Tahadhari: Mazoezi ya Al-shaabab ndani ya Dar es Salaam

Tahadhari: Mazoezi ya Al-shaabab ndani ya Dar es Salaam

Mbona mnaturusha roho na habari hizi....hapo hujatoa msaada wowote na Wewe sio RAIA mwema. Kama RAIA mwema ungetoa eneo na ungetoa taarifa polisi
 
Mkuu Simiyu Yetu hii ni taarifa ya kiintelejensia. nl

Nahofia kutamka mahali walipo moja kwa moja wasije wakatoroka kabla ya kushughulikiwa.

Hivi sasa naelekea kibaruani. Nikirudi jioni itabidi nitoe taarifa kwenye vyombo vya usalama wafanye uchunguzi. Huwezi kujua kama wahusika nao wanapita humu JF, nikitaja mahali walipo naweza kujikuta nimewakurupua kabla hawajachunguzwa.

Cha muhimu ni kila mmoja wetu kuwa makini mahali anapokaa pindi akiona vikundi vya ajabuajabu kama hivi.


Mkuu uwe makini na Uage Nyumbani kabisa maana NCHI hii ni ya ajabu usishangae wakakushilikilia ili Kusaida Uchunguzi wa polisi.
 
Huyu tpaul ni wakukamatwa ili ahojiwe,,,maana anasambaza uzushi ambao ni hatari,,,eti alshababy wafanya mazoezi dares salaam
 
Leo asubuhi nimepita mahali fulani hapa Dar nikawashuhudia watu wamevaa kininja na vilemba vya kigaidi wakifanya mazoezi ya kungfu na kareti bila wasiwasi wowote.

Mwalimu wao mwenye asili ya kisomali alisikika akiwapa maelekezo kwa lugha ya kiarabu huku akiwa mkali kwa wale walioonekana kukosea maelekezo yake. Kikundi hiki ni cha watu wasiopungua 15.

Hatuwezi kujua vikundi hivi viko vingapi hapa jijini na kama mafunzo haya ya kigaidi wanayopata wataenda kuyatekeleza wapi. Hivyo ni jukumu la kila mmoja wetu kuwa makini na kuchukua tahadhari pindi atakapoona vikundi kama hivi.

Ulinzi na amani ya Taifa letu ni jukumu la kila raia. Juzi kati tumeshuhudia mtanzania mwenzetu akikamatwa kwa sababu za kigaidi. Huenda ugaidi huu amejifunzia hapahapa Tanzania. Chukua tahadhari kabla ya hatari!

Nyie ndio maana Kanisani badala ya kusali, mnaishia kutolewa mapepo!
Si ajabu una pepo limekuganda kuanzia kichwani mpaka makalioni
 
Vilemba vya kigaidi vikoje?
Halafu isije ikawa umeingilia mawasiliano ya watu au umewasikia wakiongea kwa njia simu au ikawa umeona taarifa zao kwenye computer... Kuwa makini, muda si mrefu taarifa hizo zitakua ni uvunjifu wa sheria
 
Sawa ila na wewe pia unapaswa kutimiza wajibu wako,ili kuwanusuru watz wenzako,Aksante Kwa kutukumbusha.
 
Kwa mwendo huu hata gym zinazofundihsa mafunzo ya karate zitafungiwa.
 
Leo asubuhi nimepita mahali fulani hapa Dar nikawashuhudia watu wamevaa kininja na vilemba vya kigaidi wakifanya mazoezi ya kungfu na kareti bila wasiwasi wowote.

Mwalimu wao mwenye asili ya kisomali alisikika akiwapa maelekezo kwa lugha ya kiarabu huku akiwa mkali kwa wale walioonekana kukosea maelekezo yake. Kikundi hiki ni cha watu wasiopungua 15.

Hatuwezi kujua vikundi hivi viko vingapi hapa jijini na kama mafunzo haya ya kigaidi wanayopata wataenda kuyatekeleza wapi. Hivyo ni jukumu la kila mmoja wetu kuwa makini na kuchukua tahadhari pindi atakapoona vikundi kama hivi.

Ulinzi na amani ya Taifa letu ni jukumu la kila raia. Juzi kati tumeshuhudia mtanzania mwenzetu akikamatwa kwa sababu za kigaidi. Huenda ugaidi huu amejifunzia hapahapa Tanzania. Chukua tahadhari kabla ya hatari!

Hivi hawa waislam kwa nini hawapendi kuishi kwa amani, yaani bila kuua hawaoni raha kabisa...dini mbaya sana hiyo
 
Nyie ndio maana Kanisani badala ya kusali, mnaishia kutolewa mapepo!
Si ajabu una pepo limekuganda kuanzia kichwani mpaka makalioni

Mody wake jina LA huyu mtoa MaDa polisi ili awaonyeshe watu hao kawaona wapi .uzushi huu sio mzuri na haukubaliki
 
shukrani tunashukuru na wengine tuige mfano wa huyu mwenzetu.

Mawasiliano yote na jeshi la polisi hayo hapo chini popote ulipo andika meseji au email.Toa taarifa.

Njia za Mawasiliano Jeshi La Polisi Tanzania

asante sana kwa info mkuu East African Eagle. tukio limeripotiwa kituo cha polisi kilichopo karibu na eneo la tukio na wameahidi kulifanyia uchunguzi wa kina. wewe ni mzalendo wa kweli. wapuuze wale misukule wanaonisakama na kunikejeli bila sababu za msingi. usalama wa raia na mali ni jukumu la kila mtanzania. usalama ukitetereka tutaumia sote, bila kujali chama, dini, rangi wala kabila. tuendelee kushirikiana na vyombo vya usalama kulinda amani na utulivu wa nchi yetu.
 
Last edited by a moderator:
Hivi hawa waislam kwa nini hawapendi kuishi kwa amani, yaani bila kuua hawaoni raha kabisa...dini mbaya sana hiyo

Ww ni mjingaaa kama wengine habar za kizushii una hukumu waisilaamu umeambiwa waisilamu ni dhambi kufanya mazoezi ya aona yoyote

Akili unayotumia inatokana ujinga unalishwaa...
 
Nyie ndio maana Kanisani badala ya kusali, mnaishia kutolewa mapepo!
Si ajabu una pepo limekuganda kuanzia kichwani mpaka makalioni

mitusi yote hii ya nini? kama wewe unaona suala la ulinzi wa amani halikuhusu si ukae kimya?
 
NAKUBALIANA NA WEWE KWA YOTE ULIYOYASEMA LAKINI SIJAONA KOSA LANGU KWA WAKRISTO KWAKUWA WAKIRISTO HUMUITA YESU MUNGU NA KWAMBA MUNGU HUYO AMEADHIBIWA MSALABANI KWA KUPIGIWA MISUMALI.
Lakini mimi nilimhoji mleta habari uhusiano uliopo kati ya ugaidi, kungfu,vilemba na lugha ya kiarabu unatoka wapi? Wasomali si waarabu wala hata kiarabu sio lugha yao mama inakuaje mtu huyu kuungaunga sentensi zenye kuashiria chuki na kuinyooshea kidole dini ya watu wengine?

Hapo CHAMVIGA umetukosea sana WAKRISTU,mleta mada hakuusema UISLAMU ameusemea UGAIDI,na kamwe usichanganye UGAIDI na UISLAMU ni vitu viwili tofauti,wala usichanganye UARABU na UISLAMU ni vitu viwili tofauti.


Kakangu tunachotakiwa kufanya ni kuielimisha jamii pamoja na wewe kwamba tujitahidi kuweka vitu hivi viwili tofauti,DINI YA KIISLAMU na UGAIDI,anavyosemea UGAIDI anasemea watu wenye nia mbaya wanaojaribu kumwaga damu za watu wasio na hatia kwa kisingizio cha dini..................

Hatuhitaji akina Anthony Koni wa Uganda walivyoua tukasema ni UKRISTu hapana ,Antony Koni aliua kwa sababu zake za uuaji na ile awe regicognised na dunia.

Iheshimu dini yako kwanza upate kuheshimu dini za wenzako,Kaka Uisalmu siyo UGAIDI.............

Vitambaa vya kigaidi ni vitambaa gani hivyo na vikoje? Sijawah sikia eti kuna vilemba vya ugaidi msaada tafadhali. tpaul.
 
Last edited by a moderator:
ufafanuzi:
vilemba vya kigaidi vinafanana na kile kilemba alichokuwa akikivaa osama.
 
nitoe taarifa humu hadharani usalama wangu utalindwaje? nitapeleka taarifa polisi physically na wasipochukua hatua, nawalipua kwa kova.
Unachekesha kweli mwanaaa,huku jamii forum ni hadharani kvp ilhali ww si verified member hata picha ya profile si yako nachoka kabisa.Anyway kitendo cha ww kutoa taarifa hii hauoni inatosha kukutia hatarini kama ni kweli kwa jinsi akili yako ilivyokutuma?Ila angalia uwe makini kwani jeshi la polisi kupitia msemaji wake limeonya tabia za kuzusha kuhusu ugaidi.
 
Hii tarifa yako mbona haina msaada ungesema ni wapi,maeneo gani,mtaa gani,ikiwezekana ukumbi au uwanja gani ili wahusika wapate kufuatilia sasa unaadika kama unatunga wimbo bana.

umeongea ukweli mkuu hauwezi ukatoa maelezo bila kutaja eneo la tukio
 
Hivi vitu sio vya kufanyia mzaa tena, naona kama vile walifanya makosa sana wakenya kuwataja raia wa kigeni waliowakamata nazungumzia watanzania. Wale watoto ni wadogo wangekaa kimya na kuitaarifu serikari kwanza wakaoji kale katoto ni watu gani walio mshawishi kwenda kufanya matendo ya kigaidi na huku uchunguzi kufanyika kimya kimya kwa faida za pande zote mbili.

By now the cell itakuwa imejizima wakimuona mtoto kesha kamwata na chances ni kwamba ataongea tu; isitoshe wala uoni magazeti yetu yakitumia nafasi hii ki-propaganda zaidi hili kuwatisha madogo wengine ya kuwa mwanzeo alikuwa katumwa kujilipua etcetera to do with fear monger na kuwataka vijana waongee kama wanadhani kuna watu wanawashawishi hivyo.

It is as if hili swala halina msisimko wa national interest unless labda lingekuwa la ufisadi.

Hivi hawa jamaa ata propaganda wanaziweza kweli za utaifa, na kama wako makini mbona mpaka dakika hii sijasikia wakitoa tamko la cell ya al-shabab kwa sasa hili raia watanzania waanze umbea wakitaifa. Kwa sasa lazima tukubali al-shabab wapo ni lini wata strike atujui lakini mtoto awezi toka shuleni dodoma mpaka somalia kama hakuna cells zao ndani.

Endeleeni kubembelezana na watu wa mungu na matamko chonganishi tanzania sio special we were only lucky na raisi wa kwanza (napenda kurudia maana kuna watu awaelewi kazi aliyoifanya huyu babu).
 
Wacha uvivu amka asubuhi asubuhi upige mazoezi uone faida yake.
Hata umbeaumbea utakuondoka

Leo asubuhi nimepita mahali fulani hapa Dar nikawashuhudia watu wamevaa kininja na vilemba vya kigaidi wakifanya mazoezi ya kungfu na kareti bila wasiwasi wowote.

Mwalimu wao mwenye asili ya kisomali alisikika akiwapa maelekezo kwa lugha ya kiarabu huku akiwa mkali kwa wale walioonekana kukosea maelekezo yake. Kikundi hiki ni cha watu wasiopungua 15.

Hatuwezi kujua vikundi hivi viko vingapi hapa jijini na kama mafunzo haya ya kigaidi wanayopata wataenda kuyatekeleza wapi. Hivyo ni jukumu la kila mmoja wetu kuwa makini na kuchukua tahadhari pindi atakapoona vikundi kama hivi.

Ulinzi na amani ya Taifa letu ni jukumu la kila raia. Juzi kati tumeshuhudia mtanzania mwenzetu akikamatwa kwa sababu za kigaidi. Huenda ugaidi huu amejifunzia hapahapa Tanzania. Chukua tahadhari kabla ya hatari!

UPDATE
tukio limeisharipotiwa kituo cha polisi na wanausalama hao wameahidi kulichunguza kwa umakini na kunipa mrejesho. tuendelee kuwa watulivu wakati polisi wakifanya uchunguzi wao. wote mnaonitukana nimewapuuza.
 
NAKUBALIANA NA WEWE KWA YOTE ULIYOYASEMA LAKINI SIJAONA KOSA LANGU KWA WAKRISTO KWAKUWA WAKIRISTO HUMUITA YESU MUNGU NA KWAMBA MUNGU HUYO AMEADHIBIWA MSALABANI KWA KUPIGIWA MISUMALI.
Lakini mimi nilimhoji mleta habari uhusiano uliopo kati ya ugaidi, kungfu,vilemba na lugha ya kiarabu unatoka wapi? Wasomali si waarabu wala hata kiarabu sio lugha yao mama inakuaje mtu huyu kuungaunga sentensi zenye kuashiria chuki na kuinyooshea kidole dini ya watu wengine?



Vitambaa vya kigaidi ni vitambaa gani hivyo na vikoje? Sijawah sikia eti kuna vilemba vya ugaidi msaada tafadhali. tpaul.

Chamviga ,nadhani ungerudi tena kwenye Bandiko lako,kisha uone ni kwanini nimekwambia nilicho kwambia.IMANI ya mtu hata siku moja usiidhihaki.Hilo tu,wether tuaminicho unakiona ni kituko basi sisi ndivyo tunavyoaamini,hata sisi tunaona mnachoaamini ni kituko vilevile lakini tunawaheshimu kwa IMANI yenu,na hatustahili kuwadhihaki.
 
Back
Top Bottom