TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi... | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Invisible, Mar 16, 2013.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,100
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena:

    Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

    Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

    Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
     
  2. n

    njuma Member

    #61
    Feb 23, 2015
    Joined: Jan 30, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa taarifa
     
  3. VeronicaAmadu

    VeronicaAmadu Senior Member

    #62
    Mar 4, 2015
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    I wish ningeiona hii thread mapema. Asante kwa tahadhari.
     
  4. t

    twenty six New Member

    #63
    Mar 4, 2015
    Joined: Feb 14, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzuri hy
     
  5. KISHINDO

    KISHINDO JF-Expert Member

    #64
    Mar 10, 2015
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 1,647
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mbona matapeli kila siku wanazaliwa na kila siku wanajiunga JF????

    Cha msingi kila abiria achunge mzigo wake .

    Naamini hata wakitajwa na ID zao kuwekwa hadharani bado kwa ujinga wa watanzania waliowengi watalizwa tu coz watabadili ID na mchezo unaendelea kama kawa.

    Mfano:- Kuna chama cha matapeli (cc..) lakini mbona mijitu imo na inajiandaa kutapeliwa tena mwaka huu?????
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #65
    May 8, 2015
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,728
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Nyongeza ni kwamba - utapeli ni pamoja na kufanya mambo huku ukihofia kufahamika. Binafsi nawashtukia member wengi ambao hata Avator wameweka vitu vya ajabu - sio sura zao. Wanahofia nini kama kweli ni wasafi kwenye matendo yao? Matapeli ni wengi humu japo kuna ..... (jaza)
     
  7. Disposal

    Disposal JF-Expert Member

    #66
    Jul 31, 2015
    Joined: Oct 22, 2013
    Messages: 285
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kuna nn?
     
  8. M

    Mcharo son JF-Expert Member

    #67
    Aug 1, 2015
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 2,187
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    atajitetea "nilikua napokea amri...." hapa dawa ni kutoa mfumo
     
  9. kalendi

    kalendi JF-Expert Member

    #68
    Aug 13, 2015
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 982
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    Pia napenda kuwaomba wana jf tupeana elimu zaidi juu ya imani mabalimbali zinazodhania kutukwamisha hasa katika ujasiriamali mambo haya yapo kweli na kama yapo tutumie njia gani kukabiliana nayo na hata kutazua kama inawezekana.

    1. Chuma ulete(elimu ya kimazingara kadiri unavyojitahidi kutafuta kipato lakini kipato kile wanachuwa wataalamu bila ya wewe kufahamu na matokeo yake unakua unashuhudia kipato chako hakikui au hamna mabadiliko ya kimaendeleo).

    Napenda kuwasilisha karibuni tushikishane uzoefu!
     
  10. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #69
    Oct 28, 2015
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Tupia ID zao mkuu
     
  11. b

    babu maziwa Member

    #70
    Jan 16, 2017
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    MAFUNZO YA USINDIKAJI MAZIWA.

    Tunatoa mafunzo ya wiki moja ya usindikaji na uhakiki wa ubora wa maziwa hapa Morogoro SUA. Piga simu namba 0657-193935/0755-027893 kwa Mr Watuta upate maelezo zaidi.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...