi. Huwezi kujua kama wahusika nao wanapita humu JF, nikitaja mahali walipo naweza kujikuta nimewakurupua kabla hawajachunguzwa.

Cha muhimu ni kila mmoja wetu kuwa makini mahali anapokaa pindi akiona vikundi vya ajabuajabu kama hivi.

Yaani unasubiri mpaka jioni ndo utoe taarifa? Ulinzi gani huu? Ina maana njia nzima huko kwenye kibarua chako hakuna vyombo vya usalama? Ina maana ukiomba ruhusa kazini kwako huwezi kuruhusiwa ili ukatoe taarifa polisi? Au kibarua chako ni cha kuzibua vyoo kwa Mhindi?

Chelewa, siku wakija kujilipulia kibaruani kwenu usije kutulalamikia hapa jamvini. Muda wote uliotumia kujibizana na akina Simiyu Yetu si ungekuwa umeshafika polisi wewe?!!
 
Leo asubuhi nimepita mahali fulani hapa Dar nikawashuhudia watu wamevaa kininja na vilemba vya kigaidi wakifanya mazoezi ya kungfu na kareti bila wasiwasi wowote.

Mwalimu wao mwenye asili ya kisomali alisikika akiwapa maelekezo kwa lugha ya kiarabu huku akiwa mkali kwa wale walioonekana kukosea maelekezo yake. Kikundi hiki ni cha watu wasiopungua 15.

Hatuwezi kujua vikundi hivi viko vingapi hapa jijini na kama mafunzo haya ya kigaidi wanayopata wataenda kuyatekeleza wapi. Hivyo ni jukumu la kila mmoja wetu kuwa makini na kuchukua tahadhari pindi atakapoona vikundi kama hivi.

Ulinzi na amani ya Taifa letu ni jukumu la kila raia. Juzi kati tumeshuhudia mtanzania mwenzetu akikamatwa kwa sababu za kigaidi. Huenda ugaidi huu amejifunzia hapahapa Tanzania. Chukua tahadhari kabla ya hatari!
Natumai umaripoti pia kwenye vyombo vya usalama
 
Wewe mnafiki kitu kama hicho sio cha kwenda kazini kwanza, ungepiga simu hapo hapo au kuomba simu kwa mtu na ukapiga polisi na kungoja hapo hapo polisi waje, halafu unazungumzia jukumu la kila raia kulinda nchi wewe umefanya nini hapo kama raia? Nina uhakika hata kama ungechelewa au usingekwenda kazini kama unafanya kazi, ungewaeleza unapofanya kazi sababu ya kuchelewa au kutokwenda kazini wangekuelewa.Tuwe waangalifu saana tusije tukafikia kunyimana uhuru, kwa kitu ambacho hakipo hapa kwetu, kufanya mazoezi hapa kwetu ni kitu cha kawaida na hata kama mwalimu wao ni msomali kuna kosa gani? Hivi tunafikiri kuna mtu atafundisha ugaidi mjini? Hawa wanafundishana maporini na mara nyingi wanaotaka kuwa magaidi wanawafuta kwao huko makao makuu kupewa hayo mafunzo.
 
Mkuu Simiyu Yetu hii ni taarifa ya kiintelejensia. nl

Nahofia kutamka mahali walipo moja kwa moja wasije wakatoroka kabla ya kushughulikiwa.

Hivi sasa naelekea kibaruani. Nikirudi jioni itabidi nitoe taarifa kwenye vyombo vya usalama wafanye uchunguzi. Huwezi kujua kama wahusika nao wanapita humu JF, nikitaja mahali walipo naweza kujikuta nimewakurupua kabla hawajachunguzwa.

Cha muhimu ni kila mmoja wetu kuwa makini mahali anapokaa pindi akiona vikundi vya ajabuajabu kama hivi.

sasa si ungesubiri hiyo jion ndo ulete habari kamili? Hapa umewaficha nini? Watanzania bado tuna safari ndefu mno.
 
Last edited by a moderator:
hii ni IMANI YA KIISLAM 100% kuikataza ni kutotenda haki
 
nitoe taarifa humu hadharani usalama wangu utalindwaje? nitapeleka taarifa polisi physically na wasipochukua hatua, nawalipua kwa kova.

Acha woga, jitoe mhanga na uanike kila kitu hapa maana hata polisi wanapita humu utaokoa muda wako na nguvu zako za kwenda polisi
 
Karipoti polisi
Vikundi hivyo vipo vingi na baadhi yao hufanya mazoezi kwenye nyumba za ibada. huwenda vyombo vya ulinzi na usalama vimeona hakuna madhara wanajiweka fit tu!!! ila tusipoziba ufa tutajenga ukuta,
 
Leo asubuhi nimepita mahali fulani hapa Dar nikawashuhudia watu wamevaa kininja na vilemba vya kigaidi wakifanya mazoezi ya kungfu na kareti bila wasiwasi wowote.

Mwalimu wao mwenye asili ya kisomali alisikika akiwapa maelekezo kwa lugha ya kiarabu huku akiwa mkali kwa wale walioonekana kukosea maelekezo yake. Kikundi hiki ni cha watu wasiopungua 15.

Hatuwezi kujua vikundi hivi viko vingapi hapa jijini na kama mafunzo haya ya kigaidi wanayopata wataenda kuyatekeleza wapi. Hivyo ni jukumu la kila mmoja wetu kuwa makini na kuchukua tahadhari pindi atakapoona vikundi kama hivi.

Ulinzi na amani ya Taifa letu ni jukumu la kila raia. Juzi kati tumeshuhudia mtanzania mwenzetu akikamatwa kwa sababu za kigaidi. Huenda ugaidi huu amejifunzia hapahapa Tanzania. Chukua tahadhari kabla ya hatari!
kuna wapumbavu wenzio watakuamini na taarifa yako ya kichochezi, chadema hamuishiwi vituko
 
Back
Top Bottom