TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi... | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Invisible, Mar 16, 2013.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,100
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena:

    Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

    Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

    Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #21
    Apr 20, 2013
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,411
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    "Mods wanauwezo hata waku locate ip add za watu so mkiona mtumiaji ID nyingi tapeli toka pale pale mshughulike"

    Kama Mods wana uwezo huo na kama kuna wanaTISS wamejipenyeza katika hao Mods, tuna uhakika gani na usalama wa identity ya members wa JF!! Just an observation.
     
  3. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #22
    Apr 25, 2013
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,143
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Nahisi 2anze na huyu mtaje!!
     
  4. MwanaHaki

    MwanaHaki R I P

    #23
    May 2, 2013
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,403
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 145
    Asante kwa angalizo.

    Nimeweka tangazo, kweli ninamhitaji huyu mtaalam na wala si utapeli. JF itanisaidiaje?
     
  5. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #24
    May 11, 2013
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,376
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Watakaothibitishwa kuwa ni matapeli wawe banned kwa manufaa ya wanajamii
     
  6. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #25
    Jun 5, 2013
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,938
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    unampa ban mda huu,badae anafungua mpya!
    Chezea tapeli wewe utalala hoi
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #26
    Aug 2, 2013
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nathani waliotapeliwa kimapenzi ni wengi sana humu
     
  8. A

    Aljujuu Member

    #27
    Aug 20, 2013
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sorry kuna wengne ni wageni Jf itakuwa vizuri kama ukatuambia namna ya kuwahusisha pindi tufanyapo biashara.
     
  9. l

    lumaraG Senior Member

    #28
    Aug 20, 2013
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo sawa !!
     
  10. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #29
    Aug 27, 2013
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #30
    Oct 29, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 9,321
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    duh! kweli wajinga hawaishi ngoja nami niangilie naweza kumtapeli nani hapa ili niweze kupata pesa za kuweza kutoa huo mchango wa Tsh 30,000/=
    Nalog off
     
  12. Kontelo

    Kontelo JF-Expert Member

    #31
    Nov 4, 2013
    Joined: Aug 16, 2013
    Messages: 543
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri sana, itasaidia kumaliza tatizo.
     
  13. m

    master eagle JF-Expert Member

    #32
    Nov 29, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mm nishatapeliwa kimapenzi na dasa furan wa humu jf.ila naoja aibu kuweka kisa chenyewe lakini haki ndiyo hiyo wa kuu
     
  14. dolphine

    dolphine Member

    #33
    Mar 14, 2014
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu bigup nimeipenda hiyo itasaidia sn
     
  15. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #34
    Apr 4, 2014
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Msinitaje simo!
     
  16. Dismass

    Dismass Member

    #35
    Apr 13, 2014
    Joined: Mar 20, 2014
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kukabiliana na ili swala la utapeli! Ni vyema wana JF, yani uongozi wa JF ukaanzisha jukwaa maalum kwa ajiri ya kuprocess matangazo na iwe kwa premium member alone! Na pia mnavyokuwa mnapokea matangazo kutoka kwenye makampuni au watu binafsi ni vyema kujua at least address za hiyo kampuni na pia ID au cheti maaulum kinachomtabulisha mtu binafsi ambaye anataka kufanya tangazo, hizo information lazima ziwe zipataikana kwenye office zenu phyisically na siyo online kwenye website yenu.Hii itasaidia kuepesha utapeli kupitia hili jukwaa lenu, kwasababu mtu akitapeliwa kupitia ili jukwaa lenu lazima atawalaumu nyie atakama hatawafuata na kuwambia.Na pia matepeli wakizidi kwenye JF ni sawa na kuwakimbiza watu kutoka kwenye ili jukwaa lenu.

    Ni vyema ili swala mkalifanyia ufumbuzi kabla alijakomaa wakuu.

    Traders Easy Way-We Supply According to your Budget - Projectors and Screens

    Asanteni!
     
  17. Haemoglobin

    Haemoglobin JF-Expert Member

    #36
    May 11, 2014
    Joined: Jun 15, 2013
    Messages: 281
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Big up mkuu
     
  18. T

    The PC MUKI New Member

    #37
    May 31, 2014
    Joined: Apr 23, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno!
     
  19. D

    DONALD JF-Expert Member

    #38
    Jun 21, 2014
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 288
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kama imethibitika ni tapeli, ifungwe akaunti yake, na ndo dawa pekee,na baada ya kufungiwa account yake awekwe hadharani ili iwe fundisho kwa watu wengine..Naunga mkono hoja :A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  20. Black Hawk

    Black Hawk JF-Expert Member

    #39
    Jul 31, 2014
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 633
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 35
    Aibu sio kutapeliwa, mtu yoyote anaweza kutapeliwa, angekuwa amebakwa hapo kweli na bado wapo watu wenye ujasiri wa kusema wanasema na wala hakuna aibu, aibu kubwa ni kumuona yule aliyekufanyia ushenzi akitamba.
     
  21. Msingida

    Msingida JF-Expert Member

    #40
    Aug 14, 2014
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 3,941
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa kuna member humu ndani si waaminifu kabisa.Kuna mmoja januari mwaka huu aliniahidi kunipatia gari kwa Tsh. 3.5 m hadi leo sijaipata na fedha nilishampatia zaidi ya Tsh.3.8 m.Nimefadhaishwa sana na nasikitika sana na nimemwachia Mungu,maana nimepata tayari Gari lingine.Nina hakika haitamsaidia zaidi ya kumwongezea mateso na dhiki kuu ili ajue Mungu hajaribiwi.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...