TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi... | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Invisible, Mar 16, 2013.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,100
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena:

    Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

    Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

    Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
     
  2. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #41
    Sep 20, 2014
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,130
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa anaitwa gmabumbe yupo humu ndani anauza vifaa vibovu ukishampa pesa anatokomea kabisa.....i think something should be done
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #42
    Sep 20, 2014
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,156
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    avatar yako imeniacha hoi!!!
     
  4. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #43
    Sep 20, 2014
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,130
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    gmabumbe tapeli
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #44
    Sep 20, 2014
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 27,433
    Likes Received: 5,733
    Trophy Points: 280
    Taja ID yake tumjue,humu ndani tapeli maarufu ni Kitomari2 aka culboy huyo jamaa ni hatari yani ni sheeeda kifupi ni waalade.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #45
    Sep 20, 2014
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,130
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mtu mwingine ni huyu gmabumbe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #46
    Sep 22, 2014
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 10,736
    Likes Received: 3,161
    Trophy Points: 280
    Aaaah utapeli wa kimapenzi nao unahusika? Du
     
  8. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #47
    Sep 23, 2014
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    king kong nmeshasema MIMI SIO KITOMARI, em jaribu kupitia post zote za kitomari2 na za kwangu halafu utagundua kwamba kuna ki2 kilitokea somewhere.
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #48
    Sep 23, 2014
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,522
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    huyu mtu anajiita ukwelikitugani ashawahi kuniliza hela zangu! Pia alimdhulumu huyu dada sweetbaby.

    ukwelikitugani, nimekusamehe ila naomba nikutaje kwa faida ya wanaJF wengine wasijedhulumiwa na wewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #49
    Sep 23, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 14,428
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    huyo tapel,mtaje tuuuuu
     
  11. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #50
    Sep 23, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 14,428
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    safiiiii, Invisible huyu Evarm amemtaja ukwelikitugani as tapeli note this,utapel unalostisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. George mlaguzi

    George mlaguzi New Member

    #51
    Oct 7, 2014
    Joined: Oct 4, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuweni makini,na muwe wachunguzi.!
     
  13. hyusuph

    hyusuph JF-Expert Member

    #52
    Oct 24, 2014
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,524
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona hiyo haitamcost sana mtuhumiwa coz si lazima atabadilisha ID tuu na ataendelea na utapeli wake km kawa dawa yao watangazwe tu id zao na washughulikiwe ipasavyo
     
  14. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #53
    Oct 25, 2014
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Habari wakuu, jf inasaidia sana ukiwa unataka kununua ama kuuza kitu. Nimeshawahi kununua mara nyingi na kuuza pia bila tatizo lolote ila moja tu ambalo limenifika.
    Niliuziwa ipad 2 na huyu MWALUPALE 0652834080 kumbe ilikuwa mbovu yani baada ya siku mbili tu mpaka leo haiwaki kila mjuzi wa ipad nikimpelekea anasema mbovu na pia ishawahi kufunguliwa. Najuta maana nilimnunulia mzee wangu mpaka sasa sijui ananionaje. Nilijaribu kuwasiliana naye akasema nimfate morogoro mara yupo ifakara mara ilikuwa sio yake, kwenye uuzaji huo aliambulia 40,000 tu na sasa hapokei wala hajibu msg. Sawa nimekubali nimemuachia mungu. Lakini kuweni waangalifu.
     
  15. fifi2000

    fifi2000 Senior Member

    #54
    Nov 14, 2014
    Joined: Sep 29, 2014
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona mnakuza mambo! Jf ni free online forum iwe kwa siasa biashara mpnzi au umbea etc!!! Sasa kazi kwako unapoingia kwenye reality world kwenda kuona bidhaa live! Hata madukani watu utapeliwa au sokoni sio jf tu! Akili yako tu
     
  16. fifi2000

    fifi2000 Senior Member

    #55
    Nov 14, 2014
    Joined: Sep 29, 2014
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na unanunuaje kitu bila guarantee! Mi sioni kama issue! Ila ikithibitika umetapeliwa na si uzembe wako aanikwe! Kumbuka hapa ni Mjini
     
  17. funduku

    funduku Senior Member

    #56
    Dec 5, 2014
    Joined: May 2, 2013
    Messages: 104
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuna jamaa m1 yupo humu nmemsahau jina ila katika avata yake anabonge la bichwa, kwa kweli huyo jamaa ni tapeli sana.
     
  18. MAHENGE JR

    MAHENGE JR JF-Expert Member

    #57
    Dec 5, 2014
    Joined: Jun 1, 2014
    Messages: 382
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 80
    Athante thana bothi..
     
  19. A

    ABTWAHILAKILIMALI Member

    #58
    Jan 11, 2015
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari, kuna member yeyote anayejiusisha na MULTI LEVEL MARKETING(MLM)
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #59
    Feb 17, 2015
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,100
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Kakutapeli vipi?
     
  21. s

    samsam New Member

    #60
    Feb 18, 2015
    Joined: Feb 15, 2015
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa mkuu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...